Govt. of India
Ministry of Rural Development
Department of Rural Development
The Mahatma Gandhi National Rural Employment Guarantee Act
16-Jun-2024 02:38:50 AM
Mustroll Report
Back
സംസ്ഥാനം
:
KERALA
ജില്ല
:
WAYANAD
ബ്ലോക്ക്
:
Panamaram
പഞ്ചായത്ത്
:
Mullankolly
Financial Year
2009-2010
2010-2011
2011-2012
2012-2013
2013-2014
2014-2015
2015-2016
2016-2017
2017-2018
2018-2019
2019-2020
2020-2021
2021-2022
2022-2023
2023-2024
2024-2025
Filled Muster roll
Issued Muster roll
Search Key for Work
Enter Valid Work Code
Work
---select---
1603003001/AV/275089(CONSTRUCTION OF ANGANVADY AT KALLUVAYAL WARD 09)
1603003001/DP/314027(ഫലവൃക്ഷ തൈ നടീൽ & പരിപാലനം വാർഡ് 16 പച്ചിലക്കാട് )
1603003001/DP/339878(ചെറുകിട നാമമാത്ര കർഷകരുടെ ഭൂമിയില് കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം -, വാർഡ് 6, വരദൂർ, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/341240(ചെറുകിട നാമമാത്ര കർഷകരുടെ ഭൂമിയില് കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം -, വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ, ഭാഗം 3)
1603003001/DP/343127(ചെറുകിട നാമമാത്ര കർഷകരുടെ ഭൂമിയിൽ കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഭാഗം - 4 വരദൂർ, വാർഡ് - 6)
1603003001/DP/343366( കാര്ഷിക നേഴ്സറി തയ്യാറാക്കല് W11)
1603003001/DP/348934(മണ്കയ്യാല നിർമ്മാണം - വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/348935(മണ്കയ്യാല നിർമ്മാണം - വാർഡ് 2, നടവയൽ, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/348999(മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം വാര്ഡ് -18, ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം 1)
1603003001/DP/350068(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 10 )
1603003001/DP/350069(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 11)
1603003001/DP/350070(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 12 )
1603003001/DP/350071(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 13)
1603003001/DP/350074(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 14 )
1603003001/DP/350075(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 15)
1603003001/DP/350076(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 17)
1603003001/DP/350077(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 18)
1603003001/DP/350192(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 1)
1603003001/DP/350193(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 2)
1603003001/DP/350194(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 3)
1603003001/DP/350195(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 4)
1603003001/DP/350196(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 5)
1603003001/DP/350197(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 6)
1603003001/DP/350198(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 7)
1603003001/DP/350199(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 8)
1603003001/DP/350200(ഫല വൃക്ഷ തൈ നടീൽ &പരിപാലനം വാർഡ് 9)
1603003001/DP/GIS/11517(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം വാർഡ് 14,ഭാഗം-1)
1603003001/DP/GIS/14651(Construction of Contour Bund Ward 18 Part 1)
1603003001/DP/GIS/16276(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 6, വരദൂർ, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/17423(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/17425(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 9, കരണി, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/17702(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/18745(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 2, നടവയൽ, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/18994(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 10 പറളിക്കുന്ന് ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/19165(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 8 അരിമുള ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/21624(Construction of Contour Bund Ward 18 Part 2)
1603003001/DP/GIS/23433(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/29689(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം കൊല്ലിവയൽ, വാർഡ് 3, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/31739(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 2, നടവയൽ, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/31897(Construction of Contour Bund ward 11 Part 2)
1603003001/DP/GIS/31911(Construction of Contour Bund ward 12 part 1)
1603003001/DP/GIS/31918(Construction of Contour Bund ward 10 part 2)
1603003001/DP/GIS/32135(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 8, അരിമുള, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/32136(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 9, കരണി, ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/32229(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം, വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/32734(Construction of Contour Bund Ward 17 Part 2)
1603003001/DP/GIS/32745(Construction of Contour Bund ward 15 Part 2)
1603003001/DP/GIS/32765(Construction of Contour Bund Ward 13 Part 1)
1603003001/DP/GIS/33506(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഭാഗം 2 വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന്)
1603003001/DP/GIS/36894(Construction of Contour Bund Ward 18 Part 3)
1603003001/DP/GIS/37829(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 3 കൊല്ലിവയൽ ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/37836(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 1 നെല്ലിയമ്പം ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/37861(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 8 അരിമുള ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/37869(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 2 നടവയൽ ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/4310(CONSTRUCTION OF CONTOUR BUND W8 PART 1)
1603003001/DP/GIS/4517(CONSTRUCTION OF CONTOUR BUND W9 KARANI PART1)
1603003001/DP/GIS/45724(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം വാർഡ് 18,ഭാഗം-4)
1603003001/DP/GIS/45739(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം വാർഡ് 16,ഭാഗം-2)
1603003001/DP/GIS/50139(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/50145(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 9, കരണി, ഭാഗം 4)
1603003001/DP/GIS/50179(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 10, പറളിക്കുന്ന്, ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/50185(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 14, ചുണ്ടക്കര, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/50695(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ, ഭാഗം 4)
1603003001/DP/GIS/51353(Construction of Contour Bund Ward 11 Part 3)
1603003001/DP/GIS/53954(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം വാർഡ് 17,ഭാഗം-3)
1603003001/DP/GIS/58119(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 9, കരണി, ഭാഗം 5)
1603003001/DP/GIS/58209(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 7, പടാരിക്കുന്ന്, ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/58248(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ, ഭാഗം 5)
1603003001/DP/GIS/59926(Construction of Contour Bund Ward 18 Part 5)
1603003001/DP/GIS/61473(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല, ഭാഗം 2)
1603003001/DP/GIS/6302(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണംപച്ചിലക്കാട്, വാർഡ് 16, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/65817(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 2 നടവയൽ ഭാഗം 4)
1603003001/DP/GIS/66810(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്, ഭാഗം 3)
1603003001/DP/GIS/68655(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 4)
1603003001/DP/GIS/6893( കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം കണിയാമ്പറ്റ, വാർഡ് 15, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/7095(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം പടാരിക്കുന്ന്, വാർഡ് 7, ഭാഗം 1)
1603003001/DP/GIS/73574(Construction of Contour Bund ward 10 part 4)
1603003001/DP/GIS/7577(CONSTRUCTION OF CONTOUR BUND W17 PART 1)
1603003001/DP/GIS/76420(AGRICULTURAL NURSERY COCONUT AND COFFEE WARD 5)
1603003001/DP/GIS/76433(AGRICULTURAL NURSERY FRUITS WARD 5)
1603003001/DP/GIS/80920(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 8, അരിമുള, ഭാഗം 5)
1603003001/DP/GIS/99569(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല, ഭാഗം 3)
1603003001/FP/382854(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വരദൂർ, ഭാഗം 1)
1603003001/FP/384389(കലുങ്ക് നിർമാണം - കരിമ്പടക്കുനി റോഡ് വാർഡ് 15 )
1603003001/FP/389468(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം .കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ്-ഭാഗം-1)
1603003001/FP/389469(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം .പച്ചിലക്കാട് ഭാഗം-1)
1603003001/FP/390810( വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം,വാർഡ് 12)
1603003001/FP/391370(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ഓവുചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം പടാരിക്കുന്ന് ഭാഗം (3))
1603003001/FP/391375(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം - കൊല്ലിവയല് - ഭാഗം - 3)
1603003001/FP/391424(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം - നടവയല് - ഭാഗം - 3, വാർഡ് 2)
1603003001/FP/391483(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, പറളിക്കുന്ന്, ഭാഗം 2)
1603003001/FP/399972(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം വാര്ഡ് -18, ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം -1)
1603003001/FP/399974(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം വാര്ഡ്-18, ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം-2)
1603003001/FP/400122(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം - ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400124(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 2, നടവയൽ - ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400125(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ - ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400126(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല - ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400128(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട് - ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400129(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 6, വരദൂർ - ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400247(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-17, എടക്കൊമ്പം ഭാഗം-1)
1603003001/FP/400248(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-17, എടക്കൊമ്പം ഭാഗം-2)
1603003001/FP/400249(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-14,ചുണ്ടക്കര ഭാഗം-1)
1603003001/FP/400333(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, പടാരിക്കുന്ന്, ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400335(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, അരിമുള, ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400336(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-16 പച്ചിലക്കാട്ഭാഗം-1)
1603003001/FP/400337(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, കരണി, ഭാഗം 1)
1603003001/FP/400338(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-13, കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ് ഭാഗം-1)
1603003001/FP/400718(വെളളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുളള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-15, ഭാഗം-1)
1603003001/FP/400976(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം - ഭാഗം 2)
1603003001/FP/400977(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 2, നടവയൽ - ഭാഗം 2)
1603003001/FP/400978(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം,പറളിക്കുന്ന് വാർഡ് 10)
1603003001/FP/400979(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ - ഭാഗം 2)
1603003001/FP/400980(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം,അരിവാരം വാർഡ് 11)
1603003001/FP/400981(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല - ഭാഗം 2)
1603003001/FP/400982(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട് - ഭാഗം 2)
1603003001/FP/400983(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 6, വരദൂർ - ഭാഗം 2)
1603003001/FP/401851(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 6, വരദൂർ - ഭാഗം 3)
1603003001/FP/401971( വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം,വാർഡ് 8 അരിമുള ഭാഗം 3)
1603003001/FP/GIS/13717(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 6, വരദൂർ - ഭാഗം 4)
1603003001/FP/GIS/13719(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട് - ഭാഗം 3)
1603003001/FP/GIS/4232(CONSTRUCTION AND RENOVATION OF FEEDER CHANNEL WARD 1 NELLIYAMBAM PART 3)
1603003001/FP/GIS/4470(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കൽ പ്രവർത്തികൾ വാർഡ് 11 ഭാഗം 2 )
1603003001/FP/GIS/8384(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം, വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല, ഭാഗം 3)
1603003001/IF/458199(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം നഫീസ 10)
1603003001/IF/495428(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം ചീക്കലൂർ( MOIDEEN))
1603003001/IF/496336( തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണംഅരിവാരം(MAMMUHAJI))
1603003001/IF/548154(കിണര് നിര്മ്മാണം - സൈറാബാനു, ചിറ്റങ്ങാട്ട് - വാര്ഡ് 17)
1603003001/IF/555531(കിണര് നിര്മ്മാണം - എം. ദേവന് - വാര്ഡ് 7)
1603003001/IF/555997(കിണര് നിര്മ്മാണം - മുരളീധരന്, ഗോകുല് നിവാസ് - വാര്ഡ് 3)
1603003001/IF/590231(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE JOSEPH FENSON W14))
1603003001/IF/590392(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( SREEJITHA KARTHIKA W9))
1603003001/IF/590397(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE VASANTHA CHERUVADI W10))
1603003001/IF/590401(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( GEETHA SADEESAN KEERIPETA KUUNNU W7)
1603003001/IF/598634(പി. എം. എ. വൈ - സംസ്ഥാനാവിഷ്കൃത പദ്ധതിയുമായുള്ള വീട് നിർമ്മാണം - മീനാക്ഷി ചന്ദ്രന് - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/598643(പി. എം. എ. വൈ - സംസ്ഥാനാവിഷ്കൃത പദ്ധതിയുമായുള്ള വീട് നിർമ്മാണം - ഓണത്തി, പടിക്കംവയല് - വാർഡ് 16)
1603003001/IF/598646(പി. എം. എ. വൈ - സംസ്ഥാനാവിഷ്കൃത പദ്ധതിയുമായുള്ള വീട് നിർമ്മാണം - നാരായണന്, കേണിവയല് - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/606411(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE MEENAKSI W7))
1603003001/IF/608769(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി( AJI NELLI NILKUM TADATHIL LIFE W14))
1603003001/IF/608869("കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE LINCY THOMAS VAZAKKALAYIL W15))
1603003001/IF/614240(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് വിനീത വാർഡ് 7)
1603003001/IF/634002(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(REBUILED KERALA SARASWITH W9))
1603003001/IF/637007(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(GIRIJA KAPPUKKUNNU W15)))
1603003001/IF/642708(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE BINDU GOVINDAN W10)))
1603003001/IF/642709(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE LEELA CHANDRAN W10)))
1603003001/IF/642712(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE BALAN W11)))
1603003001/IF/642714(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE DEVI BALAN W11))
1603003001/IF/642724(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( LIFE JANU KOZINANGADE W11)))
1603003001/IF/642727(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE SANTHA KARUPPEN W11)))
1603003001/IF/642731(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE USHA MANI PULIKKALKKUNNU W11)))
1603003001/IF/642738(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE KANAKKI PULIKKALKKUNNI W11)))
1603003001/IF/642740(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE MEENAKSHI KESAVAN W11))
1603003001/IF/642743(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE SUHEEL A BALAN W11)))
1603003001/IF/643745(കേന്ദ്ര - സംസ്ഥാന സര്ക്കാരുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - വെളിച്ചി - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/647485(കേന്ദ്ര - സംസ്ഥാന സര്ക്കാരുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - ശോഭ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/647508(കേന്ദ്ര - സംസ്ഥാന സര്ക്കാരുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്)-മാതി മാതന് - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/647690(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE BABY W/O GOPI W8)))
1603003001/IF/649515(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE SIVAN CHARALAMBEM W 8)))
1603003001/IF/649517(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ( HUDCO KUMARI W14) )
1603003001/IF/649518(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE PARU NUNCHAN W14))
1603003001/IF/649521(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(REBUILD KERAL RADA W7))))
1603003001/IF/649539(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE BINDU MOHANAN W11)))
1603003001/IF/655107(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(REBUILED KERALA BABU PONGINITHODI W8))
1603003001/IF/655827(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് LIFE THANKA KAVUMUTTAM WARD 10)
1603003001/IF/658793(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് വാര്ഡ്-18 (കണ്ണന് ഒതയോത്ത്കോളനി)
1603003001/IF/658810(കേന്ദസംസ്ഥാന സര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് വാര്ഡ് 18(ഉഷ ബാലന് )))
1603003001/IF/658882(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാനസര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല്വാര്ഡ്-18(ഗീത ബാലന്) )
1603003001/IF/658889(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാനസര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല്വാര്ഡ്-18(കൃഷ്ണന് കെ.പി) )
1603003001/IF/658892(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാനസര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല്വാര്ഡ്-18(അമ്മിണി എടത്തില്കോളനി) )
1603003001/IF/658946(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE JOBI JAMES W14)))
1603003001/IF/678295(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ആമിന, പറമ്പത്ത് - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/680886(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം - സൈജു പോള്, കൊടകപ്പള്ളില്, വാർഡ് 2)
1603003001/IF/686044(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - മറിയം, പൂളപ്പറമ്പില് - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/694740(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE) അജിത്ത് വാർഡ് 10)
1603003001/IF/695313(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - മുഹമ്മദ്, താഴെയില് - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/702699(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം - വാര്ഡ്-16 (സൂപ്പി ചാലിയാടന്))
1603003001/IF/706171(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ഉമ്മു സല്മ, കൊല്ലോളി - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/711773(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- വാര്ഡ്-17,സക്കീര്)
1603003001/IF/712386(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാനസര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല് -ലൈഫ് (രാജന്) വാര്ഡ് -15)
1603003001/IF/712446(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാനസര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല് -ലൈഫ് (നിത്യ)വാര്ഡ് -6)
1603003001/IF/720709(സോക്ക് പിറ്റ് - വാര്ഡ്-13 (അബ്ദുറഹ്മാന് പാമ്പോടന്) )
1603003001/IF/721513(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) തങ്ക വാർഡ് 11)
1603003001/IF/721583(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE )സരസ്വതി വാർഡ് 9)
1603003001/IF/730724(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി വാര്ഡ്-18 ( ലൈഫ് ഭവനം) നിത്യ)
1603003001/IF/732438(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- വാര്ഡ്-13, അബ്ദുള്ജലീല്)
1603003001/IF/744244(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE )സുരേഷ് കടവന് കോളനി W-10)
1603003001/IF/748477(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം - ശശികുമാർ, മാത്തൂർ, വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/748541(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം - ഭാസ്കരന്, നെല്ലിയമ്പം കോളനി, വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/754218(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ലേഖ, വിളക്കണ്ടാത്ത് - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/766592(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാനസര്ക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല് -ലൈഫ് (തങ്ക)വാര്ഡ് -15)
1603003001/IF/768375(കേന്ദ്ര - സംസ്ഥാന സര്ക്കാരുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - സുജിത- വാർഡ് 6 )
1603003001/IF/769393(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ഇസ്മായില്. കെ, കീടക്കാടന് - വാർഡ് 5 )
1603003001/IF/769809(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - മിർഷാദ്, പെരിഞ്ചിരി - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/769811(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - നബീസ, പെരിഞ്ചിരി - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/774909(കിണര് നിർമ്മാണം-സജി കുറ്റിക്കാട്ടില്, വാർഡ് 16(പച്ചിലക്കാട്) )
1603003001/IF/786079(കേന്ദ്ര - സംസ്ഥാന സർക്കാരുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില്ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - രമ്യ, വാർഡ് 2)
1603003001/IF/787410(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സര്ക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് അവിദഗ്ധ തൊഴില് ദിനം നല്കല് വാര്ഡ്-8)
1603003001/IF/787664(കേന്ദ്രസംസ്ഥാനസർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽദിനം നൽകൽ(LIFE PATTA W15))
1603003001/IF/788040(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - റസാക്ക്. കെ. എ, കളരിക്കല് - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/788076(കിണർ നിർമ്മാണം റഫീഖ് ചെറുവനശ്ശേരി വാർഡ് 12)
1603003001/IF/788082(കിണർ നിർമ്മാണം റഷീദ് ചെറുവനശ്ശേരി വാർഡ് 12)
1603003001/IF/788090(കിണർ നിർമ്മാണം റിയാസ് ഒടിപ്പുലത്ത് വാർഡ് 12)
1603003001/IF/788096(കിണർ നിർമ്മാണം സാജിത കിഴക്കയില് വാർഡ് 12)
1603003001/IF/788108(കിണർ നിർമ്മാണം നാസർ അയ്യാട്ട് വാർഡ് 12)
1603003001/IF/788256(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ആയിഷ, വേരംപാടിയില് - വാർഡ് 1 )
1603003001/IF/788292(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം - പ്രേമചന്ദ്രന്, കൊല്ലിവയല് - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/790577(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) ഷറീന WARD 17)
1603003001/IF/791044(കിണര് നിര്മ്മാണം - ആമിന കീടക്കാടന് വാര്ഡ്-17)
1603003001/IF/791109(കിണർ നിർമ്മാണം ഷഹർബാന് വാർഡ് 12 )
1603003001/IF/792266(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) സുബൈദ WARD 10)
1603003001/IF/792276(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (HUDCO ) രാജന് WARD 8)
1603003001/IF/794210(കിണര് നിര്മ്മാണം-ഹസ്സന് കല്ലന്തൊടി വാര്ഡ്-17)
1603003001/IF/794334(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം - സുരേന്ദ്രന് വാര്ഡ്-18)
1603003001/IF/796964(ആട്ടിന്കൂട് നിർമ്മാണം - നിഷാന. കെ, പൊറ്റമ്മല് (JC No. 1/413) - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/801783(കിണര് നിര്മ്മാണം -ഫാത്തിമ മങ്ങാടന് വാര്ഡ്-13)
1603003001/IF/804393(കിണർ നിർമ്മാണം മറിയം വൈശ്യന് വാർഡ് 12 കമ്പളക്കാട് ഈസ്റ്റ്)
1603003001/IF/808874(കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - സുരേന്ദ്രന് (JC No. 4/80) - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/811677(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള്(മള്ബറി കൃഷി) വാർഡ് 10 പറളിക്കുന്ന്)
1603003001/IF/815211(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി (ലൈഫ് ) വാര്ഡ്-18 (മാരി രാജന്))
1603003001/IF/819902(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - സാജിത, കിഴക്കയിൽ (JC No. 5/141) - വാർഡ് 5 )
1603003001/IF/819903(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ഷാഹിദ, കവുങ്ങുംതോടൻ (JC No. 1/401) - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/823142(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവനപദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല്- ലൈഫ് റംല വാര്ഡ്-16 )
1603003001/IF/838767(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം -വാർഡ്-18 ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം-3 ഭാഗം-3)
1603003001/IF/839667(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - അബ്ദുറഹിമാന്, കൊടക്കാട്ട് (JC No. 1/418) - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/839869(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം -വാര്ഡ്-17 എടക്കൊമ്പം ഭാഗം- 3 )
1603003001/IF/840853(കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - കെമ്പി, താമരക്കൊല്ലി(JC-5/312)-വാർഡ് 5)
1603003001/IF/842319(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) മിനി വാർഡ് 10 )
1603003001/IF/853838(കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്)-ഫാത്തിമ, ചിരവത്തൊടി-JC-7/353)- വാർഡ് 6)
1603003001/IF/855220(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് - തരിശ് നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കല് - തീറ്റപ്പുൽകൃഷി, നടവയൽ, വാർഡ് 2 (JC - 2/322))
1603003001/IF/857482(കിണർ നിർമ്മാണം വാർഡ് 16 റംല )
1603003001/IF/862156(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) രതീഷ് WARD 11)
1603003001/IF/862190(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) നാരായണി വേണു WARD 9)
1603003001/IF/862905(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (life) അശ്വതി WARD 8)
1603003001/IF/864516(ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം - ദിവ്യഗോപി വാര്-18)
1603003001/IF/886340(കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - മിനി, കീരിപ്പറ്റ (JC-7/173) - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/886424(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ഷീല, ലക്ഷ്മി നിവാസ് (JC No. 3/195) - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/896051(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) കൌലത്ത് വാർഡ് 8)
1603003001/IF/897395(കിണർ നിർമ്മാണം അഷ്റഫ് മഞ്ചേരിതൊടിയില് വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന്)
1603003001/IF/900078(കിണർ നിർമ്മാണം, വാർഡ് -17 എടക്കൊമ്പം ( റുഖ്യ തിരുവാലപ്പറ്റ))
1603003001/IF/901668( ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങൾ തരിശ്നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കൽ തീറ്റപ്പുൽ കൃഷി വാർഡ് 2, നടവയൽ)
1603003001/IF/903027(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ( ലൈഫ് ) വാര്ഡ് -13, കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ് ,സെറീന പാങ്ങില്)
1603003001/IF/903567(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് തരിശ് നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കല് വാര്ഡ്-18, ചീക്കല്ലൂര് )
1603003001/IF/905068(കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (ലൈഫ്) - മിനി (പാറു) (JC-3/227) - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/905530(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - സീനത്ത്, വട്ടപ്പറമ്പിൽ (JC No. 5/559) - വാർഡ് 5)
1603003001/IF/908169(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് - തരിശ് നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കൽ - തീറ്റപ്പുൽ കൃഷി - വാർഡ് 6)
1603003001/IF/908572(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് - തരിശ് നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കൽ - തീറ്റപ്പുൽ കൃഷി - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/908601(കുളം നിർമ്മാണം - തങ്കച്ചൻ, പുതുപ്പറമ്പിൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/910600(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) സിന്ധു വാർഡ് 9 11)
1603003001/IF/910615(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് ലൈഫ് ഷൈലജ വാർഡ് 9 കരണി)
1603003001/IF/912789(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് - തരിശ് നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കൽ - തീറ്റപ്പുൽ കൃഷി - വാർഡ് 5)
1603003001/IF/915791(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ജാസ്മിൻ, കോടതിവളപ്പിൽ, (JC No. 05/692) - വാർഡ് 5)
1603003001/IF/920792(തീറ്റ പുൽക്കൃഷി വാർഡ് 11)
1603003001/IF/921595(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) –മറിയം, ചെമ്പൻ - വാർഡ് 5)
1603003001/IF/922401(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം വാർഡ് 8 ഭാഗം 1 )
1603003001/IF/923608(കിണർ നിർമ്മാണം - അബ്ദുള് അസീസ്, ഇളഞ്ചേരി, വാർഡ് 5)
1603003001/IF/926112(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - ഷുക്കൂർ, പഞ്ചാര (JC No. 11/939) - വാർഡ് 5)
1603003001/IF/928424(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവനപദ്ധതി ( ലൈഫ് )ബിന്ദു - വാര്ഡ്-13, ബിന്ദു)
1603003001/IF/928436(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവനപദ്ധതി ( ലൈഫ് )നബീസ - വാര്ഡ്-17 )
1603003001/IF/928451(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവനപദ്ധതി ( ലൈഫ് )വാര്ഡ്-17, ആമിന)
1603003001/IF/931916(കിണർ നിർമ്മാണം മോയിന് വെണ്ണയന്ങ്കോടന് വാർഡ് 12)
1603003001/IF/931924(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (life) ചിരുത വാർഡ് 7)
1603003001/IF/933232(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) –സാറ, മങ്ങാട്ടുപറമ്പൻ - വാർഡ് 5)
1603003001/IF/936899(സോക്ക്പിറ്റ് നിർമ്മാണം ഹൈറുന്നീസ മുനീർ വാർഡ് 12)
1603003001/IF/942476(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി (ലെെഫ് ) വാര്ഡ്-13,കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ് ,സുലൈഖ )
1603003001/IF/942484(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി (ലെെഫ് ) വാര്ഡ്-13,കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ് ,മറിയം)
1603003001/IF/942500(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം സജീവന് വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന് )
1603003001/IF/943248(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – തിത്തുട്ടി - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/944213(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE) അനീഷ് വാർഡ് 7)
1603003001/IF/944816(കിണര് നിർമ്മാണം സക്കീന വെളളിപ്പറമ്പത്ത് വാര്ഡ് -15, കണിയാമ്പറ്റ)
1603003001/IF/946979(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് തരിശുനിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കല് -തീറ്റപ്പുല് കൃഷി വാർഡ് 9)
1603003001/IF/946989(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് തരിശ്നിലം കൃഷിയോഗ്യമാക്കല് (തീറ്റപ്പുല്കൃഷി) ജിഷ,വാര്ഡ് -14 ചുണ്ടക്കര)
1603003001/IF/949983(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – തങ്കം - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/950348(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് -തീറ്റപ്പുല് കൃഷി വാർഡ് 8 അരിമുള)
1603003001/IF/958512(കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം - വത്സല, പളളിയമ്പിൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/963301(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം - ഇബ്രാഹിം കാങ്ങാടന്, വാര്ഡ്-16, പച്ചിലക്കാട്)
1603003001/IF/963816(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) –അംബിക. പി. ആർ - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/966082(പി. എം. എ. വൈ ഭവന പദ്ധതി - ധന്യ ജയപ്രകാശ്, കല്ലഞ്ചിറ - വാർഡ് 6)
1603003001/IF/967326(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് ( life ) ലീല WARD 7)
1603003001/IF/967545(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങൾ മൾബറി കൃഷി വാർഡ് 10 )
1603003001/IF/967751(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (Life)പാത്തുമ്മ വാർഡ് 8)
1603003001/IF/967763(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (Life ) പാത്തുമ്മകുട്ടി WARD 12)
1603003001/IF/975715(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) –സരോജിനി, അമ്പിട്ടംപറമ്പിൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/976063(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (LIFE ) നബീസ WARD 8)
1603003001/IF/979998(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി (ലൈഫ്)വാർഡ് 13 കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ്)
1603003001/IF/985418(ഭൂവികസന പ്രവർത്തനങ്ങള് -തീറ്റപ്പുല് കൃഷി വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന്)
1603003001/IF/985433(ആട്ടിൻകൂട് നിർമ്മാണം - വർഗ്ഗീസ്. ടി. പി - വാർഡ് 6)
1603003001/IF/987122(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി( ലൈഫ്) ആമിന വാർഡ്-15, കണിയാമ്പറ്റ)
1603003001/IF/995540(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ( ലൈഫ്) വാര്ഡ്-13 മുഹമ്മദ് നെല്ലേങ്കര)
1603003001/IF/995768(കേന്ദ്ര - സംസ്ഥാന സർക്കാരുകളുടെ ഭവനങ്ങൾക്ക് അവിവിദ്ധക്ത തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ് ഭവനം )വാർഡ് 12 സഫിയ )
1603003001/IF/996222(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – കാവലൻ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/103144(Construction of Farm Pond Ward 10 Chandu)
1603003001/IF/GIS/106493(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം - മാത്യു, പതിക്കൽ, വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/108494(കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം - കല്ല്യാണി, പൊങ്ങിണിത്തൊടി - വാർഡ് 8)
1603003001/IF/GIS/11032(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) കാളി - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/110363(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം - പാത്തുമ്മ കാരലാക്കല്- വാര്ഡ്-15, കണിയാമ്പറ്റ)
1603003001/IF/GIS/11048(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – കൊളുമ്പൻ - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/GIS/11307(കുളം നിർമ്മാണം - ജെസ്സി ജോർജ്ജ്, വാർഡ് 14)
1603003001/IF/GIS/11681(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ഷൈല ദേവസ്യ വാര്ഡ്-2)
1603003001/IF/GIS/12286(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – ദേവകി, അമ്പലക്കുന്ന് - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/GIS/12575(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ് അനുഷ വാർഡ് 11 അരിവാരം)
1603003001/IF/GIS/12953(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴില് ദിനം നല്കല് (life ) സാവിത്രി, വാർഡ് 8)
1603003001/IF/GIS/1368(STATE HOUSING SCHEME LIFE RADHA WARD 11 ARIVARAM)
1603003001/IF/GIS/17161(Construction of Soak Pit Ward 10 Part 1)
1603003001/IF/GIS/23140(CONSTRUCTION OF STATE HOUSE SCHEME RAMLATH WARD 10)
1603003001/IF/GIS/31729(കുളം നിർമ്മാണം - സൈജുപോള്, കൊടകപ്പള്ളിൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/32783(Construction of Pond Ward 16 Ibrahim)
1603003001/IF/GIS/33448(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – ശശികല, കൊല്ലിവയൽ - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/GIS/34852(സോക്ക്പിറ്റ് നിർമ്മാണം വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന് ഭാഗം 4)
1603003001/IF/GIS/36812(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി (ലൈഫ്) വാര്ഡ്-14)
1603003001/IF/GIS/37890(CONSRUCTION OF AZOLA TANK SALI WRAD 1)
1603003001/IF/GIS/37899(CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER IBRAHIM K WARD 15)
1603003001/IF/GIS/37923(CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER LISSY P J WARD 15)
1603003001/IF/GIS/40507(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – പാറ്റ വെളിയൻ, കൊല്ലിവയൽ - വാർഡ് 3)
1603003001/IF/GIS/4205(CONSTRUCTION OF STATE HOUSE INDIVIDUL LIFE SANTHA GOVINDAN W2)
1603003001/IF/GIS/43087(അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം -മണി എം.കെ വാര്ഡ്-7)
1603003001/IF/GIS/43088(കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം - ഐശ്വര്യ. എം. ആർ, ഞാറക്കാട്ടിൽ - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/GIS/43517(കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം - സെലിൻ ജോസഫ്, തളികപ്പറമ്പിൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/43522(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – മേരി, നാല്സെന്റ് കോളനി - വാർഡ് 6)
1603003001/IF/GIS/43787(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) വത്സ, ചോലപ്പള്ളിയിൽ - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/GIS/43861(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) ശാരദ, ചക്കാംകുന്നിൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/47995(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – കുട്ടിയമ്മ, തോണിപ്പാറയിൽ - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/GIS/50150(അസോള ടാങ്ക് നിർമ്മാണം - മോഹനൻ, ചാളയ്ക്കൽ - വാർഡ് 2)
1603003001/IF/GIS/50316(കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം - സുബൈദ, തറമണ്ണിൽ, വാർഡ് 5)
1603003001/IF/GIS/50409(CONSTRUCTION OF AZOLA TANK MOIDHEEN WARD 18)
1603003001/IF/GIS/53550(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം പുഷ്പ വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന് )
1603003001/IF/GIS/5528(CONSTRUCTION OF STATE HOUSE SCHEME LIFE VELLACHI W6 CHWENDERI)
1603003001/IF/GIS/56115(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – കറുപ്പി, എടക്കൊമ്പം കോളനി - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/GIS/56995(അസോള ടാങ്ക് നിർമ്മാണം - സന്തോഷ്, പാറയിൽ - വാർഡ് 1)
1603003001/IF/GIS/57156(കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന ഭവനപദ്ധതി (ലൈഫ്) വാര്ഡ്-17 (അനിത))
1603003001/IF/GIS/65504(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം വാര്ഡ്-14 അബ്ദുള് ഗഫൂര്)
1603003001/IF/GIS/65570(Construction of Soak Pit Ward 12 Moosa)
1603003001/IF/GIS/6798(CONSTRUCTION OF STATE HOUSE SCHEME LIFE CHEERANKI W8)
1603003001/IF/GIS/6816(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ്, രഘു ചന്ദ്രൻ, വാർഡ് 8)
1603003001/IF/GIS/6834(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ്, ലീല, വാർഡ് 7)
1603003001/IF/GIS/6843(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ്, ചന്ദ്രൻ, വാർഡ് 7)
1603003001/IF/GIS/68812(കമ്പോസ്റ്റ് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - റഹ്മത്ത്, പാട്ടത്തൊടുക, വാർഡ് 5)
1603003001/IF/GIS/6897(സോക്കപിറ്റ് നിർമ്മാണം കൊല്ലിവയൽ, വാർഡ് 3, ഭാഗം 1)
1603003001/IF/GIS/69938(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -വാര്ഡ്-14 ,ബഷീര്)
1603003001/IF/GIS/7153(CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER THAJIRA KOMBAN WARD 17)
1603003001/IF/GIS/7168(സോക്കപിറ്റ് നിർമ്മാണം ചിത്രമൂല, വാർഡ് 4, ഭാഗം 1)
1603003001/IF/GIS/7170(സോക്കപിറ്റ് നിർമ്മാണം കരണി, വാർഡ് 9, ഭാഗം 1)
1603003001/IF/GIS/74489(തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം - സുനിത, പാറേക്കാട്ടിൽ, വാർഡ് 6)
1603003001/IF/GIS/7627(തീറ്റപ്പുൽ കൃഷി, മൊയ്തീൻ വരിത്തോട്ടിൽ, വാർഡ് 12)
1603003001/IF/GIS/7647(തീറ്റപ്പുൽ കൃഷി, സഹദേവൻ, വാർഡ് 10)
1603003001/IF/GIS/78382(കേന്ദ്ര – സംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതിക്ക് തൊഴിൽ ദിനം നൽകൽ (ലൈഫ്) – കുഞ്ഞുലക്ഷ്മി, കാരാട്ടുപറമ്പിൽ - വാർഡ് 4)
1603003001/IF/GIS/8314(സോക്ക്പിറ്റ് നിർമ്മാണം, നടവയൽ, വാർഡ് 2, ഭാഗം 1)
1603003001/IF/GIS/8337(സോക്ക്പിറ്റ് നിർമ്മാണം, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്, വാർഡ് 5, ഭാഗം 1)
1603003001/IF/GIS/8364(CONSTRUCTION OF SOAK PIT VARADOOR W6 PART1)
1603003001/IF/GIS/8749(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ്, SEKARAN W2 )
1603003001/IF/GIS/8760(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ്, SUHARA W4 CHITRAMOOLA)
1603003001/IF/GIS/8886(സോക്ക് പിറ്റ് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 2)
1603003001/IF/GIS/9831(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ് കുങ്കന് വാര്ഡ്-14)
1603003001/IF/GIS/9861(കേന്ദ്രസംസ്ഥാന ഭവന പദ്ധതി ലൈഫ്സുബൈദ വാര്ഡ്-13)
1603003001/IF/IAY/141454(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143485400)
1603003001/IF/IAY/141455(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143485521)
1603003001/IF/IAY/141459(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143826139)
1603003001/IF/IAY/141462(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144257969)
1603003001/IF/IAY/141464(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144347824)
1603003001/IF/IAY/145353(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL124951529)
1603003001/IF/IAY/145359(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143372591)
1603003001/IF/IAY/145362(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143716682)
1603003001/IF/IAY/145364(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143733157)
1603003001/IF/IAY/145365(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143743005)
1603003001/IF/IAY/145366(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143759989)
1603003001/IF/IAY/145407(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146089646)
1603003001/IF/IAY/145408(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146099080)
1603003001/IF/IAY/145409(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146125123)
1603003001/IF/IAY/145413(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146226709)
1603003001/IF/IAY/145421(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146601786)
1603003001/IF/IAY/145434(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147176500)
1603003001/IF/IAY/145458(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147644373)
1603003001/IF/IAY/145479(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148291678)
1603003001/IF/IAY/145480(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148322185)
1603003001/IF/IAY/145482(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148329767)
1603003001/IF/IAY/145525(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL149745039)
1603003001/IF/IAY/145657(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143842396)
1603003001/IF/IAY/145677(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144779516)
1603003001/IF/IAY/145726(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL145901411)
1603003001/IF/IAY/149527(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143406973)
1603003001/IF/IAY/149528(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143416532)
1603003001/IF/IAY/149535(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144013753)
1603003001/IF/IAY/149589(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL145876242)
1603003001/IF/IAY/149597(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146133372)
1603003001/IF/IAY/150989(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146544696)
1603003001/IF/IAY/153004(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148323515)
1603003001/IF/IAY/153446(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL143520939)
1603003001/LD/GIS/4474(Construction of Earthern Bund Ward 18 cheekallor Part 2 )
1603003001/RC/365086(ആര്യംപള്ളി അബൂബക്കർ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 1 )
1603003001/RC/365096( കീടക്കാടൻ അസീസ് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 1 )
1603003001/RC/365186(ആലിങ്കത്താഴെ പാടികുന്ന് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 2 )
1603003001/RC/365203(ഉരുട്ടിയിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 16 )
1603003001/RC/365209(കേളോത്തുപടി അരിഞ്ചെർമല റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 16 )
1603003001/RC/365669(പനങ്കണ്ടി അമ്പലകുന്ന് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 9 )
1603003001/RC/365671(പനങ്കണ്ടി കുറുമ കോളനി റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 9 )
1603003001/RC/365807(മോതിരക്കുനി അമ്പലച്ചാൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 4)
1603003001/RC/366568(താഴെ കരണി 4 സെന്റ കോളനി വയൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 6 )
1603003001/RC/366803(ചോമാടി റേഷൻകട റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 8 )
1603003001/RC/366849(പാലപറ്റ നടപ്പാത കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 14)
1603003001/RC/366853(ചുണ്ടക്കര പാലപറ്റ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് , സൈഡ് സംരക്ഷണം വാർഡ് 14 )
1603003001/RC/366877(കരിമ്പടക്കുനി കളത്തിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 15 )
1603003001/RC/366936(തോപ്പിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 12 )
1603003001/RC/366941(കോംപ്ലക്സ് മുയ്യാരികണ്ടി റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 12 )
1603003001/RC/366944(കച്ചേരിക്കുന്ന് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 12 )
1603003001/RC/367007(പറമ്പൻ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 5)
1603003001/RC/367008( വാഴയിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 5 )
1603003001/RC/367018(എ പി ജെ നഗർ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 10)
1603003001/RC/367019(സെമിത്തേരികുന്ന് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 10)
1603003001/RC/367022(തേർവാടികുന്ന് കണ്ടഭദ്ര ക്ഷേത്രം റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 10)
1603003001/RC/386884(ഉസ്താദ് നഗർ റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റും സൈഡ് സംരക്ഷണവും വാർഡ് 11 അരിവാരം)
1603003001/RC/389226(ഹയാത്ത് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് - വാർഡ് 5)
1603003001/RC/389228(ഭാസ്കരൻ റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് - വാർഡ് 5)
1603003001/RC/390669(പൊന്നങ്കര വാലുമ്മൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 7)
1603003001/RC/390671(വള്ളിപറ്റ ഉമ്മളത്തു റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 7)
1603003001/RC/391096(വട്ടപ്പറമ്പന് ഹസ്സന് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ്-16 )
1603003001/RC/GIS/49993(RAJESH PADI ROAD CONCRETE WARD 11)
1603003001/RC/GIS/73505(കൂടോത്തുമ്മൽ മില്ല് -മിച്ചഭൂമി അംഗൺവാടി റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 18 )
1603003001/RS/375455(അരിഞ്ചർമല അംഗന്വാടിയില് സോക്ക്പിറ്റ് നിർമ്മാണം വാർഡ് 16 പച്ചിലക്കാട്)
1603003001/RS/GIS/50000(CONSTRUCTION OF SOAK PIT AT KAMBALAKKAD U P SCHOOL WARD 5)
1603003001/WC/509822(തോട് നിർമ്മാണം/പുനരുദ്ധാരണം-ഭാഗം 2 കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്)
1603003001/WC/544239(മണ്കയ്യാല നിർമ്മാണം - കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്, ഭാഗം 1 - വാർഡ് 5 )
1603003001/WC/586822(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 1 )
1603003001/WC/586831(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 2, നടവയൽ, ഭാഗം 1 )
1603003001/WC/586834(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ, ഭാഗം 1 )
1603003001/WC/586839(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല, ഭാഗം 1 )
1603003001/WC/586842(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 5, കൊഴിഞ്ഞങ്ങാട്, ഭാഗം 1 )
1603003001/WC/586846(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 6, വരദൂർ, ഭാഗം 1 )
1603003001/WC/587030(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 7 പടാരിക്കുന്ന് ഭാഗം 1)
1603003001/WC/587039(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 8 അരിമുള ഭാഗം 1)
1603003001/WC/587046(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 9കരണി ഭാഗം 1)
1603003001/WC/587077(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 11 അരിവാരം ഭാഗം 1)
1603003001/WC/587083(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 10 പറളിക്കുന്ന് ഭാഗം 1)
1603003001/WC/587090(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 12 കമ്പളക്കാട് ഈസ്റ്റ് ഭാഗം 1)
1603003001/WC/587687(തോട് നിര്മ്മാണം/ പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ്-13, കമ്പളക്കാട് വെസ്റ്റ് ഭാഗം-1)
1603003001/WC/587692(തോട് നിര്മ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാര്ഡ്-14. ചുണ്ടക്കര ഭാഗം-1)
1603003001/WC/587698(തോട് നിര്മ്മാണം/ പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ്-15, കണിയാമ്പറ്റ ഭാഗം-1)
1603003001/WC/587701(തോട് നിര്മ്മാണം/ പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ്-16, പച്ചിലക്കാട് ഭാഗം-1)
1603003001/WC/587710(തോട് നിര്മ്മാണം/ പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ്-17,എടക്കൊമ്പം ഭാഗം-1)
1603003001/WC/587714(തോട് നിര്മ്മാണം/ പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ്-18, ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം-1)
1603003001/WC/599983(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 2 )
1603003001/WC/599989(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 3, കൊല്ലിവയൽ, ഭാഗം 2)
1603003001/WC/599991(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 4, ചിത്രമൂല, ഭാഗം 2 )
1603003001/WC/600000(തോട് നിർമ്മാണം / പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 6, വരദൂർ, ഭാഗം 2 )
1603003001/WC/600335(തോട് നിര്മ്മാണം/ പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ്-18, ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം-2)
1603003001/WC/610824(തോട് നിർമ്മാണം /പുനരുദ്ധാരണം-വാർഡ് 9 കരണി ഭാഗം 2)
1603003001/WC/624863(മഴക്കുഴി നിർമ്മാണം വാർഡ് 18 )
1603003001/WC/624867(മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം വാർഡ് 15 )
1603003001/WC/GIS/103086(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം - വാർഡ് 1, നെല്ലിയമ്പം, ഭാഗം 5)
1603003001/WC/GIS/12960(മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം വാർഡ് 1 നെല്ലിയമ്പം ഭാഗം 2)
1603003001/WC/GIS/13580(മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം വാർഡ് 2 നടവയൽ ഭാഗം 2)
1603003001/WC/GIS/4205(കോണ്ടൂർ ബണ്ട് നിർമ്മാണം വാർഡ് 11 അരിവാരം )
1603003001/WC/GIS/95593(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം വാര്ഡ്-18 ചീക്കല്ലൂര് ഭാഗം-6)
1603003001/WH/347880(അമൃത് സരോവർ - നെല്ലിയമ്പം പൊതുകുളം പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 1 )
1603003001/WH/349326(അമൃത് സരോവർ -കരിംകുളം പുനരുദ്ധാരണം - വാർഡ് 9)
1603003002/DP/331612(W7-വൃക്ഷതൈ നടല് -പരിപാലനം-കൊളവള്ളി കബനിതീരം)
1603003002/DP/341671(W5.നഴ്സറി നിര്മ്മാണം)
1603003002/DP/350915(w4-വൃക്ഷതൈനടീല് )
1603003002/DP/GIS/60049(W8-ചാമപ്പാറ നഴ്സറി നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398798(W2 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398802(W3 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398811(W10 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398813(W11 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398815(W13 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398818(W14 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/398819(W12-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-1)
1603003002/FP/398822(W1-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-1)
1603003002/FP/398824(W4-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-1)
1603003002/FP/398827(W7-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-1)
1603003002/FP/398828(W8-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-1)
1603003002/FP/398829(W17-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-1)
1603003002/FP/399693(W5 വെള്ളകെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/399703(W6 വെള്ളകെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/399704(W9 വെള്ളകെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/399705(W15 വെള്ളകെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/399706(W16 വെള്ളകെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/399707(W18 വെള്ളകെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലകളുടെ നിര്മ്മാണം)
1603003002/FP/400008(W4-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-2)
1603003002/FP/400009(W7-വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-2)
1603003002/FP/400012(W5 വെള്ള കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2.)
1603003002/FP/400014(W6 വെള്ള കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2.)
1603003002/FP/400016(W9 വെള്ള കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2.)
1603003002/FP/400017(W15 വെള്ള കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2.)
1603003002/FP/400018(W16 വെള്ള കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2.)
1603003002/FP/400019(W18 വെള്ള കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2.)
1603003002/FP/400183(W2 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003002/FP/400184(W3 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003002/FP/400185(W10 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003002/FP/400186(W11 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003002/FP/400187(W13 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003002/FP/400188(W14 വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003002/IC/367653(W3 തെളിനീരൊഴുകും നവകേരളം - കടമാംതോട് പുനരുദ്ധാരണം- ചേലൂര്-മൂന്നുപാലം)
1603003002/IC/367654(W2 തെളിനീരൊഴുകും നവകേരളം - കടമാംതോട് പുനരുദ്ധാരണം-മൂന്നുപാലം-മരക്കടവ്)
1603003002/IC/370296(W1-പെരിക്കല്ലൂര് പാടശേഖരം LI കനാല് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/373869(W15 മുള്ളൻകൊല്ലി തോട് ടൌൺ ഭാഗം തടയണ നിർമ്മാണം പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/373870(W15 മുള്ളൻകൊല്ലി തോട് കോളനി ഭാഗം തടയണ നിർമ്മാണം പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/374955(W11 തേന്മാനവയല് നീര്ച്ചാല് തടയണ നിര്മ്മാണം)
1603003002/IC/374972(W11 മുദ്ധള്ളിത്തോട് പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/374973(W2 കടമാംതോട് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/374974(W10 മുദ്ധള്ളിത്തോട് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/374975(W10 മുതലിമാരന്കോളനി നീര്ച്ചാല് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/374976(W13 മുദ്ധള്ളിത്തോട് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/374978(W14 ഇരുപ്പൂട് മുതല് മാടല് വരെ തോട് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IC/374979(W14 ബസവന്മൂല മുതല് ഇല്ലിപ്പാടി കോളനി വരെ തോട് പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/375047(W6 സേവ്യംകൊല്ലി നീര്ച്ചാല് പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/375051(W18 ചാത്തന്കോട്ട് തോട് മുതല് കടമാം തോട് വരെ തോട്പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/375055(W5 അമ്പത് തോട് പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/375057(W16 കാരക്കണ്ടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/375058(W9 മുദ്ധള്ളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/IC/376525(W15 ഇരുപ്പൂട് വയല്തോട് പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/IF/1002081(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം- പരമേശ്വരന് വല്ലക്കാട്ട്പറമ്പില്)
1603003002/IF/1004107(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം- ബിന്ദു മരക്കടവ്കോളനി)
1603003002/IF/1004114(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം- ലില്ലി മനു മരക്കടവ്കോളനി)
1603003002/IF/628986(W11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മറിയാമ്മ ബേബി നെടുവള്ളിയില്)
1603003002/IF/629014(W11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഷൈനി വര്ഗ്ഗീസ് കോക്കാപ്പിള്ളില്)
1603003002/IF/629030(W11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം എല്സി അഗസ്റ്റിന്)
1603003002/IF/629289(W11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഏലമ്മ മാണി തെക്കേബ്ലായില്)
1603003002/IF/635527(W12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം നിഷ വിന്സെന്റ് )
1603003002/IF/636312(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ജിജി ഇടവിളാകത്ത്കുഴിയില്)
1603003002/IF/637327(W12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-കുഞ്ഞൂഞ്ഞമ്മ ബേബി)
1603003002/IF/637332(W12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ബിന്സി ചാക്കോ)
1603003002/IF/640260(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണംഅന്നമ്മ യോഹന്നാന് പന്തപ്ലാക്കല്)
1603003002/IF/640823(W4 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-സൌമ്യ ചീരംകുളം)
1603003002/IF/640927(W12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ഏലിക്കുട്ടി കുഴിപൊയ്കയില്)
1603003002/IF/640992(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ബിന്ദു തൊണ്ടനോടി കോളനി)
1603003002/IF/641003(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സിസിലി ജോസഫ് ചെമ്പന്കുന്നേല്)
1603003002/IF/641009(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ദേവി ഗോപി തൊണ്ടനോടി കോളനി)
1603003002/IF/648268(W10 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം വിജയകുമാരി പീടികകണ്ടിയില്)
1603003002/IF/648275(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം എല്സമ്മ മാമലംകുന്നത്ത്)
1603003002/IF/648305(W10 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഷിജു പട്ടളായില്)
1603003002/IF/648393(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- മായസജി തെക്കേടത്ത്)
1603003002/IF/648405(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- ഭരതന് പി.വി,സുള്ദാര്)
1603003002/IF/648424(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- ജോസ് മോളേക്കുന്നേല്)
1603003002/IF/648437(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- വിജിനി തട്ടാംപറമ്പില്)
1603003002/IF/648453(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- രമണന് തേവര്കോട്ട്)
1603003002/IF/648523(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- ശാന്ത ആശാരിമാട്ടേല്)
1603003002/IF/648536(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- വില്സന് മീനച്ചേരി)
1603003002/IF/648544(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- ശ്യാമള നീറംപ്ലാക്കല്)
1603003002/IF/648552(W1 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- ബെന്നി പനയോലില്)
1603003002/IF/653760(W3 അസോളടാങ്ക് നിര്മ്മാണം സന്ധ്യ രാജന് പാറക്കല്)
1603003002/IF/653770(W3 അസോളടാങ്ക് നിര്മ്മാണം ലതിക പാറക്കല്)
1603003002/IF/654262(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം തോമസ് വടക്കേലില്)
1603003002/IF/654286(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ജോര്ജ്ജ് താന്നിക്കല്)
1603003002/IF/654299(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സന്തോഷ് ചക്കാലക്കല്)
1603003002/IF/654315(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഷൈല ഷാജി കൊല്ലംപറമ്പില്)
1603003002/IF/654815(W14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മാത്യു മരോട്ടിമൂട്ടില്)
1603003002/IF/660645(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മിനി പെരുമ്പിള്ളില്)
1603003002/IF/660657(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം തോമസ് കണയംപ്ലാക്കല്)
1603003002/IF/662684(W3 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സിന്ധു പീടികകണ്ടിയില്)
1603003002/IF/666417(W7 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -കറുപ്പന് അമ്മങ്കല്)
1603003002/IF/666441(W8 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -പുഷ്പ രാജു മനകുളങ്ങര)
1603003002/IF/666449(W12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -ജോര്ജ്ജ് കാട്ടേയക്കര)
1603003002/IF/666454(W16 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -പൈലി മൂലക്കുന്നേല്)
1603003002/IF/666456(W16 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -എ.വി ജോസഫ് ആക്കാംന്തിരിയില്)
1603003002/IF/666457(W16 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം -സാലു ആക്കാംന്തിരിയില്)
1603003002/IF/677885(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സരസ്വതി മനോജ് കായപ്ലാക്കല്)
1603003002/IF/677891(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സുമ അജേഷ് കുന്നേല്)
1603003002/IF/677903(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം രാധ കൃഷ്ണന്കുട്ടി കരിയാംപാടം)
1603003002/IF/678096(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സിനി മോള് മുത്തനാട്ടേല്)
1603003002/IF/678456(w9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ബിന്ദു മുരളി വാരിക്കാട്ട്)
1603003002/IF/678460(w9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ജെസ്സി വേഴാമ്പുതോട്ടത്തില്)
1603003002/IF/678478(w9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം- ലിസി തെക്കേല്)
1603003002/IF/688128(W17 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം -നടരാജന് കെ.എം,കുന്നേപ്പറമ്പില്)
1603003002/IF/715730(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സിസിലി മുണ്ടുമാക്കല്)
1603003002/IF/748379(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം കമലമ്മ ചക്കിയത്ത് കിഴക്കേതില്)
1603003002/IF/755345(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ജോസ് ചൂണ്ടനാല്)
1603003002/IF/758908(W6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മാധവന് തോട്ടുപുറത്ത്)
1603003002/IF/765286(W14 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം മോളി ജോസ് ആറ്റുപുറത്ത് )
1603003002/IF/765292(W14 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം മോളി ജോസ് ആറ്റുപുറത്ത്)
1603003002/IF/791360(W1-തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം-ഭരതന് സുള്ദാര്)
1603003002/IF/795154(W1 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-റോജി തോമസ്)
1603003002/IF/798730(W3 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം സജി വി എ വരകില്)
1603003002/IF/804032(W6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുകുമാരന് കല്ലുംപുറത്ത്)
1603003002/IF/805651(W2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാധ വാര്ഡ് 2)
1603003002/IF/806015(W14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മേരി ജോസഫ് മാക്കിയില്)
1603003002/IF/806023(W14 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സുബ്രഹ്മണ്യന് കുമാരഭവനം)
1603003002/IF/806097(W14 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം സുകുമാരന് പറപ്പള്ളി)
1603003002/IF/809204(W14 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം സരോജിനി ചേലൂര്)
1603003002/IF/810054(W14 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം കെ.കെ കണ്ണന് കളരിക്കല്)
1603003002/IF/811463(W7.മണ്കുളം നിര്മ്മാണം വര്ക്കി ചൂണ്ടനാല്)
1603003002/IF/811474(W16 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം ജോസ് അറയ്ക്കല്)
1603003002/IF/811487(W16 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം ബേബി കടുക്കാംതൊട്ടിയില്)
1603003002/IF/813141(W18 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സജി പി.ജെ പുളിമൂട്ടില്)
1603003002/IF/826198(W11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം വാസന്തി കൂട്ടപ്പുര)
1603003002/IF/826203(W11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ലീലാമണി പുതുശ്ശേരിക്കുന്നേല്)
1603003002/IF/835314(W3 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ഷിജി സജി വടക്കേത്തറ)
1603003002/IF/835421(W14 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം രാജമ്മ ഇടമല)
1603003002/IF/838190(W5 കിണര് നിര്മ്മാണം-രാജു വെട്ടുംകല്ലുംപുറത്ത്)
1603003002/IF/841474(W14 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ബാലന് സി പി ചേലൂര്)
1603003002/IF/870023(W1-തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം- ജോമോന് വലിയനിലത്ത് )
1603003002/IF/870689(W 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം വേണുഗോപാല്)
1603003002/IF/870719(W 9 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ഗീത രാജേഷ്)
1603003002/IF/870732(W 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം വാസു ഇരുപ്പൂട്ടില്)
1603003002/IF/870755(W 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം രാധ കരിയാംപാടം)
1603003002/IF/870778(W 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം രാജന് പി എന്)
1603003002/IF/870783(W 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം അന്നമ്മ കുളമ്പനാല്)
1603003002/IF/870787(W 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം രാധ കരായാംപാടം)
1603003002/IF/870819(W 6 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സജി ജോസഫ് കുഴുമ്പിനാല്)
1603003002/IF/875039(W5 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം രജനി കെ.ആര് കൊച്ചുകുന്നേല്)
1603003002/IF/875143(W13 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ഫ്രാന്സിസ് വടക്കേക്കണ്ണമംഗലത്ത്)
1603003002/IF/875153(W14 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം കൃഷ്ണന് സി.വി ചേലൂര്)
1603003002/IF/875158(W15 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ജോസ്(ഷിജോ)ചൂടിയാങ്കല്)
1603003002/IF/879083(W14 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം സജി കുറ്റിക്കാട്ടുപുറത്ത്)
1603003002/IF/879087(W3 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം പത്മനാഭന്നായര് പാറക്കല്)
1603003002/IF/882424(W 15 ആട്ടിന്ക്കൂട് നിർമ്മാണം സുബൈര് കൊപ്പറമ്പില്)
1603003002/IF/882505(W 15 കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം ലിസി നെല്ലിവിളപുത്തന്വീട്)
1603003002/IF/882515(W 15 കോഴിക്കൂട് നിർമ്മാണം ശാന്ത കുമാരി പ്ലാച്ചിക്കാട്ടില് )
1603003002/IF/882526(W 15 കോഴിക്കുട് നിര്മ്മാണം ഗീത രാജീവ് കിഴക്കേ ഉമ്മോട്ടില്)
1603003002/IF/882546(W 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ഭവാനി ശ്രീധരന്)
1603003002/IF/888228(W7-തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം-മേരി ഇലവനാംപ്പാറ(ജോസഫ്))
1603003002/IF/888240(W7-സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-വര്ക്കി പി.ഡി പറമറ്റത്തില്)
1603003002/IF/888502(W14 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ജോണ് കെ കുന്നത്ത്)
1603003002/IF/895781(W5.തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം-ചിന്നപ്പന് താഴെയൂര്)
1603003002/IF/898005(W15.തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം-തോമസ് കെ.എ കാക്കനാട്ട്)
1603003002/IF/898308(W 7 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കോമളം കോഴിപുറത്ത്)
1603003002/IF/898951(W16 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗിരിജ ഇടമല.)
1603003002/IF/899184(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം ഹണി ഈറ്റില്ലാക്കയത്ത്)
1603003002/IF/901386(W18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജമീല പുത്തന്പുരയില്.)
1603003002/IF/901390(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മേരി നെടുങ്കല്ലേല്)
1603003002/IF/902061(W9 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം അമേഷ് പുലക്കുടിയില്)
1603003002/IF/902177(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം നിര്മ്മല ചോലപ്പള്ളി)
1603003002/IF/902182(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം കുമാരി കുന്നത്താട്ടില്)
1603003002/IF/902187(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം ശങ്കരന് വടക്കേക്കാട്ടില്)
1603003002/IF/902943(W14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സൌമ്യ വിനു )
1603003002/IF/902983(W15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുന്ദരന് കടവത്ത്)
1603003002/IF/904613(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഇന്ദിര വഞ്ചിക്കോട്)
1603003002/IF/904628(W14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സാബു പുത്തന്പറമ്പില്)
1603003002/IF/904641(W18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രത്നമ്മ ചൂരക്കുളത്തില്)
1603003002/IF/904643(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം സുകുമാരി ചെറുവിളാകത്ത്)
1603003002/IF/904648(W18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുബൈദ കോളിയോട്ട് മീത്തല്)
1603003002/IF/904653(W2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സെലിന് തോട്ടനാനിയില്)
1603003002/IF/904663(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത ബാലന് മാടപ്പള്ളിക്കുന്ന് കോളനി.)
1603003002/IF/904665(W6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല ബാലന് കിഴക്കേ വീട്ടില്)
1603003002/IF/904671(W4 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നളിനി ചുണ്ടയില്)
1603003002/IF/904673(W4 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കൃഷ്ണന്കുട്ടി പുലികുന്നേല്)
1603003002/IF/904679(W4 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രുഗ്മിണി വലിയപറമ്പില്)
1603003002/IF/904684(W4 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കൃഷ്ണന്കുട്ടി പാറയില്)
1603003002/IF/904867(W2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സി.ജി ബാലകൃഷ്ണന് ചന്ദ്രപ്പുരക്കല്)
1603003002/IF/904874(W14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സരോജിനി കുയിനങ്ങാട്ടില്)
1603003002/IF/905321(W5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മോളി ജോസഫ് പന്തംമാക്കല്.)
1603003002/IF/905324(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-പാറുക്കുട്ടി)
1603003002/IF/905327(W5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലക്ഷ്മി ചിറമൂല)
1603003002/IF/905333(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-മുരളി)
1603003002/IF/905344(W8-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ബേബി മേലോട്ട്)
1603003002/IF/905349(W8-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-പുഷ്പ കുഞ്ഞുമോന്)
1603003002/IF/905353(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-വേണുഗോപാല് പാലത്തുപറമ്പില്)
1603003002/IF/905357(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-വിജയകുമാരി)
1603003002/IF/905366(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-വിജയമ്മ കരിമ്പിന്കുഴി)
1603003002/IF/905810(W18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബാബു കാഞ്ഞിരക്കാട്ട്)
1603003002/IF/906479(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മേരിജോയി പുളിക്കല്)
1603003002/IF/907291(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം അശോകന് കല്ലുവേലില്)
1603003002/IF/909177(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പ്രമീള പരപ്പകാട്ടുപറമ്പില്)
1603003002/IF/909182(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തങ്കമണി എടച്ചാകുഴി)
1603003002/IF/909197(W16 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മാതു മാടല്പാടി കോളനി)
1603003002/IF/911397(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-അച്ചാമ്മ വാക്കയില്)
1603003002/IF/911405(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-മാധവിയമ്മ ചന്ദ്രാലയം )
1603003002/IF/911412(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-മനോജ് ചെറുകിടമണ്ണില്)
1603003002/IF/911419(W4-മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-എല്ദോസ് നീറനാനിക്കല്)
1603003002/IF/911597(W12-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ബിന്ദു തറയില്)
1603003002/IF/911845(W2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അജേഷ് അപ്പു നീളിപ്പറമ്പില്)
1603003002/IF/914431(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ലീല ആശാരിമാട്ടേല്)
1603003002/IF/914435(W7-മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-ജയപ്രകാശ് കെ.ജെ, കുറ്റിക്കാട്ടില്)
1603003002/IF/915531(W13 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം രാജേഷ് കൂനേരിയില്)
1603003002/IF/919462(W18.ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തങ്കമ്മ വടക്കേതൊട്ടിയില്)
1603003002/IF/919465(W9.ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബെസിലി ചിറങ്ങര)
1603003002/IF/919468(W6.ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിജു രാജന് വലിയപറമ്പില്)
1603003002/IF/919472(W16.ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മേരി പുറക്കോട്ടില്)
1603003002/IF/919489(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-സുരേഷ്)
1603003002/IF/922184(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ശോഭന ബാബു)
1603003002/IF/922423(W9 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ചിന്നമ്മ കരോട്ടുകുന്നേല്)
1603003002/IF/923417(W16 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രവി ഉദയക്കര കോളനി)
1603003002/IF/923439(W5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല കളപുരതൊട്ടിില്)
1603003002/IF/923471(W5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കാര്ത്ത്യായനി പൂവത്തിങ്കല്)
1603003002/IF/923522(W5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കൌസല്യ നാലുകണ്ടത്തില്)
1603003002/IF/923525(W5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലത നാലുകണ്ടത്തില്)
1603003002/IF/925550(W3 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം ഷിബു തോട്ടത്തില്)
1603003002/IF/925562(W14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സരള കോട്ടോലില്)
1603003002/IF/925578(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മിനി ബിജു മുഴയിന്കര)
1603003002/IF/927808(W14-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-അന്നമ്മ ചാക്കോ ഇട്ടംപറമ്പില്)
1603003002/IF/928040(W10 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഷാജി എ പി ആനക്കുഴിയില്)
1603003002/IF/932691(W10 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ലീല ചാക്കോ കുറുപ്പന്ചേരി)
1603003002/IF/932705(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സജിത പുലയക്കളത്തില്)
1603003002/IF/933248(W12-മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-ജോണ് ചാണിയില്)
1603003002/IF/934047(W16 ഹഡ്കോ ഭവന നിര്മ്മാണം മാച്ചി സുരേഷ് ഉദക്കര കോളനി.)
1603003002/IF/937034(W15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം രമ്യ ഇരുപ്പൂട് കോളനി)
1603003002/IF/937090(W16.കോഴികൂട് നിര്മ്മാണം-ബിനോയി സെബാസ്റ്റ്യന് )
1603003002/IF/940857(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിന്ദു സുകുമാരന് , കാപ്പിസെറ്റ് കോളനി)
1603003002/IF/940863(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാജമ്മ പ്ലാന്തടം )
1603003002/IF/941033(W6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മോളി റെജി ചന്ദ്രത്തില്)
1603003002/IF/941053(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഏലിക്കുട്ടി തേവര്കുന്നേല്)
1603003002/IF/941331(W10 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ലളിത ഒരപ്പുര)
1603003002/IF/941485(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബീന പള്ളിപ്പറമ്പില്)
1603003002/IF/941504(W11 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ചിഞ്ചു മാത്യു ആനിത്തോട്ടത്തില്)
1603003002/IF/941771(W15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശോഭന ഇരുപ്പൂട് )
1603003002/IF/943818(W18 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം പ്രമീള പന്തായി വട്ടവളപ്പില്)
1603003002/IF/943869(W17 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-തോമസ് മംഗലത്ത്)
1603003002/IF/943875(W7 മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-കുമാരന് പൊയ്ക്കാട്ടില്)
1603003002/IF/946839(W14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പ്രീത ശശി ഇരുപ്പൂട് കോളനി)
1603003002/IF/947768(W12-മണ്കുളം നിര്മ്മാണം-ജോണ് പനച്ചിക്കല്)
1603003002/IF/948183(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രജനി കാപ്പിസെറ്റ് കോളനി)
1603003002/IF/948185(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സരിത സുനില് കല്ലുകാലായില്)
1603003002/IF/948190(W10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത കൃഷ്ണന് മുതലിമാരന് കോളനി)
1603003002/IF/950458(W1-ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം-സ്മിത പുത്തന്പുരയില്)
1603003002/IF/951449(W15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ജോബീഷ് നാക്കുഴിക്കാട്ട്)
1603003002/IF/953834(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിനിത , കാപ്പിസെറ്റ് കോളനി)
1603003002/IF/954981(W8-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ശിവന് താഴപ്പള്ളീല്)
1603003002/IF/955630(W8-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ശോഭ കപ്പലുമാക്കല്)
1603003002/IF/956067(W10 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം തങ്കമ്മ കുളമാംതടത്തില്)
1603003002/IF/956093(W9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ദേവസ്യ വെള്ളിലാങ്കല്)
1603003002/IF/956107(W5 ബയോഗ്യാസ് പ്ളാന്റ് നിര്മ്മാണം വാകവേലില്)
1603003002/IF/956115(W5 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം മനോജ് താഴയൂര്)
1603003002/IF/956998(W12-സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ജോസ് കെ.വി, കള്ളിക്കാട്ട്)
1603003002/IF/957033(w17-സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ശോഭ ജയകുമാര്)
1603003002/IF/957070(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-സുജാത )
1603003002/IF/957078(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-അമ്മിണി സന്തോഷ്, മരക്കടവ് ഡിപ്പോകോളനി)
1603003002/IF/957140(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വസന്ത സി.കെ മേലെപറമ്പില്)
1603003002/IF/957149(W15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അച്ചാമ്മ വട്ടപറമ്പില്)
1603003002/IF/959409(W13 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ബിനോയ് കെ സി കണ്ടത്തിന്കര)
1603003002/IF/959416(W10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നീതുമോള് സി ബി തുരുത്തില്)
1603003002/IF/959423(W10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശ്രീഷ്മ പാറക്കല്)
1603003002/IF/959955(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സന്തോഷ് മുതലിമാരന് കോളനി)
1603003002/IF/960413(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഓമന ഇടച്ചിറ)
1603003002/IF/962020(W12-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-കിട്ടന് കപ്പലുമാക്കല്)
1603003002/IF/962188(W17-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-നിര്മ്മല തെക്കേതില്)
1603003002/IF/962561(W15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സീതവാസു വടക്കേകാട്ടില്)
1603003002/IF/962579(W6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഭാര്ഗവി താഴത്തുവീട്ടില്.)
1603003002/IF/962617(W15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം വേണുഗോപാല് മുകുളേല്.)
1603003002/IF/962635(W15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സാബു ആണ്ടുകാലായില്.)
1603003002/IF/970212(W15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഷീജ ഇരിപ്പൂട്)
1603003002/IF/970225(W9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത നെല്ലികുന്നേല്)
1603003002/IF/970232( W9 സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സണ്ണി പുതിയകുന്നേല്)
1603003002/IF/970284(W11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നാരായണന് പാലാക്കുഴിയില്)
1603003002/IF/970291(W10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റിജു എന്. എസ് നിരപ്പേല്)
1603003002/IF/971335(W8-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ലക്ഷ്മി കപ്പലുമാക്കല്)
1603003002/IF/973761(W8-സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം-ശിവന് താഴപ്പള്ളില്)
1603003002/IF/975524(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ലീല കൊല്ലിയില്)
1603003002/IF/975530(W8-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-ഗൌരി മോളോത്ത്പറമ്പില്)
1603003002/IF/976379(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-സുജ രാജു മാടയംകുന്നേല്)
1603003002/IF/978064(W12-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-സിനിത വാഴേപ്പറമ്പില്)
1603003002/IF/983441(W14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സരോജിനി കുയിനങ്ങാട്ട്)
1603003002/IF/983491(W17-തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം-സിജുമോന് മരങ്ങാട്ടില്)
1603003002/IF/985164(W6 ലൈഫ് ഭവന നിർമ്മാണം കെമ്പി ഇടമല കോളനി)
1603003002/IF/985460(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-വിലാസിനി പാറശ്ശേരിയില് )
1603003002/IF/985678(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം- കാളന് പഴയതോട്ടം കോളനി)
1603003002/IF/985684(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം- ലക്ഷ്മി പഴയതോട്ടം കോളനി)
1603003002/IF/985703(W4-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം- ചന്ദ്രികമണി പഴയതോട്ടം കോളനി)
1603003002/IF/987013(W10 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ചാക്കോ കട്ടിക്കാനായില്)
1603003002/IF/987018(W10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മേരി മലയില്)
1603003002/IF/987394(W8-തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം-മോഹനന് നീണ്ടൂര്)
1603003002/IF/987501(W3 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം കുഞ്ഞപ്പന് മാവഴത്തുംകുഴിയില്)
1603003002/IF/995993(W16 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം അനൂപ് പറപ്പള്ളില്)
1603003002/IF/999627(W13 സോക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം രാജമ്മ ഉറുമ്പില്)
1603003002/IF/GIS/14769(W9 Azolla Thank Construction Geetha Irupoottil)
1603003002/IF/GIS/14811(W3 Construction of Azola Tank Premi Mavazhathumkuzhiyil)
1603003002/IF/GIS/15876(W14 Construction of Cattle Shelter Onachan Payyappilli)
1603003002/IF/GIS/16601(W9 Construction of Life House Salini P C)
1603003002/IF/GIS/16645(W15 Construction of Compost pit Scariya KJ)
1603003002/IF/GIS/23885(W1 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം ബാബു പാതിരിപ്പാടി)
1603003002/IF/GIS/23925(W1 ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം ശാന്ത പാതിരിപ്പാടി)
1603003002/IF/GIS/34779(W15 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം തോമസ് കാക്കനാട്ട്.)
1603003002/IF/GIS/49852(W9 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം എം പി ആന്റണി മേനാച്ചേരി)
1603003002/IF/GIS/54381(W1-ലൈഫ് ഭവനനിര്മ്മാണം-അന്നമ്മ വള്ളോപ്പള്ളീല്)
1603003002/IF/GIS/68627(W9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സിനി വിനോദ് തെക്കേടത്ത് )
1603003002/IF/GIS/70968(W15 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം സാബു ആണ്ടുകാലായില്)
1603003002/IF/GIS/7281(W10 Construction of Compost pit Thomas V V Vellappillil)
1603003002/IF/GIS/7311(W13 Construction of Cattle Shelter Radha Vijayan Kanjirakkat)
1603003002/IF/GIS/8211(W10 Construction of Life House Fransis Chettavayal )
1603003002/IF/GIS/97287(W5 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം പത്മകുമാരി പത്മവിലാസം)
1603003002/IF/IAY/141481(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146121169)
1603003002/IF/IAY/141509(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147624395)
1603003002/IF/IAY/145508(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL149171616)
1603003002/IF/IAY/145863(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147853679)
1603003002/IF/IAY/153012(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146063535)
1603003002/IF/IAY/153118(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147366459)
1603003002/IF/IAY/153125(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147694319)
1603003002/IF/IAY/153132(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148146970)
1603003002/IF/IAY/153139(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148469579)
1603003002/IF/IAY/153140(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148473970)
1603003002/IF/IAY/153145(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148673424)
1603003002/IF/IAY/153343(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148472287)
1603003002/IF/IAY/153384(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147400044)
1603003002/IF/IAY/153600(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144151013)
1603003002/IF/IAY/153639(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146140996)
1603003002/IF/IAY/153640(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146157995)
1603003002/IF/IAY/153722(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148126408)
1603003002/LD/466462(W2 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466463(W2 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466467(W3 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466469(W3 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466476(W10 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466477(W10 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466484(W11 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466495(W13 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466500(W14 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466501(W14 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466662(W5 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466664(W6 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466672(W16 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466684(W5 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466688(W6 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466689(W9 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466690(W15 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466693(W18 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466700(W17 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 2)
1603003002/LD/466746(W4 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466748(W7 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466750(W12 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 3)
1603003002/LD/466753(W1 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466755(W4 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466757(W7 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/466761(W12 ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് ഘട്ടം 4)
1603003002/LD/489908(W10 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/489918(W13 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/489919(W13 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 2)
1603003002/LD/490167(w1-ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം-1)
1603003002/LD/490169(w4-ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം-1)
1603003002/LD/490171(w7-ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം-1)
1603003002/LD/490173(w8-ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം-1)
1603003002/LD/490174(w8-ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം-2)
1603003002/LD/490250(W5 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/490635(W9 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/490637(W15 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/490638(W15 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 2)
1603003002/LD/490639(W16 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/490676(W18 ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തികള് ഘട്ടം 1)
1603003002/LD/GIS/11222(w8 Farmbund construction)
1603003002/LD/GIS/11601(W9 Farmbund Construction)
1603003002/LD/GIS/11612(W15 Farmbund Construction)
1603003002/LD/GIS/50266(W8-ഫാംബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം-2)
1603003002/RC/370097(w16 പ്ലാച്ചിക്കുനി കാരക്കണ്ടി റോഡ് നിര്മ്മാണം)
1603003002/RS/GIS/16722(W14 Construction of Toilet Ushakumari Kuzhimattathil)
1603003002/WC/533317(W 12 മൺകയ്യാല- നീർക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003002/WC/621641(W16 ഫോറസ്റ്റില് നീര്കുഴി നിര്മ്മാണം ഉദയക്കര മാടല്)
1603003002/WC/621648(w17-ഫോറസ്റ്റില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം-ചങ്ങലഗേറ്റ് ശങ്കരാലയം )
1603003002/WC/621659(w1-ഫോറസ്റ്റില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം-വി.എസ്.എസ്- വെട്ടത്തൂര് )
1603003002/WH/347881(W16-അമൃത് സരോവര്-ഉദയക്കര തേന്മരം ഫോറസ്റ്റ് കുളം പുനരുദ്ധാരണം )
1603003002/WH/347906(w17 അമൃത് സരോവര് ശങ്കരാലയം ഫോറസ്റ്റ് കുളം പുനരുദ്ധാരണം)
1603003002/WH/347935(w16-അമൃത് സരോവര് -ഉദയക്കര ഫോറസ്റ്റ് തേക്ക് പ്ലാന്റേഷന് കുളം പുനരുദ്ധാരണം)
1603003003/DP/302346(പച്ചതുരുത്ത് നിര്മ്മാണം ജി എച്ച് എസ് (മിയാവാക്കി മോഡല് ) വാര്ഡ് 12)
1603003003/DP/303980(കീഞ്ഞ്കടവ് പച്ചതുരുത്ത് സംരക്ഷണം വാര്ഡ് 11)
1603003003/DP/313639(വൃക്ഷം വച്ചു പിടിപ്പിക്കല് പരിപാലനം ഗവണ്മെന്റ് ഹയര് സെക്കന്ററി സ്കൂള് നീര്വാരം വാര്ഡ് 5)
1603003003/DP/313640(വൃക്ഷം വച്ചു പിടിപ്പിക്കല് പരിപാലനം ഗവണ്മെന്റ് എല് പി സ്കൂള് കുപ്പത്തോട് വാര്ഡ് 6)
1603003003/DP/321277(മുളത്തൈനടീല് ,സംരക്ഷണം )
1603003003/DP/338628(ഫാം ബണ്ടിംഗ് നിര്മ്മാണം പാറക്കല് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 17)
1603003003/DP/338728(ഫാം ബണ്ടിംഗ് പന്തലാടിക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 14)
1603003003/DP/338917(ഫാം ബണ്ടിംഗ് നിര്മ്മാണം വാറുമ്മല്ക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 4) വാര്ഡ് 19)
1603003003/DP/339569(മുരിങ്ങ പ്ലാന്റേഷന് പരാരി കോളനി വാര്ഡ് 16)
1603003003/DP/341858(നേഴ്സറി നിര്മ്മാണം വാര്ഡ് 12)
1603003003/DP/344231(വൃക്ഷത്തൈ നടീല് വാര്ഡ് 9)
1603003003/DP/344234(വൃക്ഷത്തൈ നടീല് വാര്ഡ് 10)
1603003003/DP/344237(വൃക്ഷത്തൈ നടീല് വാര്ഡ് 11)
1603003003/DP/344239(വൃക്ഷത്തൈ നടീല് വാര്ഡ് 12)
1603003003/DP/344243(വൃക്ഷത്തൈ നടീല് വാര്ഡ് 13)
1603003003/DP/346617(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം തരകമ്പം ഭാഗം (ഘട്ടം1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/DP/349256(വൃക്ഷത്തെെ നടീല് (വാര്ഡ് 1))
1603003003/DP/349257(വൃക്ഷത്തെെനടീല് (വാര്ഡ് 3))
1603003003/DP/349261(വൃക്ഷത്തെെ നടീല് (വാര്ഡ് 7))
1603003003/DP/349262(വൃക്ഷത്തെെ നടീല് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/DP/349264(വൃക്ഷത്തെെ നടീല് (വാര്ഡ് 23))
1603003003/DP/349851(വൃക്ഷതൈ നടീൽ വാർഡ് 18 (2023 - 24))
1603003003/DP/350059(വൃക്ഷതൈ നടീൽ വാർഡ് 2 ( 2023 - 24))
1603003003/DP/350061(വൃക്ഷതൈ നടീൽ വാർഡ് 19 (2023 - 24))
1603003003/DP/350062(വൃക്ഷതൈ നടീൽ വാർഡ് 20 (2023 - 24))
1603003003/DP/350064(വൃക്ഷ തൈ നടീൽ വാർഡ് 22 (2023-24))
1603003003/FP/358915(ചീരാമംകുന്ന് റോഡ് മണ്ണിട്ടുയര്ത്തല് (വാര്ഡ് 23))
1603003003/FP/375644(ചെനക്കല് റോഡ് സൈഡ് കെട്ട് വാര്ഡ് 10)
1603003003/FP/375856(മാതംകോട് തോട് സൈഡ് സംരക്ഷണം വാര്ഡ് 9)
1603003003/FP/378420(ദൈവസ്ഥലം ഊര്പ്പള്ളി റോഡ് കലുങ്ക് നിര്മ്മാണം വാര്ഡ് 4)
1603003003/FP/380291(എരനല്ലൂര് മേച്ചേരി റോഡ് കല്വര്ട്ട് വാര്ഡ് 10)
1603003003/FP/380292(ഓടമ്പം റോഡ് കല്വര്ട്ട് വാര്ഡ് 10)
1603003003/FP/389597(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം പടിക്കംവയല് ഭാഗം വാര്ഡ് 14)
1603003003/FP/389651(നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം നടവയൽ ഭാഗം വാർഡ് 7 )
1603003003/FP/390799(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം മണിക്കോട് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/391194(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം നീരട്ടാടി പൊയില് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 13 )
1603003003/FP/391210(കുണ്ടൽ വയൽ റോഡ് സൈഡ് സംരക്ഷണം ,ഡ്രൈനേജ് (വാർഡ്6 ))
1603003003/FP/391255(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഏച്ചോം ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 15 15)
1603003003/FP/391341(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ചുണ്ടക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 13)
1603003003/FP/391519(കുടിയോംവയല് റോഡ് ട്രൈനേജ് വാര്ഡ് 13)
1603003003/FP/392902(കരിംകുന്ന് നല്ലത്ത് റോഡ് ഡൈനേജ് വാര്ഡ് 11 )
1603003003/FP/395098(കൊയിലേരി കാട്രപ്പള്ളി റോഡ് കല്വര്ട്ട് വാര്ഡ് 3)
1603003003/FP/395936(തോണിമൂല തോട് കലുങ്ക് നിര്മ്മാണം വാര്ഡ് 11)
1603003003/FP/397901(കൈതക്കല് കുണ്ടംകേണി കോളനി റോഡ് കല്വര്ട്ട് വാര്ഡ് 9)
1603003003/FP/400004(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം നീരട്ടാടി പൊയില് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13)
1603003003/FP/400071(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം എരനല്ലൂര് മൂലവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13)
1603003003/FP/400146(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം കായക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/FP/400332(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം അയനിമല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/FP/400477(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം കേളോംകടവ് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 4))
1603003003/FP/400692(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം കഴുക്കലോടി ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 18)
1603003003/FP/400867(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം അട്ടച്ചിറ ഭാഗം (വാര്ഡ് 1))
1603003003/FP/400956(നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം കൈതക്കല് പരക്കുനി (ഘട്ടം 1) ഭാഗം വാര്ഡ് 9 (2023-24))
1603003003/FP/401325(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം മതിശ്ശേരി ചോലവയല് ഭാഗം വാര്ഡ് 2 വാര്ഡ് 2)
1603003003/FP/401326(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം മതിശ്ശേരി മനിക്കല് ഭാഗം വാര്ഡ് 2 )
1603003003/FP/401327(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം എട്ടില് ഭാഗം വാര്ഡ് 2)
1603003003/FP/401328(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം കാക്കഞ്ചിറ ഭാഗം വാര്ഡ് 2)
1603003003/FP/401329(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം തണ്ണീര്വയല് ഭാഗം വാര്ഡ് 17)
1603003003/FP/401330(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം വാറുമ്മല്ക്കുന്ന് ഭാഗം വാര്ഡ് 17)
1603003003/FP/401331(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം പാറയ്ക്കല് ഭാഗം വാര്ഡ് 17)
1603003003/FP/401332(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം എലിക്കുനി ഭാഗം വാര്ഡ് 17)
1603003003/FP/401333(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം പുത്തന്മുറ്റം ഭാഗം വാര്ഡ് 17)
1603003003/FP/401334(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം കഴുക്കലോടി ഭാഗം വാര്ഡ് 18)
1603003003/FP/401335(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം കള്ളാംത്തോട് ഭാഗം വാര്ഡ് 18)
1603003003/FP/401336(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഉക്കിനി ഭാഗം വാര്ഡ് 18)
1603003003/FP/401337(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ഏച്ചോം ഭാഗം വാര്ഡ് 18)
1603003003/FP/401338(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം അയ്യപ്പന്മൂല ഭാഗം വാര്ഡ് 19)
1603003003/FP/401339(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം പുതൂര്ക്കുന്ന് ഭാഗം വാര്ഡ് 19)
1603003003/FP/401340(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം വാകയാട് ഭാഗം വാര്ഡ് 19)
1603003003/FP/401341(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം കൊളത്താറ ഭാഗം വാര്ഡ് 19)
1603003003/FP/401342(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം വാറുമ്മല്ക്കടവ് ഭാഗം വാര്ഡ് 19)
1603003003/FP/401344(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം മാങ്ങപ്പാളി ഭാഗം വാര്ഡ് 20)
1603003003/FP/401345(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം മാതോത്ത്പൊയില് ഭാഗം വാര്ഡ് 20)
1603003003/FP/401346(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം വാകയാട് ഭാഗം വാര്ഡ് 20)
1603003003/FP/401347(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം എടത്തംക്കുന്ന് ഭാഗം വാര്ഡ് 20)
1603003003/FP/401348(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം മയ്യംമ്പാവ് ഭാഗം വാര്ഡ് 22)
1603003003/FP/401350(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ചെമ്മിളി ഭാഗം വാര്ഡ് 21)
1603003003/FP/401351(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം ആറുമൊട്ടംക്കുന്ന് ഭാഗം വാര്ഡ് 21)
1603003003/FP/401352(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം പുളിക്കംവയല് ഭാഗം വാര്ഡ് 21)
1603003003/FP/401353(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം കല്ലിട്ടാംക്കുഴി ഭാഗം വാര്ഡ് 21)
1603003003/FP/401354(വെള്ളകെട്ട് ഒഴുവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം പുലമൂല ഭാഗം വാര്ഡ് 21)
1603003003/FP/401355(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 9)
1603003003/FP/401357(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 9)
1603003003/FP/401358(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 10)
1603003003/FP/401359(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ്10)
1603003003/FP/401360(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 3) വാര്ഡ് 10)
1603003003/FP/401363(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 12)
1603003003/FP/401365(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 12)
1603003003/FP/401366(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13)
1603003003/FP/401367(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 13)
1603003003/FP/401369(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 14)
1603003003/FP/401370(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 14)
1603003003/FP/401372(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 15)
1603003003/FP/401374(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/FP/401375(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 16)
1603003003/FP/401376(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 3) വാര്ഡ് 16)
1603003003/FP/401377(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 4) വാര്ഡ് 16)
1603003003/FP/401378(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/401379(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/401380(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 3) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/401381(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 4) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/401382(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 5) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/401383(വെള്ളക്കെട്ടൊഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (ഘട്ടം 6) വാര്ഡ് 5)
1603003003/FP/401387(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 3) ഘട്ടം 1)
1603003003/FP/401389(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 4) ഘട്ടം 1)
1603003003/FP/401394(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 6) ഘട്ടം 1)
1603003003/FP/401395(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 6) ഘട്ടം 2)
1603003003/FP/401396(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 6) ഘട്ടം 3)
1603003003/FP/401398(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 6) ഘട്ടം 5)
1603003003/FP/401399(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 7) ഘട്ടം 1)
1603003003/FP/401400(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 7) ഘട്ടം 2)
1603003003/FP/401401(വെള്ളക്കെട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള ചാലുകളുടെ നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 7) ഘട്ടം 3)
1603003003/FP/GIS/85003(ഇഞ്ചിമലക്കടവ് കൂടല്ക്കടവ് പുഴയോരം റോഡ് ഡ്രൈനേജ് (വാര്ഡ് 4) )
1603003003/FP/GIS/85877(വാടോച്ചാല് റോഡ് ഡ്രൈനേജ് വാര്ഡ് 10)
1603003003/IC/354571(ആര്യന്നൂര് പരക്കുനി മഞ്ചേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 9)
1603003003/IC/354583(കാങ്ങാട്ട് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 23)
1603003003/IC/354602(പഴഞ്ചേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 23)
1603003003/IC/354605(ചേരുങ്കല് പന്തലാടി തോച് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 15)
1603003003/IC/354611(വാഴക്കണ്ടി കോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 12)
1603003003/IC/354612(ഓടക്കൊല്ലി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 12)
1603003003/IC/354614(ചേരിങ്കല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 14)
1603003003/IC/354616(കൈതക്കല് കുണ്ടംകേണി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 9)
1603003003/IC/354621(ഓടമ്പം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 10)
1603003003/IC/354627(കുടിയോം തെക്കന്കനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 14)
1603003003/IC/354631(പടിക്കം വയല് തെക്കന്കനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 14)
1603003003/IC/354812(മാനാഞ്ചിറ തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 1)
1603003003/IC/354813(കാക്കത്തോട് വെള്ളമ്പാടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/354814(പുളിങ്ങാട്ട് വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/354817(ചെമ്മിളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/354818(കൊയിലേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 3)
1603003003/IC/354822(വെള്ളമ്പാടി പുലമൂല തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IC/354828(കാട്ട്രപ്പള്ളി ചെറുകാട്ടൂര് കോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 3)
1603003003/IC/354830(ഒഴുകൊല്ലി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 4)
1603003003/IC/354832(അമലനഗര് കൂടമ്മാടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 4)
1603003003/IC/354833(ചെറുകാട്ടൂര്വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 4)
1603003003/IC/354834(മലങ്കര പുഴക്കടവ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 18))
1603003003/IC/354846(കല്ലുവയല് നീര്വാരം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/354847(വാളംമ്പാടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/354848(പുലയന്മൂല അമ്മാനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/354849(നഞ്ചറമൂല അമ്മാനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/354868(അഞ്ചുകുന്ന് കമ്മന തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 2)
1603003003/IC/354870(എലിക്കോട്ട് മനിക്കല് മതിശ്ശേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 2)
1603003003/IC/354872(ഏഴാംമൈല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 2)
1603003003/IC/355398(നെല്ലിക്കുനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 5)
1603003003/IC/355399(വാണിമൂല മേച്ചേരി കിടച്ചൂര് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 10)
1603003003/IC/355944(ഹോമിയോ കുരിവിളം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/356036(പുല്ലേരി പുഴയ്ക്കല് തോട് (ഭാഗം 2) പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/356038(ആനകെട്ടി കോളനി തോട് (ഭാഗം 2) പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/356263(മാനിയില് മാങ്ങാപ്പാളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (ഭാഗം 2) വാര്ഡ് 20)
1603003003/IC/367872(അട്ടച്ചിറ തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 1))
1603003003/IC/367874(മാനാഞ്ചിറ തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 1))
1603003003/IC/367876(എട്ടില് കമ്മന തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 2))
1603003003/IC/367877(എലികോട്ട് മനിക്കല് മതിശ്ശേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 2))
1603003003/IC/367878(മതിശ്ശേരി ചോലവയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 2))
1603003003/IC/367879(കൂവമൂല എട്ടില് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 2))
1603003003/IC/367881(കാപ്പുംചാല് വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IC/367883(പായിമൂല തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IC/367886(ഒഴുകൊല്ലി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IC/367888(കേളോംകടവ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IC/367889(അമലനഗര് കൂടമാടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IC/367897(മണിക്കോട് മയിലുകുന്ന് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 5))
1603003003/IC/367903(മണിക്കോട് കല്ലുവയല് ആലുവാകടവ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 5))
1603003003/IC/367916(ആനകെട്ടി കോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/367918(പാറയ്ക്കല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/367920(മുനവരം തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/367922(വാറുമ്മല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/367923(കണ്ടംപുറം തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IC/367928(മലങ്കര പുഴക്കടവ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 18))
1603003003/IC/367931(അയ്യപ്പന്മൂല വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IC/367933(ഇരിയംകോട് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IC/367934(വാറുമ്മല്ക്കടവ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IC/367937(കൊളത്താറ കരിങ്കുളം തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IC/367939(വാറുമ്മല്ക്കടവ് തോട് നിര്മ്മാണം (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IC/367945(ചെമ്മിളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/367948(മാതോത്ത് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/367949(വാകയാട് പാലുകുന്ന് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/367950(മാനിയില് മാങ്ങാപ്പാളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IC/367952(ചെമ്മിളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IC/367958(കല്ലിട്ടാംകുഴി കോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IC/367960(പുളിക്കംവയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IC/367962(കൂളിവയല് പള്ളിത്താഴെ തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IC/368067(കുണ്ടല്വയല് നീര്വാരം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/368075(അമ്മാനി ഓര്ക്കൂട്ടുമൂല തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 6)
1603003003/IC/368076(നടവയല് ചീരവയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 7)
1603003003/IC/368078(പാതിരിയമ്പം ഫോറസ്റ്റ് വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 7 )
1603003003/IC/368083(അമ്മാനിക്കവല അടിയകോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 8)
1603003003/IC/368084(മണല്വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 8)
1603003003/IC/368085(കുപ്പത്തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 8)
1603003003/IC/368090(അരികില് വീട് കോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 10)
1603003003/IC/368091(വാടോച്ചാല് മേച്ചേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 10)
1603003003/IC/368093(ഓടമ്പം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 10)
1603003003/IC/368098(കൈതക്കല് ഉതിരംകുന്ന് തോട് പുരനുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 11 )
1603003003/IC/368099(തോണിമൂല കരിങ്കുളം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 11)
1603003003/IC/368100(ഡിപ്പോ തോണിമൂല ആര്യന്നൂര് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 11)
1603003003/IC/368101(കാപ്പുംചാല് നെല്ലിപ്പാളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 11)
1603003003/IC/368105(വില്ലന്വയല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 12)
1603003003/IC/368107(പെട്രോള്പമ്പ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 13)
1603003003/IC/368113(അരിഞ്ചേര്മല തൂങ്ങാടി കുടിയോം തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 14)
1603003003/IC/368119(പടിക്കം വയല് തെക്കന്കനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 14)
1603003003/IC/368124(നടുവില്വീട് കോളനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 15)
1603003003/IC/368127(കൊല്ലി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 15)
1603003003/IC/368129(കാങ്ങാട്ട് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 23)
1603003003/IC/368130(ചെന്നമ്പാടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 23)
1603003003/IC/368272(കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് കനാല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 16)
1603003003/IC/368275(കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് മണിമലപ്പറമ്പ് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 16)
1603003003/IC/368278(തൂങ്ങാടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 16)
1603003003/IC/368807(വാടോത്ത് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 22)
1603003003/IC/368808(മാങ്കാണി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 22)
1603003003/IC/369393(കൊയിലേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാർഡ്3)
1603003003/IC/369394(പന്നിയോടി പള്ളിച്ചാല് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 18))
1603003003/IC/369455(വാകയാട് തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IC/369521(മണിക്കോട് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാർഡ് 5 )
1603003003/IC/369522( കണ്ണാടി മൂക്ക് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാർഡ് 4 )
1603003003/IC/369526(കാപ്പുംചാല് പുലമൂല തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IC/376613(അട്ടച്ചിറ തോട് പുനരുദ്ധാരണം (വാര്ഡ് 1))
1603003003/IC/376798(മാങ്കാണിത്തോട് പുനരുദ്ധാരണം വെള്ളരിവയല് വാര്ഡ് 22 (2023-24))
1603003003/IC/376825(വാഴക്കണ്ടി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 12)
1603003003/IC/376898(ആര്യന്നൂര് പരക്കുനി മഞ്ചേരി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 9 (2023-24))
1603003003/IC/376902(ഡിപ്പോ തോണിമൂല ആര്യന്നൂര് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 11 (2023-24))
1603003003/IC/376908(മണിക്കോട് മയിലുകുന്ന് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 5 (2023-24))
1603003003/IC/376909(കാപ്പുംചാല് നെല്ലിപ്പാളി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 11 (2023-24))
1603003003/IC/376926(ഹോമിയോ നെല്ലിക്കുനി തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 5)
1603003003/IC/377056(കൊളത്താറ കരിങ്കുളംത്തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 19)
1603003003/IC/377074(ചേരിമ്മല്തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 19)
1603003003/IC/377089(അയ്യപ്പൻ മൂല വയൽ തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാർഡ് 19 (2023-24))
1603003003/IC/377178(വാണിമൂല മേച്ചേരി കിടച്ചൂര് തോട് പുനരുദ്ധാരണം വാര്ഡ് 10)
1603003003/IF/1000585(തരിശുനിലം കൃഷിക്കനുയോജ്യമാക്കല് എ എം ഇന്ദിര (11/160) വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/1000596(തരിശുനിലം കൃഷിക്കനുയോജ്യമാക്കല് കെ അയ്യപ്പന് (11/127) വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/1003746(തീറ്റപുല്കൃഷി ദേവസ്യ പി ജെ പള്ളത്ത് ചെറുകാട്ടൂര് വാര്ഡ് 21)
1603003003/IF/1003778(തീറ്റപുല്കൃഷി തങ്കച്ചന് പി ജെ പള്ളത്ത് ചെറുകാട്ടൂര്)
1603003003/IF/1003792(തീറ്റപുല്കൃഷി ബിജോയ് കല്ലറയ്ക്കല് വാര്ഡ് 21)
1603003003/IF/1004999(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പാക്കന് കാട്രപ്പള്ളി കോളനി (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IF/1007251(ലൈഫ് മിഷന് ഭവനം ഗോപാലകൃഷ്ണന് വാര്ഡ് 20)
1603003003/IF/1007319(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പാത്തുമ്മ അപ്പക്കാരന് (13/311) വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/1008860(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മീനാക്ഷി ചെമ്പോക്കര (14/423) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/1055060(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം വിനീത തോട്ടുവായില് വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/430507(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം നീതു വര്ഗീസ് വാര്ഡ് 17)
1603003003/IF/430536(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ലിസ്സി വാര്ഡ് 17)
1603003003/IF/443818(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സെലീന മയിലമൂട്ടില് വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/444198(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ജാന്സി സജി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/444274(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം അല്ഫോണ്സ ജോണി വാര്ഡ് 8)
1603003003/IF/471858(പ്രളയബാധിതര്ക്കുള്ള ഭവന നിര്മ്മാണം അന്നക്കുട്ടി വാര്ഡ് 4)
1603003003/IF/473532(കുളം നിര്മ്മാണം സെബാസ്റ്റ്യന് തോരണത്തില് വാര്ഡ് 3)
1603003003/IF/495312(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാരദ വാര്ഡ് 8)
1603003003/IF/501502(പ്രളയബാധിതര്ക്കുള്ള ഭവന നിര്മ്മാണം യേശുദാസ് കൊല്ലമണ്ണടി വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/527201(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സലീല കാളിയാര്തോട്ടത്തില് വാര്ഡ് 14 (സുഭിക്ഷ കേരളം ))
1603003003/IF/530964(വി കെ വൈ ഭവന നിർമ്മാണം രാധ വാർഡ് 7)
1603003003/IF/539966(വി കെ വൈ ഭവന നിര്മ്മാണം വെള്ളക വെള്ളി വാര്ഡ് 22)
1603003003/IF/543674(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം പുഷ്പ (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/543958(കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം സലീന വാര്ഡ് 15)
1603003003/IF/588571(പ്രളയബാധിതര്ക്കുള്ള ഭവന നിര്മ്മാണം പങ്കജം എടത്തംകുന്ന് (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/593421(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സിബി ഓലിക്കല് (Job Card No.17/301) വാര്ഡ് 17 )
1603003003/IF/593494(ഹഡ്കോ ഭവന നിര്മ്മാണം അനിത വാര്ഡ് 6)
1603003003/IF/645863(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം കാസിം ഉപ്പി (സുഭിക്ഷ കേരളം) വാര്ഡ് 1)
1603003003/IF/667830(തരിശുനിലം കൃഷിക്കനുയോജ്യമാക്കല് ജയരാമന് വാര്ഡ് 3(സുഭിക്ഷ കേരളം))
1603003003/IF/669003(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം 4 യൂണിറ്റ് (വാര്ഡ് 20) സുബ്രഹ്മണ്യന്, രുഗ്മിണി, ഒടുക്കത്തി ബാബു, മത്തായി )
1603003003/IF/675344(തീറ്റപുല് കൃഷി സി സി തോമസ് ചിറമ്മേല് (സുഭിക്ഷ കോരളം ) വാര്ഡ് 9 ( JC : 9/59))
1603003003/IF/686284(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിന്ദുരമേശ് വാര്ഡ് 7)
1603003003/IF/686286(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം പുഷ്പബാബു വാര്ഡ് 4)
1603003003/IF/688170(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ദേവകി കന്നൂട്ടിക്കുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IF/689028(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മഞ്ഞ പുതിയിടത്തുമ്മല് കോളനി (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IF/692643(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രജിത പുതൂര്ക്കുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IF/692653(കുളം നിര്മ്മാണം ജഗദീഷ് സായിശ്രീ (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/703834(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മോളി കുഞ്ഞപ്പന് പടിപ്പുരക്കല് (വാര്ഡ് 17) ശുചിത്വ കേരളം)
1603003003/IF/703881(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കല്ല്യാണി ചേരിമ്മല് (വാര്ഡ് 19))
1603003003/IF/709660(ലെെഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം സരിത താഴെ പാതിരിയമ്പം (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/711252(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം കാസിം ഇറമ്പയില് വാര്ഡ് 3(സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 3)
1603003003/IF/724921(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം തങ്കമ്മ കുഴിപ്പള്ളി (സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/730585(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗിരിജ അജയന് പടിക്കംവയല് വാര്ഡ് 14 )
1603003003/IF/742011(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശ്രീധരന് എടത്തംകുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/742589(ൈലഫ്മിഷൻ ഭവനനിർമ്മാണം രഞ്ചിത വാർഡ്3)
1603003003/IF/744075(ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ലിസി ചാക്കോ 6/29 (സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 6)
1603003003/IF/744080(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം കമറുന്നിസ കോട്ടക്കാരന് 21/8 ( സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 1)
1603003003/IF/744287(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗോപാലന് മേലെ പാതിരിയമ്പം കോളനി വാര്ഡ് 7)
1603003003/IF/745210(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിര്മ്മാണം ദീപ വാര്ഡ്3)
1603003003/IF/745462(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം പത്മാവതി 21/245 (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/IF/746021(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലിനി ശങ്കരന് (9/12) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/746749(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കറപ്പി തോണിമൂല കോളനി (11/361) വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/747087(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അജിത്ത്കുമാര് മുല്ലപ്പള്ളി (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IF/747102(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം മാധവി മതിശേരി, ചെറുകാട്ടൂര്കോളനി(വാര്ഡ് 3))
1603003003/IF/751881(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ചിന്നമ്മ തോട്ടത്തില് 14/69 (സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/751970(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സണ്ണി റ്റി ജെ തോട്ടത്തില് 14/109(സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/753843(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ഷൈനി മോനിപ്പളളി വീട് വാര്ഡ്5)
1603003003/IF/758733(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സെലിൻജിജി ചാത്തംകണ്ടത്തിൽ(വാര്ഡ്5)5)
1603003003/IF/760941(തീറ്റപുല് കൃഷി വി എ അബ്രഹാം (14/249 സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/761434(ലൈഫ് മിഷൻഭവന നിർമ്മാണം അശ്വതി ചന്ദനകൊല്ലി കോളനി (വാർഡ്5))
1603003003/IF/762350(തീറ്റപുല്കൃഷി ബെന്നി അന്തിനാട്ട് കണ്ടത്തില് (സുഭിക്ഷ കേരളം) വാര്ഡ് 21)
1603003003/IF/763442(കിണര് നിര്മ്മാണം അംബുജാക്ഷി എന് അരിയില് വീട് (സുഭിക്ഷ കേരളം 10/152) വാര്ഡ് 10)
1603003003/IF/763454(കിണര് നിര്മ്മാണം ആയിഷ സ്രാമ്പിക്കല് (സുഭിക്ഷ കേരളം 9/307) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/763481(കിണര് നിര്മ്മാണം സാനിബ കെ ഒ ഒറുവില് (സുഭിക്ഷ കേരളം 9/336) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/763489(കിണര് നിര്മ്മാണം ലിസ പുളിയാര്മറ്റത്തില് (സുഭിക്ഷ കേരളം 9/318) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/768686(ലൈഫ്മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം സുനിൽ പി ചൊബോട്ടികുന്ന്കോളനി (വാർഡ് 7) )
1603003003/IF/768687(ലൈഫ്മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം കുംഭ എലിക്കോട്ട്കോളനി (വാർഡ് 2) )
1603003003/IF/772397(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശോഭ മഞ്ചേരി കോളനി (9/529) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/772648(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം മനോജ് കൂവമൂല കോളനി (വാർഡ് 2))
1603003003/IF/778464(തൊഴുത് നിർമ്മാണം അബ്ദുൾ നിസാർ ചെട്ടിയാൻ കണ്ടി (വാർഡ് 1 ))
1603003003/IF/778621(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഷേര്ളി ജോണ്സണ് (15/202) വാര്ഡ് 15)
1603003003/IF/779063(കിണര് നിര്മ്മാണം യൂസഫ് പടിഞ്ഞാറേ പീടികയില് (വാര്ഡ് 18))
1603003003/IF/779067(കിണര് നിര്മ്മാണം രമണി പുത്തന്പുരയ്ക്കല് (വാര്ഡ് 18))
1603003003/IF/779078(കിണര് നിര്മ്മാണം ജാനകി ഗംഗാധരന് പുളിക്കംവയല് (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/779091(കിണര് നിര്മ്മാണം അച്ചപ്പന് പാലക്കര (വാര്ഡ് 5))
1603003003/IF/783280(വി കെ വൈ ഭവന നിര്മ്മാണം (14/338) സജിത എ ജി വാളമ്പാടി വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/783851(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗീത ഗോപാലന് ആനകെട്ടി കോളനി (വാര്ഡ്17))
1603003003/IF/783857(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കൊച്ചി ആനകെട്ടി കോളനി (വാര്ഡ്17))
1603003003/IF/783861(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കെമ്പി തോലന് ആനകെട്ടി കോളനി (വാര്ഡ്17))
1603003003/IF/783865(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി കുള്ളന് ആനകെട്ടി കോളനി (വാര്ഡ്17))
1603003003/IF/783869(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല കോത്തന് ആനകെട്ടി കോളനി (വാര്ഡ്17))
1603003003/IF/784365(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഇന്ദിര കൂവന്മൂല കോളനി (2/219) വാര്ഡ് 2)
1603003003/IF/787240(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജോസ് റ്റി കെ തുരുത്തേല് വാര്ഡ് 18)
1603003003/IF/790210(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ചന്ദ്രന് പൂതാടിക്കര കോളനി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/790225(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഓണത്തി പൂതാടിക്കര കോളനി (വാര്ഡ് 17)
1603003003/IF/790226(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലക്ഷ്മി പൂതാടിക്കര കോളനി (വാര്ഡ് 17)
1603003003/IF/790228(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗോപി പൂതാടിക്കര കോളനി (വാര്ഡ് 17)
1603003003/IF/790232(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലക്ഷ്മി കാക്കാഞ്ചിറ കോളനി (വാര്ഡ് 2))
1603003003/IF/790237(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കറുപ്പി താഴെ പാതിരിയമ്പം (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/793171(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സന്ദീപ് വാര്ഡ് 7)
1603003003/IF/793733(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നെല്ല പൂതാടിക്കര കോളനി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/793745(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മിനി കല്ലുമൊട്ടംകുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/796361(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വിനീത കല്ലുമൊട്ടംകുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/796857(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അജയകുമാര് ചെമ്പിളി കോളനി (വാര്ഡ്21))
1603003003/IF/796911(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിന്ദുബാബു കൊല്ലിപ്പാടി (14/212) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/797211(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റാഹിന കൊടുംചോലയില് (9/543) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/799552(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാരദ മാതോത്ത്പൊയില് (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/802692(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം രാമൻ വാർഡ് 2 )
1603003003/IF/803003(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സ്വപ്ന പുളിക്കംവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/803008(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പ്രജിത്ത് പുളിക്കംവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/804112(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തോമസ് പന്തലാടി (14/429) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/804442(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഷീബ പുളിക്കംവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/804453(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കറുപ്പന് മാതോത്ത് പൊയില് കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/804455(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അനിത പുളിക്കംവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/810255(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സൌമ്യ ശങ്കരന് കരിമ്പാലമൂല കോളനി (14/110) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/816464(കിണര് നിര്മ്മാണം ശ്രീജിത്ത് പാടിക്കുന്നില് (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/818035(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം മാധവൻ പായ്മുല,കാട്രപള്ളി കോളനി വാർഡ് 3 )
1603003003/IF/818184(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവനനിർമ്മാണം ബാബുരാജ് കാക്കാഞ്ചിറ അഞ്ചുകുന്ന് (വാർഡ് 2 ))
1603003003/IF/820057(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റസീന സി പി ചിറക്കല്പറമ്പില് (12/244) വാര്ഡ് 12)
1603003003/IF/822416(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജോണി മേപ്പാടത്ത് (വാര്ഡ് 18))
1603003003/IF/822939(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാമചന്ദ്രന് തണ്ണീര്വയല് കോളനി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/823015(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം രാജി വാർഡ് 4 കോൺവെൻറ് കുന്ന് കോളനി )
1603003003/IF/826443(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ബെന്നി അന്തിനാട്ട് കണ്ടത്തില് (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/IF/826936(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവനനിർമ്മാണം തങ്കമണി മേലെ പാതിരിയബം കായകുന്ന് വാർഡ് 7 )
1603003003/IF/826937(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവനനിർമ്മാണം മേരിക്കുട്ടി മണിയംബ്രായിൽ അമ്മാനി നിർവാരം(വാർഡ്6) )
1603003003/IF/828566(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മേരി അരികില്വീട് (10/481) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/832561(തീറ്റപുല്കൃഷി സുരേഷ് പി ആര് പുല്ലാട്ടുകുഴി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/835079(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കരിമത്തന് വാണിമൂല കോളനി (10/390) വാര്ഡ് 10)
1603003003/IF/835086(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല വാണിമൂല കോളനി (10/99) വാര്ഡ് 10)
1603003003/IF/835938(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മല്ലിക പുളിക്കംവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/836744(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം ശരത് വാർഡ് 6 )
1603003003/IF/836848(ലൈഫ് ഭവനം ലളിത ആനന്ദ് വാര്ഡ് 12)
1603003003/IF/837091(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം ബിജിത്ത് കോൺവെൻറ് കുന്ന് കോളനി (വാർഡ് 4) )
1603003003/IF/840896(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വാസു മാങ്ങാപ്പാളി കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/840911(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മഹേഷ് കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് കോളനി വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/843213(മള്ബറി കൃഷിക്ക് സ്ഥലമൊരുക്കല്,അനുബന്ധപ്രവര്ത്തികള് കെ ശ്രീധരന് വാര്ഡ് 16( JC No:16/78))
1603003003/IF/843242(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റോബര്ട്ട് സി എം ചേരിങ്കല് വാര്ഡ് 15)
1603003003/IF/844449(പ്രളയ ബാധിതര്ക്കുള്ള ഭവന നിര്മ്മാണം പാറ്റ ചൊറിയന് എടത്തംകുന്ന് (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/845242(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിന്ദു പുലമൂല കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/847951(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുബ്രഹ്മണ്യന് ഓടക്കൊല്ലി വാര്ഡ് 12)
1603003003/IF/849019(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പുഷ്പ പുത്തന്വീട് വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/849022(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജാനു കൈതക്കല് കോളനി വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/849445(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല കുമാര് അറുമൊട്ടംകുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/849449(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സുരേഷ് പുല്ലാട്ടുകുഴി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/851727(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല പരക്കുനി വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/852528(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സണ്ണി പെരെറ്റകുന്ന് വാര്ഡ് 15)
1603003003/IF/854764(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിന്ദുബാബു താഴെതൂങ്ങാടി കോളനി 16/505 വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/860792(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ചന്ദ്രിക അറുമൊട്ടംകുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/860796(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മാരന് എടത്തംകുന്ന് താഴെ കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/861492(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കുഞ്ഞാമന് കണ്ടംത്തോണി ( 16/502) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/861496(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാജമ്മ കടുപ്പില് (11/36) വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/862371(പ്രളയ ബാധിതർക്കുള്ള ഭവനം സുനിത വിനോദ് ,മാത്തൂർ പൊയിൽ വാർഡ് 8 )
1603003003/IF/862372(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം മാരൻ കൂവമുല കോളനി , ചെറുകാട്ടൂർ വാർഡ് 2 )
1603003003/IF/862883(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം പ്രദീപ് കുമാര് കളരിയാട്ട് (ഹൌസ്) വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/866295(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം രവീന്ദ്രൻ ചെബോട്ടി കോളനി വാർഡ്7 )
1603003003/IF/866300(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമ്മാണം കുംഭ കാക്കാഞ്ചിറ വാർഡ്2 )
1603003003/IF/867583(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗീത മേച്ചേരി കോളനി 10/62 വാര്ഡ് 10)
1603003003/IF/869828(തീറ്റപുല്കൃഷി മാത്യു അമ്പലത്തിങ്കല് (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/870496(പ്രളയ ബാധിതര്ക്കുള്ള ഭവന നിര്മ്മാണം ബാബു മാതോത്ത്പൊയില് കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/872400(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുരേഷ് മേലെ എടത്തംകുന്ന് കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/872571(തീറ്റപുല്കൃഷി പത്മാവതി തൊണ്ടാറ്റില് (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/873212(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാധ മാതോത്ത്പൊയില് കോളനി (വാര്ഡ് 20))
1603003003/IF/874601(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സജി കാട്ടിയേരി (വാര്ഡ് 17))
1603003003/IF/878823(കിണര് നിര്മ്മാണം അനില്കുമാര് നെരവത്ത് വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/878828(കിണര് നിര്മ്മാണം മുഹമ്മദ് പള്ളിപറമ്പില് വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/878838(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മോളി സേവ്യര് (11/320) വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/883640(തീറ്റപുല് കൃഷി മൂബീന എം കെ (09/475) സുഭിക്ഷ കേരളം വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/885762(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി കരിമ്പുമ്മല് കോളനി (13/182) വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/885763(തീറ്റപുല് കൃഷി പ്രശാന്ത് വര്ഗീസ് (14/160) സുഭിക്ഷ കേരളം ) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/886063(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുശീല എരനല്ലൂര് കോളനി വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/886401(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ദേവി കല്ലിട്ടാംകുഴി കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/888977(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലയ അജയന് പുളിക്കംവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 21))
1603003003/IF/892201(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ആസ്യ എം മഞ്ചേരി 09/550 വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/898261(കുളം നിര്മ്മാണം ജോസ് ജോര്ജ്ജ് പാങ്കോട്ട് വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/899550(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നിര്മ്മല ജേക്കബ് പന്തലാടി വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/902223(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമാണം ചന്തു എട്ടിൽ കോളനി വാർഡ് 2 )
1603003003/IF/902236(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമാണം ഉണ്ണി പി കക്കാഞ്ചിറ ,അഞ്ചുകുന്ന് വാർഡ് 2 )
1603003003/IF/902244(ലൈഫ് മിഷൻ ഭവന നിർമാണം കേളു കക്കാഞ്ചിറ കോളനി ,അഞ്ചുകുന്ന് വാർഡ് 2 )
1603003003/IF/905623(കുളം നിര്മ്മാണം ഷാജി തൈപ്പറമ്പില് വാര്ഡ് 5)
1603003003/IF/911232(ലൈഫ് ഭവനം തേയി എലിക്കോട്ട് കോളനി വാര്ഡ് 2)
1603003003/IF/911699(കുളം നിര്മ്മാണം സത്യഭാമ പുതുശ്ശേരി (വാര്ഡ് 6))
1603003003/IF/911860(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം രജിത വിജയന്)
1603003003/IF/912358(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബിന്ദു വാടോത്ത് കോളനി (16/316) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/912366(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജോണ്സണ് മാത്യു (5/62) വാര്ഡ് 5)
1603003003/IF/913062(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സിന്ധു കാട്രപ്പള്ളി കോളനി (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/IF/914313(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം തോമസ് പാറക്കാലായില് (വാര്ഡ് 4) )
1603003003/IF/914416(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം കാര്ത്ത്യായനി കൊല്ലംമൂല (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IF/914422(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല വാര്ഡ് 2)
1603003003/IF/915418(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം മുകേഷ് എം ബി മതിശ്ശേരി വാര്ഡ് 2)
1603003003/IF/917082(സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സക്കീന ടി തോട്ടുങ്കല് (9/414) വാര്ഡ് 9)
1603003003/IF/917845(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ശ്രീജ വി പി അയ്യപ്പന് മൂല വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/918395(സോക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ജിനു ആപ്പുഴയില് (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IF/918399(സോക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ജോസഫ് ആപ്പുഴയില് (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IF/919905(സോക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം മിനി ചെമ്പോട്ടി കോളനി (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/919906(സോക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ദേവി പുത്തങ്ങാടി പണിയകോളനി (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/921804(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാജന് കൂളിവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IF/923025(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നാരായണന് മുക്രാമൂല ( 5/435) വാര്ഡ് 5)
1603003003/IF/927527(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജോസ് പാറക്കല് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/928103(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജെയിംസ് കെ പി കൊടവനാല് (5/67) വാര്ഡ് 5)
1603003003/IF/940177(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നബീസ പൂളത്ത് (16/144) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/940190(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റിയാസ് പൂളത്ത് (16/472) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/940635(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കുഞ്ഞാമിന (14/244) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/941477(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ആയിഷ കല്ലിങ്കല് (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IF/941689(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നബീസ മല്ലിയില് (12/8) വാര്ഡ് 12)
1603003003/IF/942411(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി കായക്കുന്ന് (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/944369(കുളം നിര്മ്മാണം അബ്ദുള്ള തയ്യുള്ളതില് (16/193) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/944375(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഷീമ മാനുവല് (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/948719(പ്രളയബാധിതര്ക്കുള്ള ഭവന നിര്മ്മാണം ഹുസൈന് തോട്ടുങ്ങല്തൊടുക (12/344) വാര്ഡ് 12)
1603003003/IF/950588(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത കാട്രപ്പള്ളി (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IF/955445(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം ചടച്ചി അറുമൊട്ടക്കുന്ന് കോളനി വാര്ഡ് 21)
1603003003/IF/957988(ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല ഗോപാലന് ലക്ഷം വീട് കോളനി വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/960844(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജോണ് വടക്കേല് (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IF/962235(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രവീന്ദ്രന് തൊട്ടിയില് (11/240) വാര്ഡ് 11)
1603003003/IF/962570(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുലോചന (വാര്ഡ് 7))
1603003003/IF/964091(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് കോളനി (16/99) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/964099(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ശശിധരന് കലയക്കൂട്ടത്തില് (16/21) വാര്ഡ് 16)
1603003003/IF/965932(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം കാളിയമ്മ മണല്വയല് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/965933(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം യശോദ മനക്കല് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/965935(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സുജാത ഹരിത ഹൌസ് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/965937(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഗീത മണല്വയല് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/965939(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം കുഞ്ഞികദീജ കൊങ്ങത്ത് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/965941(സോക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ശിവന് അഞ്ഞണിക്കുന്ന് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/966899(ലെെഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം മോളി അന്തിക്കാട്ട് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/IF/967390(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പേമ്പി (വാര്ഡ് 3))
1603003003/IF/967913(ദൂര്ബല വിഭാഗ പുനരധിവാസ ഭവന നിര്മ്മാണം നിഷാദ് (13/467) വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/972014(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗോപാലകൃഷ്ണന് (13/137) വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/980724(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സീത ആലിന്ഞ്ചോട് കോളനി (14/52) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/981166(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം പാര്വതി പുതിയിടത്തുമ്മല് കോളനി വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/985701(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം സഫിയ കണിയാകണ്ടി അഞ്ചുക്കുന്ന് വാര്ഡ് 20)
1603003003/IF/986028(ലെെഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുലോചന ഓണിവയല് (വാര്ഡ് 6))
1603003003/IF/986563(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാരദ നെടുമ്പാറക്കുന്ന് അഞ്ചുക്കുന്ന് വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/989475(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുരേഷ് ചെമ്പിളി വാര്ഡ് 21)
1603003003/IF/990524(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പ്രിയ പി വട്ടപ്പറമ്പില് വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/990526(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മുത്തമ്മ പയ്യംതുരുത്തിയില് (13/99)വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/994249(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തോമസ് പി ടി പന്തലാടി (16/50) വാര്ഡ് 14)
1603003003/IF/995736(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം അന്നമ്മ (13/74) വാര്ഡ് 13)
1603003003/IF/997076(ലൈഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം കരിയന് വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/997194(കിണര് റീചാര്ജ്ജ് സെബാസ്റ്റ്യന് വെള്ളാക്കുഴി (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/IF/998130(തീറ്റപുൽ കൃഷി ജാനകി പുളിക്കം വയൽ, ചെറുക്കാട്ടൂർ വാർഡ് 21)
1603003003/IF/GIS/18722(ലെെഫ് മിഷന് ഭവന നിര്മ്മാണം ദേവകി അഭിജിത്ത് ഭവന് (വാര്ഡ് 4))
1603003003/IF/GIS/22025(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കുള്ളത്തി മാത്തൂര്പൊയില് കോളനി (വാര്ഡ് 8) )
1603003003/IF/GIS/30031(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലക്ഷമി നീരട്ടാടി (12/382) വാര്ഡ് 12 )
1603003003/IF/GIS/32633(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സിറിയക്ക് ജെയിംസ് (14/108) വാര്ഡ് 14 )
1603003003/IF/GIS/37201(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല കൂളിവയല് കോളനി (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/IF/GIS/40188(തീറ്റപുല് കൃഷി ജോസ് കുന്നുമ്മേല് (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/IF/GIS/49463(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഫാത്തിമത്ത് റുമാന കളത്തില് (9/398) വാര്ഡ് 9 )
1603003003/IF/GIS/58540(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ദേവി അവ്വ (13/329) വാര്ഡ് 13 )
1603003003/IF/GIS/58573(ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കദീജ കുത്തിക്കോരി (11/238) വാര്ഡ് 11 )
1603003003/IF/GIS/64548(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജയ ശിവന് കാളിയാര് തോട്ടത്തില് വാര്ഡ് 19)
1603003003/IF/GIS/67598(ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം സുബൈര് കെ ടി (10/415) വാര്ഡ് 10 )
1603003003/IF/GIS/7690(തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജോസ് പുത്തന്പുരയില് വാര്ഡ് 17)
1603003003/IF/IAY/141682(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146918322)
1603003003/IF/IAY/141729(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148937931)
1603003003/IF/IAY/147266(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL118761872)
1603003003/IF/IAY/147467(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146908000)
1603003003/IF/IAY/147744(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148841791)
1603003003/IF/IAY/147766(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148926619)
1603003003/IF/IAY/147805(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL149225008)
1603003003/IF/IAY/148142(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148205073)
1603003003/IF/IAY/148161(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148904785)
1603003003/IF/IAY/153616(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL145137231)
1603003003/LD/497333(പ്രളയത്തില് തകര്ന്ന കൃഷിഭൂമി കൃഷിക്കനുയോജ്യമാക്കല് (വാര്ഡ് 7))
1603003003/LD/GIS/10243(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൊയിലേരി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/LD/GIS/10380(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പരിയാരം ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 8) )
1603003003/LD/GIS/10462(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കല്ലിട്ടാംകുഴി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 21))
1603003003/LD/GIS/11280(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അയനിമല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/LD/GIS/11532(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പന്തലാടി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 14 )
1603003003/LD/GIS/11548(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ചന്ദനക്കൊല്ലി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5 )
1603003003/LD/GIS/11558(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മണിക്കോട് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5 )
1603003003/LD/GIS/11572(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാടോച്ചാല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 10 )
1603003003/LD/GIS/11588(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് നീരട്ടാടി പൊയില് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13 )
1603003003/LD/GIS/11590(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് എരനല്ലൂര് മൂലവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13 )
1603003003/LD/GIS/11603(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഏച്ചോം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16 )
1603003003/LD/GIS/11607(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഏച്ചോം ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 16 )
1603003003/LD/GIS/11613(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പാലൂര്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 16 )
1603003003/LD/GIS/13292(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പഴഞ്ചേരി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 23) )
1603003003/LD/GIS/13294(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കാട്രപ്പള്ളി ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/LD/GIS/13593(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കള്ളാംത്തോട് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 18) )
1603003003/LD/GIS/13594(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പാറക്കല് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 17) )
1603003003/LD/GIS/13596(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പുലമൂല ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/LD/GIS/13601(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ആറുമൊട്ടംക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/LD/GIS/14090(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അറുമൊട്ടംക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/LD/GIS/14612(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് തെക്കന്കനി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 14 )
1603003003/LD/GIS/14622(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാഴക്കണ്ടി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 12 )
1603003003/LD/GIS/14647(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് നീര്വാരം കുറുവിളം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5 )
1603003003/LD/GIS/15588(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഒഴുകൊല്ലി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 4) )
1603003003/LD/GIS/15650(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പഴഞ്ചേരി ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 23) )
1603003003/LD/GIS/17016(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പാതിരിയമ്പം ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 7) )
1603003003/LD/GIS/17302(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഓണിവയല് ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/17756(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാറുമ്മല്ക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 17) )
1603003003/LD/GIS/17762(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മയ്യംമ്പാവ് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 22) )
1603003003/LD/GIS/19255(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാളമ്പാടി ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/19477(ഭുവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മയിലുകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5 )
1603003003/LD/GIS/19505(ഭുവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 16 )
1603003003/LD/GIS/19514(ഭുവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കല്ലുവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5 )
1603003003/LD/GIS/19515(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മാങ്ങാപ്പാളി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 20) )
1603003003/LD/GIS/22691(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കുണ്ടാല ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 1) )
1603003003/LD/GIS/23008(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് നീര്വാരം മുക്രമൂല ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/23101(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പള്ളിക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 15 )
1603003003/LD/GIS/23106(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പള്ളിക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 15 )
1603003003/LD/GIS/23109(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കരിമംകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 11 )
1603003003/LD/GIS/23357(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കഴുക്കലോടി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 17) )
1603003003/LD/GIS/23366(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മാതോത്ത് പൊയില് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 20) )
1603003003/LD/GIS/25012(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അട്ടച്ചിറ ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 1) )
1603003003/LD/GIS/26505(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പാതിരിയമ്പം ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 7) )
1603003003/LD/GIS/26970(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ചുണ്ടക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13 )
1603003003/LD/GIS/27067(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് നീരട്ടാടി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 12 )
1603003003/LD/GIS/27086(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് സര്വ്വോദയം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16 )
1603003003/LD/GIS/27090(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൈതക്കല് പരക്കുനി ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 9 )
1603003003/LD/GIS/28192(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാറുമ്മല്ക്കടവ് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 19) )
1603003003/LD/GIS/28196(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് എടത്തംക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 20) )
1603003003/LD/GIS/28200(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മതിശേരി ചോലവയല് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 2) )
1603003003/LD/GIS/28204(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഏച്ചോം ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 18) )
1603003003/LD/GIS/30012(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കല്ലുവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 5 )
1603003003/LD/GIS/40203(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പുലമൂല ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/LD/GIS/4300(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്ത്നങ്ങള് അമലനഗര് ഭാഗം (വാര്ഡ് 4) ഘട്ടം 1)
1603003003/LD/GIS/4325(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്ത നങ്ങള് കണ്ണാടിമുക്ക് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ്ര 4) )
1603003003/LD/GIS/4590(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അമ്മാനി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/46994(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഉക്കിനി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 18) )
1603003003/LD/GIS/47686(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പുളിക്കംവയല് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 21) )
1603003003/LD/GIS/47692(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കഴുക്കലോടി ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 18) )
1603003003/LD/GIS/5870(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അമ്മാനി ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/5872(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് നീര്വാരം മുക്രമൂല ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/5874(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൃഷ്ണമൂല ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 4) )
1603003003/LD/GIS/5875(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മണല്വയല് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 8) )
1603003003/LD/GIS/6036(ഭൂവികസന പ്രവൃത്തികള് മതിശ്ശേരി കാപ്പുക്കുന്ന് ഭാഗം (2023 - 24) വാര്ഡ് 2)
1603003003/LD/GIS/62224(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കണ്ണാടിമുക്ക് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 4) )
1603003003/LD/GIS/6311(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കമ്പത്തുംകുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 8) )
1603003003/LD/GIS/64953(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കുണ്ടാല ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 1) )
1603003003/LD/GIS/6668(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കേളോംകടവ് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/LD/GIS/6670(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കേളോംകടവ് ഭാഗം (ഘട്ടം 3) വാര്ഡ് 5)
1603003003/LD/GIS/6671(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് തരകമ്പം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/LD/GIS/6672(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മാതംകോട് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 9)
1603003003/LD/GIS/6675(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് മേച്ചേരി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 10)
1603003003/LD/GIS/6676(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കീഞ്ഞ്കടവ് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 11)
1603003003/LD/GIS/6677(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അരിഞ്ചേര്മല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 14)
1603003003/LD/GIS/6678(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പാലൂര്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/LD/GIS/6921(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൊളത്താറ ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 19)
1603003003/LD/GIS/6927(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാകയാട് ഭാഗം ഘട്ടം 1 )
1603003003/LD/GIS/6932(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പുതൂര്ക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1(വാര്ഡ് 19) )
1603003003/LD/GIS/6935(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാകയാട് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 20) )
1603003003/LD/GIS/6942(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാകയാട് ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 20) )
1603003003/LD/GIS/7505(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൈതക്കല് പരക്കുനി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 9)
1603003003/LD/GIS/7513(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/LD/GIS/7674(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കാക്കചിറ ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 2) )
1603003003/LD/GIS/8130(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാളമ്പാടി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/8132(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കാട്രപ്പള്ളി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/LD/GIS/8136(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് കേളോംകടവ് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 4) )
1603003003/LD/GIS/8208(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് എട്ടില് ഭാഗം (വാര്ഡ് 2) )
1603003003/LD/GIS/8220(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് വാറിമ്മല്ക്കടവ് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 19) )
1603003003/LD/GIS/9193(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് പുത്തന്മുറ്റം ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 17) )
1603003003/LD/GIS/9240(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ഓണിവയല് ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/LD/GIS/9245(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് ചെമ്പോട്ടി ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 7) )
1603003003/LD/GIS/9269(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് അയ്യപ്പന് മൂല ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 19) )
1603003003/LD/GIS/9292(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് തണ്ണീര് വയല് ഭാഗം ഘട്ടം 1 (വാര്ഡ് 17) )
1603003003/LD/GIS/9301(ഭൂവികസന പ്രവര്ത്തനങ്ങള് എലിക്കുനി ഭാഗം ഘട്ടം 2 (വാര്ഡ് 17) )
1603003003/RC/355095(മയിലുകുന്ന് തോട്ടുമുക്കം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 5)
1603003003/RC/360382(എരനല്ലൂര് മന്ത്രി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 10)
1603003003/RC/365244(പള്ളിയാല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 10)
1603003003/RC/368312(കുളംചിറ (മമ്മുണ്ണിപാട് ) റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 10)
1603003003/RC/378554(കുറുമ്പാലക്കോട്ട വാട്ടര്ടാങ്ക് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 18) ഘട്ടം 1)
1603003003/RC/378579(മാതാളിക്കുന്ന് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 15)
1603003003/RC/378581(ഏച്ചോം അമ്പലക്കുളം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 16)
1603003003/RC/378583(മയിലുകുന്ന് തോട്ടുമുക്കം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 5)
1603003003/RC/378632(നെടുമ്പാല കുന്ന് നബ്യാർ ഇടവഴി റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 1 )
1603003003/RC/378633( മൃഗാശുപത്രി കളത്തിങ്കൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 22 )
1603003003/RC/378665(വാകട്ടെയിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് വാർഡ് 4 )
1603003003/RC/378694(കരിമ്പുമ്മല് മാനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 13)
1603003003/RC/378696(എരിക്കിലാട്ട് കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 14)
1603003003/RC/378701(പന്തലാടി ചേരിങ്കല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 14)
1603003003/RC/378703(മണല്വയല് പന്തലാടി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 14)
1603003003/RC/378706(അരിഞ്ചേര്മല കുടിയോംവയല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 14)
1603003003/RC/378717(കള്ളാംതോട് കുരിശുമല റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 18))
1603003003/RC/381437(തോണിമൂല കരിമംകുന്ന് തോട് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 11)
1603003003/RC/383878(വാറുമ്മല്ക്കടവ് പുഴയോരം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 19) )
1603003003/RC/387530(സ്കൂള്കുന്ന് കല്ലിട്ടാംകുഴി വയല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003003/RC/387538(കുഴിച്ചാലില് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 22)
1603003003/RC/387717(പാതിരിയമ്പം കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 7))
1603003003/RC/387955(തൈപ്പറബന് നടപ്പാത കോണ്ക്രീറ്റ് )
1603003003/RC/388601(പെരേറ്റക്കുന്ന് പാലമറ്റം (കുഞ്ഞാപ്പറമ്പില് ) റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 15)
1603003003/RC/389580(ഒഴുകൊല്ലി കുറുമകൊല്ലി കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 4))
1603003003/RC/389603(കമ്പര് ഇബ്രാഹിം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 23))
1603003003/RC/389606(പഴഞ്ചേരികുന്ന് പുറക്ക റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 23))
1603003003/RC/390413(തേങ്ങാപ്പാറ തളിക്കടവ് ചോലവയല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 2)
1603003003/RC/390415(കൂളിവയല് അക്കാദമി മഞ്ഞപ്പാലം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 2)
1603003003/RC/390419(പാടശേഖര സമിതി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 1))
1603003003/RC/390421(പുന്നക്കല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 1))
1603003003/RC/GIS/14579(ക്രസന്റ്കുന്ന് (ജലനിധി ടാങ്ക് ) റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 10 )
1603003003/RC/GIS/15319(പഴഞ്ചേരി പുതിയ റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 23) )
1603003003/RC/GIS/19088(ഓണിവയല് കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 6) )
1603003003/RC/GIS/6532(മാത്തൂര്പൊയില് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 8))
1603003003/RC/GIS/85742(കാട്രപ്പള്ളി കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 3) )
1603003003/RC/GIS/85753(അഞ്ഞണിക്കുന്ന് പരിയാരം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് (വാര്ഡ് 8) )
1603003003/RC/GIS/85938(മഞ്ചേരി പരക്കുനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് വാര്ഡ് 9)
1603003003/WC/415685(കുളം നിര്മ്മാണം വി കെ ബാലഗോപാലന് വാര്ഡ് 4)
1603003003/WC/446690(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പഴഞ്ചേരി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 23)
1603003003/WC/447648(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഓണിവയല് പാറവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 6)
1603003003/WC/447817(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പാലൂര്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 5) വാര്ഡ് 16)
1603003003/WC/449281(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മതിശ്ശേരി കാപ്പുംകുന്ന് ഭാഗം(ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 2)
1603003003/WC/449294(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കാക്കാഞ്ചിറ എലിക്കോട്ട് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 2)
1603003003/WC/452525(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കൊയിലേരി ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 3)
1603003003/WC/457469(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പടിക്കംവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 14)
1603003003/WC/460691(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കള്ളാംതോട് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 18)
1603003003/WC/461159(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പഴഞ്ചേരി ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 23)
1603003003/WC/461196(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മേച്ചേരി ഭാഗം (ഘട്ടം2) വാര്ഡ് 10)
1603003003/WC/461198(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പന്തലാടിക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 14)
1603003003/WC/468788(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം എരനല്ലൂര് മൂലവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 3) വാര്ഡ് 13)
1603003003/WC/471987(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ചുണ്ടക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 3) വാര്ഡ് 13)
1603003003/WC/474200(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം കായകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 7)
1603003003/WC/478857(കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം മാതംകോട് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 9)
1603003003/WC/604278(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കമ്പത്തുംകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 8)
1603003003/WC/604455(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ചന്ദനക്കൊല്ലി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/604687(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കായക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/WC/605292(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം നീര്വാരം കുറുവിളം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/605299(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം എരനല്ലൂര് മൂലവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13)
1603003003/WC/605681(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ആറുമൊട്ടംക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 21 )
1603003003/WC/605693(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം എട്ടില് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 2)
1603003003/WC/605715(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ആറുമൊട്ടംക്കുന്ന്(ചെമ്പിളി) ഭാഗം ഘട്ടം 2 വാര്ഡ് 21)
1603003003/WC/605991(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം വാകയാട് പാലുക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 20)
1603003003/WC/606007(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ചെമ്പോട്ടി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/WC/606107(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പാതിരിയമ്പം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/WC/606134(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പാറയ്ക്കല് ഭാഗം ഘട്ടം 2 വാര്ഡ് 17)
1603003003/WC/606135(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മതിശ്ശേരികാപ്പുംകുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 2)
1603003003/WC/606635(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം വാകയാട് ഭാഗം ഘട്ടം1 വാര്ഡ് 19)
1603003003/WC/606642(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം തരകമ്പം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/606668(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം തണ്ണീര്വയല് ഭാഗം ഘട്ടം1 വാര്ഡ് 17)
1603003003/WC/606679(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കല്ലുവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/606682(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മയിലുകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/606685(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മണിക്കോട് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/606687(മണ്കയ്യാല,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കേളോംകടവ് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 5)
1603003003/WC/606811(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കാക്കഞ്ചിറ ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 2)
1603003003/WC/607088(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം അയനിമല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 7)
1603003003/WC/607092(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മണല്വയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 8)
1603003003/WC/607233(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പുത്തന്മുറ്റം ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 17)
1603003003/WC/607237(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മാതോത്ത്പൊയില് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 20)
1603003003/WC/607240(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം വാറുമ്മല്ക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം1 വാര്ഡ് 17)
1603003003/WC/607336(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം വാടോച്ചാല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 10)
1603003003/WC/607338(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മേച്ചേരി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 10)
1603003003/WC/607344(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കരിമംകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 11)
1603003003/WC/607348(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കീഞ്ഞ്കടവ് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 11)
1603003003/WC/607356(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ചുണ്ടക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 13)
1603003003/WC/607398(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പന്തലാടി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 14)
1603003003/WC/607403(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പള്ളിക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 15)
1603003003/WC/607414(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കൈപ്പാട്ടുകുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/WC/607417(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം സര്വ്വോദയം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/WC/607433(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പാലൂര്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/WC/607442(മണ്കയ്യാല ,മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഏച്ചോം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 16)
1603003003/WC/607523(മൺക്കയ്യാല, മഴകുഴി നിർമ്മാണം കല്ലിട്ടാംകുഴി ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാർഡ് 21)
1603003003/WC/607524(മൺക്കയ്യാല, മഴകുഴി നിർമ്മാണം പുലമൂല ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാർഡ് 21)
1603003003/WC/607877(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഒാണിവയല് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 6)
1603003003/WC/608098(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം വാളമ്പാടി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 6)
1603003003/WC/608108(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം അട്ടച്ചിറ ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 1)
1603003003/WC/608113(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കുണ്ടാല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 1)
1603003003/WC/608121(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണംകാട്രപ്പള്ളി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 3)
1603003003/WC/608125(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കൊയിലേരി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 3)
1603003003/WC/608169(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കണ്ണാടിമുക്ക് ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 4)
1603003003/WC/608173(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഒഴുകൊല്ലി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 4)
1603003003/WC/608178(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കൃഷ്ണമൂല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 4)
1603003003/WC/608181(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം അമ്മാനി ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 6)
1603003003/WC/608183(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മുക്രമൂല ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 6)
1603003003/WC/608207(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പരിയാരം ഭാഗം (ഘട്ടം 1) വാര്ഡ് 8)
1603003003/WC/608693(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പുതൂര്ക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 19)
1603003003/WC/608715(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം പുളിക്കംവയല് ഭാഗം ഘട്ടം 2 വാര്ഡ് 21)
1603003003/WC/608721(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മതിശേരി എലിക്കുനി ഭാഗം ഘട്ടം 2 വാര്ഡ് 17)
1603003003/WC/608729(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം വാറുമ്മല്കടവ് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 19)
1603003003/WC/608794(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മാങ്ങാപ്പാളി ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 20)
1603003003/WC/608805(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഇടത്തംക്കുന്ന് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 20)
1603003003/WC/608831(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മതിശേരി കഴുക്കലോടി ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 18)
1603003003/WC/608838(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കള്ളാംത്തോട് ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 18)
1603003003/WC/608843(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം മതിശേരി ഉക്കിനി ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 18)
1603003003/WC/608846(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഏച്ചോം ഭാഗം ഘട്ടം 1 വാര്ഡ് 18)
1603003003/WC/611049(മണ്കയ്യാല, മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം കായക്കുന്ന് ഭാഗം (ഘട്ടം 2) വാര്ഡ് 7)
1603003003/WC/626601(മൺ കയ്യാല മഴക്കുഴി നിർമ്മാണം പുളിക്കം വയൽ ഭാഗം ഘട്ടം 2 വാർഡ് 21)
1603003003/WH/348549(അമൃത് സരോവര് കുളം പുനരുദ്ധാരണം കൊളത്താറ (വാര്ഡ് 19))
1603003004/AV/283943(വാര്ഡ് 20 എരുമത്താരി കള്വെര്ട്ട് നിര്മ്മാണം)
1603003004/DP/314684(TP വാർഡ് 17, വൃക്ഷത്തൈ താഴമുണ്ട (അരിമുള) സ്കൂൾ)
1603003004/DP/340582(N വാർഡ് 11, നഴ്സറി നിർമ്മാണം )
1603003004/DP/345296(വാര്ഡ് 2 വൃക്ഷത്തൈനടീല് പരിപാലനം പൊതുഭൂമി (മുരിങ്ങ പ്ലാന്റേഷന്) )
1603003004/DP/GIS/28304(വാർഡ് 11, നഴ്സറി നിർമ്മാണം)
1603003004/DP/GIS/57838(വാര്ഡ് 9 വൃക്ഷത്തൈ നടല് 1)
1603003004/IC/355404(RT വാര്ഡ് 2 തോട് സംരക്ഷണം പേരൂര് അയനിമല)
1603003004/IC/361430(IC വാർഡ് 18, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം നെല്ലിക്കര ഘട്ടം 02)
1603003004/IC/361431(IC വാർഡ് 18, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം നെല്ലിക്കര ഘട്ടം 03)
1603003004/IC/362817(IC വാര്ഡ് 21 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2(2))
1603003004/IC/363076(IC വാർഡ് 20, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 03)
1603003004/IC/369552(RT വാര്ഡ് 13 പൊതുനീര്ച്ചാല്/തോട്/കനാല്/പുഴയുടെ നിര്മ്മാണം )
1603003004/IC/373154(വാർഡ് 16, ഉറവ സംരക്ഷണം)
1603003004/IC/373304(വാര്ഡ് 6 ഉറവസംരക്ഷണം)
1603003004/IC/373680(N വാര്ഡ് 4 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/IC/373681(N വാര്ഡ് 4 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/IC/373682(N വാര്ഡ് 11 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/IC/373683(N വാര്ഡ് 11 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/IC/373684(N വാര്ഡ് 11 പൊതുനീര്ച്ചാല് പുനരുദ്ധാരണം 3)
1603003004/IC/373685(N വാര്ഡ് 13 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/IC/373686(N വാര്ഡ് 13 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/IC/373687(N വാര്ഡ് 14 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/IC/373688(N വാര്ഡ് 14 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/IC/373691(N വാര്ഡ് 16 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/IC/373692(N വാര്ഡ് 16 പൊതുനീര്ച്ചാല് / തോട് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/IF/1002175(WARD 13, LIFE HOUSE OMANA 13/58 HS)
1603003004/IF/1007095(WARD 8 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER BHASKARAN T P 3/158)
1603003004/IF/1007096(വാര്ഡ് 12 ലൈഫ് ഭവനം വിജയ മാലതി 12/248)
1603003004/IF/494874(HS വാര്ഡ് 19 ലൈഫ് ഭവനം ലീല താന്നിക്കുന്ന് കോളനി 285)
1603003004/IF/550321(HS വാര്ഡ് 2 ലൈഫ് ഭവനം ചിഞ്ചു കേളമംഗലം)
1603003004/IF/551390(HS വാർഡ് 09, പ്രളയ പുനരുദ്ധാരണ ഭവന നിർമ്മാണം നന്ദിനി 09/192)
1603003004/IF/554009(HS വാർഡ് 05, ട്രൈബൽ ഭവനം ബിന്ദു 05/567)
1603003004/IF/572239(HS വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം അനിത പ്രഭാകരന് കല്ലൂര് 10/243)
1603003004/IF/572261(HS വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം ചെറുമന് വെമ്പിലാത്ത് 10/288)
1603003004/IF/572266(HS വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം ഗൌരി മാധവന് കല്ലൂര് കോളനി 10/408)
1603003004/IF/572322(HS വാര്ഡ് 11 ലൈഫ് ഭവനം കുമാരന് ചേമ്പുംകൊല്ലി 11/86 )
1603003004/IF/572960(HS വാര്ഡ് 17 ലൈഫ് ഭവനം മാധവി തരിവാരംകുന്ന് 17/474)
1603003004/IF/572982(HS വാര്ഡ് 22 ലൈഫ് ഭവനം നാരായണി പുലച്ചിക്കുന്ന് കോളനി 22/67)
1603003004/IF/573191(HS വാര്ഡ് 22 ലൈഫ് ഭവനം സത്യഭാമ പുലച്ചിക്കുനി കോളനി 22/104)
1603003004/IF/573248(HS വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം ശ്യാമള കല്ലൂര് 10/103)
1603003004/IF/573319(HS വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം ഉഷ കല്ലൂര്കുറുമകോളനി 10/108)
1603003004/IF/617557(HS വാര്ഡ് 6 ലൈഫ് ഭവനം ശോഭ നെയ്ക്കുപ്പ കോളനി 6/661)
1603003004/IF/637573(HS വാര്ഡ് 19 ലൈഫ് ഭവനം ചീരാങ്കി ചോയിമൂല 19/76 )
1603003004/IF/643865(C S WARD 18 CATTLE SHELTER CONSTRUCTION SHIJI SIVARAJAN ADAMUNDA 18/526)
1603003004/IF/656836(HS വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം നാരായണന്)
1603003004/IF/658452(SP വാർഡ് 13, സോക്ക്പിറ്റ് നിർമ്മാണം ഫാത്തിമഫവീലത്ത്)
1603003004/IF/663358(HS വാര്ഡ് 12 ലൈഫ് ഭവനം ദേവകി മന്നത്ത് 12/717)
1603003004/IF/663385(HS വാര്ഡ് 7 ഹഡ്കോ ഭവനം ദിവ്യ ചാത്തന്കൊല്ലി കോളനി 7/770)
1603003004/IF/678666(GL വാര്ഡ് 1 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ഘട്ടം 1)
1603003004/IF/689572(CS WARD 05, CATTLE SHELTER SAINABA 05/320)
1603003004/IF/689723(CS WARD 08, CATTLE SHELTER RAJU 08/61)
1603003004/IF/693674(GS WARD 5 CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER SAVITHRI SUNDARAN PLACHIKKATTIL 5/153SUHARA DAROTH 5/159)
1603003004/IF/706262(HS വാര്ഡ് 5 ജനറല് ഭവനം ബാബു ചീയമ്പം 73 പണിയ കോളനി 5/568)
1603003004/IF/714680(HS വാര്ഡ് 19 ലൈഫ് ഭവനം മല്ലിക പുളിക്കല് 19/384)
1603003004/IF/732982(HS വാര്ഡ് 5 ലൈഫ് ഭവനം തങ്ക ചീയമ്പം കോളനി 5/743)
1603003004/IF/733007(HS വാര്ഡ് 4 ലൈഫ് ഭവനം വാസു പാടത്തുവളപ്പില് 4/580)
1603003004/IF/733015(HS വാര്ഡ് 5 ലൈഫ് ഭവനം മിനി 73 കോളനി ചീയമ്പം 5/339)
1603003004/IF/733024(HS വാര്ഡ് 9 ലൈഫ് ഭവനം സൌമ്യ മാരമലകാട്ടുനായ്ക്ക കോളനി 9/637 )
1603003004/IF/751512(CS WARD 14, CATTLE SHELTER SHYLA 14/147)
1603003004/IF/765169(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം കല്യാണി 7/376)
1603003004/IF/765175(HS വാര്ഡ് 15 ലൈഫ് ഭവനം ദീപ ടി കെ 15/701)
1603003004/IF/765182(HS വാര്ഡ് 5 ജനറല് ഭവനം തമ്പി ചീയമ്പം 73 കോളനി 5/745)
1603003004/IF/765187(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം മണി 7/773)
1603003004/IF/765193(HS വാര്ഡ് 5 ലൈഫ് ഭവനം പ്രസന്നകുമാരി 5/102)
1603003004/IF/770921(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം ബാബു 7/780)
1603003004/IF/793378(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം വെളിച്ചി 7/ 783)
1603003004/IF/793384(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം സിന്ദു മണി 7/775)
1603003004/IF/793389(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം ലീല രാജന് 7/728)
1603003004/IF/793397(HS വാര്ഡ് 7 ലൈഫ് ഭവനം ഓണത്തി 7/587)
1603003004/IF/794124(WARD 05, LIFE HOUSE MINI 05/759)
1603003004/IF/794127(HS WARD 07, LIFE HOUSE MADHAVI 07/742)
1603003004/IF/796767(HS വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം വിജേഷ് 20/405)
1603003004/IF/798558(HS WARD 05, LIFE HOUSE THANKA 05/379)
1603003004/IF/798563(HS WARD 017, LIFE HOUSE BINDHU RAVI 07/209)
1603003004/IF/801380(HS WARD 22, LIFE HOUSE RAMU 22/88)
1603003004/IF/809511(HS WARD 05, LIFE HOUSE SHYLA 05/268)
1603003004/IF/812089(WARD 05, GENERAL HOUSE AMMINI SASI 05/695)
1603003004/IF/816642(WARD 01, LIFE HOUSE GREESHMA ARUN 16/417)
1603003004/IF/817624(HS WARD 05, LIFE HOUSE NISHA SATHEESH 05/736)
1603003004/IF/817631(HS WARD 14, LIFE HOUSE SOUMYA SHANMUKHADAS 14/480)
1603003004/IF/823776(HS WARD 05, LIFE HOUSE MACHI 05/43)
1603003004/IF/829279(HS WARD 21, LIFE HOUSE RADHA 21/583)
1603003004/IF/829280(HS WARD 04, LIFE HOUSE AMMINI 04/566)
1603003004/IF/829282(HS WARD 04, LIFE HOUSE BEENA 04/441)
1603003004/IF/834293(HS WARD 07, FLOOD HOUSE MARRY VARGHESE 07/195)
1603003004/IF/835922(HS വാര്ഡ് 21 ലൈഫ് ഭവനം മനോജ്)
1603003004/IF/837305(HS WARD 22, LIFE HOUSE PAKATHI ONAN 22/423)
1603003004/IF/843189(HS വാര്ഡ് 5 ലൈഫ് ഭവനം സീത കൃഷ്ണന് 5/769)
1603003004/IF/847510(HS വാര്ഡ് 2 ട്രൈബല് ഭവനം സന്ധ്യ ദിനേഷ് 2/544)
1603003004/IF/849553(HS വാര്ഡ് 7 ജനറല് ഭവനം പുഷ്പ സോമന് ചാത്തമംഗലംകുന്ന് കോളനി 7/317)
1603003004/IF/849654(HS WARD 13, LIFE HOUSE AMBIKA 13/261)
1603003004/IF/849734(GL വാർഡ് 17, തീറ്റപ്പുൽകൃഷി ഘട്ടം 01)
1603003004/IF/859884(HS വാര്ഡ് 7 ജനറല് ഭവനം കല്ല്യാണി രാജന് 1/187)
1603003004/IF/874109(CS WARD 15, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER MINI 15/277)
1603003004/IF/874111(CS WARD 15, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER HAREESH P G 15/673)
1603003004/IF/874112(CS WARD 15, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER NARAYANAN 15/74)
1603003004/IF/875264(SP WARD 04, CONSTRUCTION OF SOAKPIT KADHEEJA 04/310)
1603003004/IF/875447(Ward 2 Construction of Soak pit Philomina Vennamattathil 2/76)
1603003004/IF/875468(Ward 8 Construction of Soak pit Ealikutty 8/16)
1603003004/IF/876239(WARD 9 CONSTRUCTION OF SOAK PIT NISHA 9/145)
1603003004/IF/876241(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT SAVITHA 18/110)
1603003004/IF/876242(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT SUMATHI N N)
1603003004/IF/876244(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT MINI 18/539)
1603003004/IF/876246(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT LILLY 18/43)
1603003004/IF/876248(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT VILASINI M V 18/68)
1603003004/IF/876250(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT BINDU 18/66)
1603003004/IF/876251(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT ROHINI 18/56)
1603003004/IF/879633(WARD 16, LIFE HOUSE NARAYANI 16/326 )
1603003004/IF/883884(HS വാര്ഡ് 5 ജനറല് ഹൌസിംഗ് ശശി ചീയമ്പം 73 പണിയ കോളനി 5/774 )
1603003004/IF/893014(WARD 15, CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER SINDHU SHIJU 15/86)
1603003004/IF/893633(വാര്ഡ് 22 ലൈഫ് ഭവനം നാരായണി)
1603003004/IF/893700(GS CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER SHIJU E G EDATHUMPADIYIL 8/267)
1603003004/IF/893704(CS CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER NARAYANI KOLLIKKAL 20/170)
1603003004/IF/894051(CS WARD 8 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SIJU P GEORGE 8/97)
1603003004/IF/899018(WARD 15, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SHYLA KUNJUNNI 15/142)
1603003004/IF/899022(WARD 15, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER KOMALA 15/570)
1603003004/IF/899025(WARD 15, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER JAYAPRAKASH P S 15/191)
1603003004/IF/899038(WARD 15, CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER PUSHPA M R 15/13)
1603003004/IF/899050(WARD 15, CONSTRUCTION OF COMPOST PIT SALINI R 15/709)
1603003004/IF/899278(WARD 9 CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER SUMA T 9/307)
1603003004/IF/899303(WARD 10 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER PUSHPA T O 10/35)
1603003004/IF/899341(WARD 18 CONSTRUCTION OF POULTRY SHELTER SREENIVASAN 18/69)
1603003004/IF/899350(WARD 22 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER PALANI 22/55)
1603003004/IF/899382(WARD 18 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER KAMALAKSHI 18/199)
1603003004/IF/899407(WARD 18 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER RADHA 18/74)
1603003004/IF/899412(WARD 18 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER RAMANI 18/183)
1603003004/IF/899413(WARD 18 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SARADA 18/180)
1603003004/IF/899416(WARD 18 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SREERANGANATH VAYALAYA 18/562)
1603003004/IF/899438(WARD 18 CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER SUDHA 18/531)
1603003004/IF/902340(WARD 10 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER BINITHA 10/317)
1603003004/IF/902341(WARD 10 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER LEELA 10/122)
1603003004/IF/902343(WARD 10 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER GOPALAN 10/311)
1603003004/IF/902346(WARD 10 CONSTRUCTION OF SOAK PIT ANITHA 10/243)
1603003004/IF/905243(HS വാര്ഡ് 6 ലൈഫ് ഭവനം സുബാഷ് 6/721)
1603003004/IF/905348(CS WARD 8 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SHEEBA ANILKUMAR 3/56)
1603003004/IF/905358(CS WARD 8 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SAHADEVAN 8/230)
1603003004/IF/906889(WARD 1 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER CLARA 1/132)
1603003004/IF/908011(WARD 11, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER VIJAYA PARAMESWARAN 10/123)
1603003004/IF/908144(WARD 11, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER KARUNAKARAN 10/92)
1603003004/IF/908311(WARD 04, CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER SUBEENA C V 04/538)
1603003004/IF/908386(WARD 04, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER SAFIYA 04/260)
1603003004/IF/908405(WARD 04, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER AYSHA (IBRAHIM) 04/375)
1603003004/IF/908428(WARD 03, CONSTRUCTION OF GOAT SHELTER MANORANJINI 03/85)
1603003004/IF/908439(WARD 03, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER VIJAYAN P S 03/145)
1603003004/IF/908455(WARD 03, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER RADHA RAVEENDRAN 03/88)
1603003004/IF/908456(WARD 03, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER PRAKASAN T G 03/213)
1603003004/IF/908464(WARD 03, CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER MANOMANI 03/148)
1603003004/IF/911282(വാര്ഡ് 22 ജനറല് ഭവനം (ST Dept) രാജന്)
1603003004/IF/912472(വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം സുനിത ഓടക്കുറ്റി 10/52)
1603003004/IF/915011(CS WARD 6 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER BHARATHI 6/260)
1603003004/IF/921698(വാര്ഡ് 21 ലൈഫ് ഭവനം മിനി ഗോപാലന്)
1603003004/IF/921775(WARD 15, LIFE HOUSE ASHA BINU 15/719)
1603003004/IF/921784(WARD 04, LIFE HOUSE LAKSHMI 04/612)
1603003004/IF/927980(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം നളിനി 2/43 SP)
1603003004/IF/927986(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ശാന്തി 2/62 SP)
1603003004/IF/927991(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സ്മിത സന്തോഷ് 2/64 SP)
1603003004/IF/927996(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ശ്രീജ സാബു 2/512 SP)
1603003004/IF/927998(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം സുലോചന 2/57 SP)
1603003004/IF/928005(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം വിജിത 2/527 SP)
1603003004/IF/928014(വാര്ഡ് 20 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം അനിമോള് 20/296 SP)
1603003004/IF/928018(വാര്ഡ് 20 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം രാധാമണി 20/339 SP)
1603003004/IF/928052(വാര്ഡ് 2 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ലിസി തോമസ് 2/44 SP)
1603003004/IF/931257(വാര്ഡ് 10 കുളം നിര്മ്മാണം ജോസ് പാലാത്ത് 10/383)
1603003004/IF/931259(വാര്ഡ് 10 കുളം നിര്മ്മാണം സതീശന് പുളിക്കല് 10/366)
1603003004/IF/931284(വാര്ഡ് 10 കുളം നിര്മ്മാണം പീതാംബരന് മണിമലപ്പറമ്പില് 10/262)
1603003004/IF/931288(വാര്ഡ് 10 കുളം നിര്മ്മാണം സതീഷ് വെമ്പിലാത്ത് 10/5)
1603003004/IF/931317(വാര്ഡ് 10 കുളം നിര്മ്മാണം തങ്കപ്പന് പായിക്കാട്ട് 10/302)
1603003004/IF/931337(വാര്ഡ് 10 കുളം നിര്മ്മാണം ശിവരാമന് വാഴയില് 10/303)
1603003004/IF/941082(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം യശോധ മുക്കത്ത് 20/416 HS)
1603003004/IF/941446(വാര്ഡ് 18 ലൈഫ് ഭവനം സുമതി ലക്ഷംവീട്)
1603003004/IF/941878(വാര്ഡ് 10 ലൈഫ് ഭവനം ശ്യാമള 10/516)
1603003004/IF/942077(WARD 04, LIFE HOUSE THANKAMMA 04/96)
1603003004/IF/942309(വാർഡ് 11, തീറ്റപ്പുൽകൃഷി ഘട്ടം 01)
1603003004/IF/942565(വാര്ഡ് 7 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി )
1603003004/IF/942891(വാര്ഡ് 8 ലൈഫ് ഭവനം പുഷ്പലത എഴുത്താണിക്കുന്നേല് (HS) 8/431)
1603003004/IF/944203(വാർഡ് 4, തീറ്റപ്പുൽകൃഷി ഘട്ടം 01)
1603003004/IF/944301(WARD 14, LIFE HOUSE PADMAVATHI 14/88)
1603003004/IF/945313(WARD 9 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER VIJAYAN M S 9/707)
1603003004/IF/945320(വാര്ഡ് 21 ലൈഫ് ഭവനം ശ്രീദേവി 21/421)
1603003004/IF/945701(WARD 04, LIFE HOUSE PATHUMMAKKUTTY 04/481)
1603003004/IF/947545(വാര്ഡ് 8 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം (14 Nos))
1603003004/IF/947586(വാര്ഡ് 2 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം (7Nos))
1603003004/IF/948199(വാര്ഡ് 19 തീറ്റപുല്കൃഷി (GL))
1603003004/IF/948216(വാര്ഡ് 20 സോക്ക് പിറ്റ് നിര്മ്മാണം (13 Nos))
1603003004/IF/948728(വാര്ഡ് 5 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം (14 Nos))
1603003004/IF/953767(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം തങ്ക 20/145 (HS))
1603003004/IF/953771(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം പത്മിനി 20/287 (HS))
1603003004/IF/953778(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം ശാന്ത 20/23 (HS))
1603003004/IF/953816(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം മാധവി 20/56 (HS))
1603003004/IF/953817(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം വസന്ത 20/27 (HS))
1603003004/IF/953849(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം ശകുന്തള 20/61 (HS))
1603003004/IF/953880(വാര്ഡ് 9 ലൈഫ് ഭവനം ഷൈലജ അശോകന് 9/120)
1603003004/IF/953977(WARD 7 CONSTRUCTION OF SOAK PIT (5 NOS))
1603003004/IF/956159(WARD 14, LIFE HOUSE SREEJA 14/86 HS)
1603003004/IF/956589(വാർഡ് 14, തീറ്റപ്പുൽകൃഷി ഘട്ടം 01)
1603003004/IF/961965(WARD 04, LIFE HOUSE MARIYAM 04/123 HS)
1603003004/IF/961966(WARD 11, LIFE HOUSE SARADHA 11/215 HS)
1603003004/IF/963682(WARD 15, CATTLE SHELTER RAJU K K15/26 CS)
1603003004/IF/964755(വാര്ഡ് 12 ലൈഫ് ഭവനം സുമതി 12/82 (HS))
1603003004/IF/964763(വാര്ഡ് 19 ലൈഫ് ഭവനം പാഞ്ചാലി 19/39(HS))
1603003004/IF/964767(വാര്ഡ് 5 ലൈഫ് ഭവനം ധന്യ അനീഷ് 5/499(HS))
1603003004/IF/964796(Ward 19 Construction of Soakpit (15 Nos)SP)
1603003004/IF/967291(WARD 15,LIFE HOUSE MARA 15/726)
1603003004/IF/967311(WARD 14, LIFE HOUSE JANU)
1603003004/IF/968628(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം മാധവന് 20/301 (HS))
1603003004/IF/968632(വാര്ഡ് 20 ലൈഫ് ഭവനം ലക്ഷ്മി 20/168 (HS))
1603003004/IF/972725(WARD 7 LIFE HOUSE JANAKI 7/152)
1603003004/IF/972728(WARD 18 LIFE HOUSE LALI 18/10)
1603003004/IF/972732(WARD 21 LIFE HOUSE PATTA 21/88)
1603003004/IF/972735(WARD 21 LIFE HOUSE KUNKI VELUKKAN 21/52)
1603003004/IF/973514(WARD 21 LIFE HOUSE VELICHI 21/213)
1603003004/IF/973608(WARD 10 LIFE HOUSE SALI T T 10/421)
1603003004/IF/973616(WARD 18 LIFE HOUSE OMANA 18/140)
1603003004/IF/973936(WARD 13, EPIP HOUSE VALSA 13/483)
1603003004/IF/978049(വാര്ഡ് 2 ലൈഫ് ഭവനം അമ്മിണി 2/85 (HS))
1603003004/IF/978344(WARD 13, LIFE HOUSE SAKUNTHALA VASU 13/86)
1603003004/IF/978351(WARD 11, TRIBAL HOUSE REMYA REGHU 11/356)
1603003004/IF/978357(WARD 04, LIFE HOUSE NARAYANI 04/131)
1603003004/IF/984026(WARD 22 LIFE HOUSE MINI UNNI 22/78 HS)
1603003004/IF/984171(WARD 17, CONSTRUCTION OF SOAKPIT (15 Nos) SP)
1603003004/IF/984175(WARD 15, CONSTRUCTION OF SOAKPIT (14 Nos) SP)
1603003004/IF/984176(WARD 15, CONSTRUCTION OF SOAK PIT SHYNI SHYJU VARAKIL 14/70 SP)
1603003004/IF/984177(WARD 14, CONSTRUCTION OF SOAKPIT (14 Nos) SP)
1603003004/IF/984558(WARD 04, CONSTRUCTION OF SOAKPIT (13 Nos) SP)
1603003004/IF/985777(WARD 9 CONSTRUCTION OF SOAK PIT (13 NOS))
1603003004/IF/985783(WARD 9 CONSTRUCTION OF SOAK PIT REMA VASANTH 14/235)
1603003004/IF/988220(WARD 04, LIFE HOUSE DEVAKI 04/215 HS)
1603003004/IF/989216(WARD 03, CONSTRUCTION OF SOAKPIT (8 Nos))
1603003004/IF/994373(WARD 10 CONSTRUCTION OF SOAKPIT (13 NOS))
1603003004/IF/994996(WARD 14, LIFE HOUSE YASODHA 14/360 HS)
1603003004/IF/998468(WARD 2 CONSTRUCTION OF AZOLA TANK PUSHPA KURUVANTHANATH 2/116 (AT))
1603003004/IF/998728(WARD 18 LIFE HOUSE KULLI NELLIKKARA COLONY18/591)
1603003004/IF/999357(WARD 11, LIFE HOUSE LEELA RAMAN 11/6 HS)
1603003004/IF/999678(വാര്ഡ് 12 ലൈഫ് ഭവനം വസന്ത 12/723)
1603003004/IF/GIS/11629(WARD 22 LIFE HOUSE PADMAVATHI MODUPLAVIL22/288)
1603003004/IF/GIS/11973(WARD 14 LIFE HOUSE SANTHA 14/21)
1603003004/IF/GIS/11979(WARD 17 CATTLE SHELTER JIBIN SCARIA 17/199)
1603003004/IF/GIS/12018(WARD 15 AZOLA TANK RAJU K K 15/26)
1603003004/IF/GIS/12779(വാര്ഡ് 12 ലൈഫ് ഭവനം കാര്ത്ത്യായനി12/89(HS))
1603003004/IF/GIS/12789(വാര്ഡ് 12 ലൈഫ് ഭവനം പുഷ്പ വാസു 12/230 (HS))
1603003004/IF/GIS/12803(വാര്ഡ് 2 ലൈഫ് ഭവനം അപ്പുക്കുട്ടന് 2/534 (HS))
1603003004/IF/GIS/12818(വാര്ഡ് 5 ലൈഫ് ഭവനം തങ്കമണി 5/123 (HS))
1603003004/IF/GIS/19649(Ward 5 Life Geetha Raju 5/125)
1603003004/IF/GIS/26559(WARD 18 CONSTRUCTION OF AZOLLA TANK THANKAMANI 18/80)
1603003004/IF/GIS/26576(WARD 20 CONSTRUCTION OF AZOLA TANK SHEEJA (AT)20/278)
1603003004/IF/GIS/27533(WARD 11, CONSTRUCTION OF AZOLA TANK MANIKYA 11/100)
1603003004/IF/GIS/28237(WARD 15, WELL RECHARGE SINDHU SHIJU 15/86)
1603003004/IF/GIS/28238(WARD 15, WELL RECHARGE VIJAYAN 15/6)
1603003004/IF/GIS/31474(വാര്ഡ് 19 ലൈഫ് ഭവനം ലീല കൃഷ്ണന് താന്നിക്കുന്ന് കോളനി 19/330)
1603003004/IF/GIS/31477(വാര്ഡ് 19 ലൈഫ് ഭവനം ചന്ദ്രിക താന്നിക്കുന്ന് കോളനി 19/144)
1603003004/IF/GIS/31484(വാര്ഡ് 6 ലൈഫ് ഭവനം കരിക്കി ചെട്ടിപാമ്പ്ര കോളനി 6/716)
1603003004/IF/GIS/31534(WARD 13, LIFE HOUSE CHANDRIKA ILAVUNILKUMTHODIYIL 13/87)
1603003004/IF/GIS/32795(WARD 15, CONSTRUCTION OF AZOLA TANK BAIJU T R, NEDUNGOTTAYIL 15/2)
1603003004/IF/GIS/34214(Ward 19 Well Recharge Emmanuel Nellikkayath 19/426)
1603003004/IF/GIS/34604(WARD 17, LIFE HOUSE RAVI T P 17/307)
1603003004/IF/GIS/34706(വാർഡ് 9 ലൈഫ് ഭവനം വിജയമ്മ വീട്ടിക്കല് 9/9)
1603003004/IF/GIS/34717(വാർഡ് 22 ലൈഫ് ഭവനം സുമിത്ര പുലച്ചിക്കുനി 22/175)
1603003004/IF/GIS/35182(വാര്ഡ് 2 ലൈഫ് ഭവനം സുലോചന വാസു കണ്ടംപറമ്പില് 2/57 HS)
1603003004/IF/GIS/35184(വാര്ഡ് 2 ലൈഫ് ഭവനം ദേവി കെമ്പന് കേളമംഗലം 2/84 (HS))
1603003004/IF/GIS/37099(WARD 15, CONSTRUCTION OF POULTRY SHELTER KARUNAKARAN M N MARIYIL 15/179 PS)
1603003004/IF/GIS/38751(വാര്ഡ് 5 ഹഡ്കോ ഭവനം സിന്ധു അനില് ചീയമ്പം 73 നായ്ക്ക കോളനി 5/786)
1603003004/IF/GIS/44979(Ward 6 Construction of Soakpit (15 Nos))
1603003004/IF/GIS/51609(WARD 22 LIFE HOUSE UCHI PULACHIKKUNI 22/112)
1603003004/IF/GIS/51702(WARD 03, LIFE HOUSE SANTHA MADHAVAN 03/199 HS)
1603003004/IF/GIS/51754(WARD 11, LIFE HOUSE DEVU KANDEKKATTU 11/99 HS)
1603003004/IF/GIS/58607(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT (2 NOS))
1603003004/IF/GIS/58611(WARD 18 CONSTRUCTION OF SOAK PIT (3 NOS))
1603003004/IF/GIS/59593(WARD 04, LIFE HOUSE SANTHA M R 04/560)
1603003004/IF/GIS/60565(WARD 11, LIFE HOUSE CHANDRIKA 11/200)
1603003004/IF/GIS/61893(WRAD 03, CONSTRUCTION OF SOAKPIT (6 Units))
1603003004/IF/GIS/65538(WRAD 04, CONSTRUCTION OF SOAKPIT AYSHA 04/562)
1603003004/IF/GIS/72574(WARD 18 LIFE HOUSE VIDYA KOTTILINKAL 18/557)
1603003004/IF/GIS/73846(WARD 18 CONSTRUCTION OF CATTLE SHELTER BIJUMON KV 18/585)
1603003004/IF/GIS/80673(WARD 10 CONSTRUCTION OF SOAK PIT SUKUMARI 10/175)
1603003004/IF/GIS/81785(WARD 7 CONSTRUCTION OF SOAK PIT 9 NOS)
1603003004/IF/GIS/95185(Ward 18 Construction of cattle Shelter Sajeevan 18/133)
1603003004/IF/IAY/141475(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL145458916)
1603003004/IF/IAY/141492(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146826083)
1603003004/IF/IAY/141502(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147406325)
1603003004/IF/IAY/141505(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147466470)
1603003004/IF/IAY/141506(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147466501)
1603003004/IF/IAY/141507(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147466538)
1603003004/IF/IAY/141529(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148009029)
1603003004/IF/IAY/141530(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148009201)
1603003004/IF/IAY/141540(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148228204)
1603003004/IF/IAY/141550(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148383982)
1603003004/IF/IAY/141556(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148507355)
1603003004/IF/IAY/141574(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148886117)
1603003004/IF/IAY/141582(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL149011470)
1603003004/IF/IAY/141583(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL149013297)
1603003004/IF/IAY/145380(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144834485)
1603003004/IF/IAY/145387(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL145438902)
1603003004/IF/IAY/145444(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147343691)
1603003004/IF/IAY/145445(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147343701)
1603003004/IF/IAY/145446(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147389718)
1603003004/IF/IAY/145448(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147413147)
1603003004/IF/IAY/145451(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147465966)
1603003004/IF/IAY/145467(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147871855)
1603003004/IF/IAY/145468(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147875952)
1603003004/IF/IAY/145475(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148229628)
1603003004/IF/IAY/145488(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148507436)
1603003004/IF/IAY/147452(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL146824463)
1603003004/IF/IAY/147571(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147571200)
1603003004/IF/IAY/147670(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148380222)
1603003004/IF/IAY/149559(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL145434022)
1603003004/IF/IAY/149757(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL147871883)
1603003004/IF/IAY/149810(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148480836)
1603003004/IF/IAY/150589(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148825860)
1603003004/IF/IAY/152611(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148289156)
1603003004/IF/IAY/153733(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148310875)
1603003004/RC/375258(RC വാര്ഡ് 15 വളാഞ്ചേരി പാടിയമ്പം കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375260(RC വാര്ഡ് 9 മിച്ചഭൂമി വെണ്ണിയത്ത് അപ്പു - വട്ടത്താനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375264(RC വാര്ഡ് 22 പുലച്ചിക്കുനി കാട്ടുനായ്ക്ക കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375268(RC വാര്ഡ് 12 പുലിക്കുന്നേല് - ഇല്ലത്ത് ബേബി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375326(RC വാര്ഡ് 7 ചാത്തമംഗലംകുന്ന് അമ്പലം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് )
1603003004/RC/375327(RC വാര്ഡ് 20 മുക്കത്ത് വയല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് )
1603003004/RC/375328(RC വാര്ഡ് 20 പൊന്നങ്കര വയല്വാടി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375329(RC വാര്ഡ് 13 ഗുളികന്തറ വട്ടത്താനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375330(RC വാര്ഡ് 5 ചീയമ്പം 73 ഫോറസ്റ്റ് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375331(RC വാര്ഡ് 21 അംബേദ്കര് വയല്വാടി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375332(RC വാര്ഡ് 16 ആമ്പശ്ശേരിക്കുന്ന് പത്തില്പീടിക റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375333(RC വാര്ഡ് 16 അരീപ്ലാക്കല് മലയമുണ്ടേല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/375337(RC വാര്ഡ് 4 കല്ലോണിക്കുന്ന് കാളശ്ശേരി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376643(RC വാര്ഡ് 1 കാരിക്കൂട്ടം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376644(RC വാര്ഡ് 2 അയ്യങ്കുഴ പള്ളിക്കുന്ന് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376645(RC വാര്ഡ് 3 പുഴക്കല് ട്രാന്സ്ഫോര്മര് കുറുവന്താനം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376738(RC വാര്ഡ് 22 വട്ടക്കുളം മുതല് രാമകൃഷ്ണന് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376850(RC വാര്ഡ് 11 കൂടല്ലൂര് കുറുമ കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376865(RC വാര്ഡ് 8 തൂത്തിലേരി കാപ്പുംകരകുന്ന് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376868(RC വാര്ഡ് 13 ചിറമൂല കോളനി നടപ്പാത റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/376870(RC വാര്ഡ് 19 പൂതാടി യു പി സ്കൂള് ചീങ്ങോട് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/377195(RC വാര്ഡ് 10 ശ്രീനാരായണപുരം നീറാകുളം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/377617(RC വാർഡ് 17, താഴമുണ്ട മൂത്തേടത്ത് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/377619(RC വാർഡ് 15, പാടിയമ്പം പണിയ കോളനി ചിരട്ടയമ്പം റോഡ് കോൺക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/377620(RC വാര്ഡ് 10 അമ്മിണി അളാക്കടവില് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/377628(RC വാര്ഡ് 18 മടത്തുംപടി മാന്താനം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/377763(RC വാർഡ് 14, പുറമടത്തിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് (നരയിപ്പുഴ പുറമടക്കവല റോഡ്))
1603003004/RC/378036(RC വാർഡ് 04, നടപ്പാത കോൺക്രീറ്റ് ഭാരതി മുതൽ കരുണാകരൻ വരെ)
1603003004/RC/378197(RC വാർഡ് 14, വെള്ളിമല മുഞ്ഞനാട്ട് റോഡ് കോൺക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/378203(RC വാര്ഡ് 7 ചാത്തമംഗലംകുന്ന് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/378218(RC വാര്ഡ് 19 പുളിയമ്പറ്റ റോഡ് മുതല് അച്ചുനിലം റോഡ് വരെ റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/378231(RC വാര്ഡ് 9 കുന്നേല് നടപ്പാത റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/378335(RC വാര്ഡ് 6 മാതമംഗലം അംഗണ്വാടി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് തുടര്ച്ച)
1603003004/RC/378339(RC വാര്ഡ് 2 വെട്ടിക്കാപ്പിളളി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/378340(RC വാർഡ് 03, അതിറാറ്റ് അമ്പലം ട്രാൻസ്ഫോമർ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/378341(RC വാർഡ് 11, ആറുകണ്ടം മുതൽ നാരായണപുരം വരെ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ് തുടർച്ച)
1603003004/RC/378357(RC വാർഡ് 17, താഴമുണ്ട ഐരവീട്ടിൽ റോഡ് കോൺക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/379203(RC വാര്ഡ് 12 കക്കടം കോളനി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003004/RC/389831(വാര്ഡ് 20 എരുമത്താരി വയല് മാങ്ങോട് വയല് റോഡ് നിര്മ്മാണം (RC))
1603003004/RC/GIS/12961(വാര്ഡ് 20 മാങ്ങോട് എരുമത്താരി വയല് റോഡ് നിര്മ്മാണം (RC))
1603003004/RC/GIS/34297(വാര്ഡ് 5 ചീയമ്പം 50 ഏക്കര് പളളാട്ട് റോഡ് നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/432606(ST വാർഡ് 17, സ്റ്റാഗ്ഗേര്ഡ് ട്രഞ്ച് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/472399(CB വാര്ഡ് 4 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ചെമ്പകമൂല ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/472402(CB വാര്ഡ് 4 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം കല്ലോണിക്കുന്ന് ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/472459(CB വാര്ഡ് 12 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ചേമ്പുംകൊല്ലി ഭാഗം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/472978(FB വാർഡ് 22, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം വീട്ടിപ്പുര ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/476549(FB വാർഡ് 15, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം പാടിയമ്പം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/476550(FB വാർഡ് 15, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം തൂത്തിലേരി ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/518545(RT വാര്ഡ് 7 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/518560(RT വാര്ഡ് 19 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/518647(RT വാര്ഡ് 6 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/518675(CD വാര്ഡ് 12 ചെക്ക്ഡാംവൃത്തിയാക്കല്)
1603003004/WC/518726(EB വാര്ഡ് 15 വളാഞ്ചേരി മണ്ചിറ പാര്ശ്വഭിത്തി സംരക്ഷണം )
1603003004/WC/523096(RP വാര്ഡ് 1 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/523679(RP വാര്ഡ് 8 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003004/WC/523681(RP വാര്ഡ് 13 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/523682(RP വാര്ഡ് 13 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/523892(RP വാര്ഡ് 12 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/523917(RP വാര്ഡ് 9 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003004/WC/523918(RP വാര്ഡ് 9 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003004/WC/525409(RT വാര്ഡ് 22 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/533817(CD വാര്ഡ് 20 ചെക്ക് ഡാം വൃത്തിയാക്കല് ഘട്ടം 4)
1603003004/WC/536450(EB വാര്ഡ് 16 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/545934(EB വാര്ഡ് 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/545935(EB വാര്ഡ് 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/545936(EB വാര്ഡ് 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003004/WC/545937(EB വാര്ഡ് 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003004/WC/547298(EB വാർഡ് 14, മണ് കയ്യാല ഘട്ടം 5)
1603003004/WC/548417(CB വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/548418(CB വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 3)
1603003004/WC/548419(CB വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 4)
1603003004/WC/563941(വാര്ഡ് 1 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ചങ്ങലമൂല ഫോറസ്റ്റ്)
1603003004/WC/566011(RT വാര്ഡ് 19 ഉറവ സംരക്ഷണം)
1603003004/WC/568602(T വാര്ഡ് 18 പൊതുനീര്ച്ചാല്, തോട് നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/570249(N വാര്ഡ് 7 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/570250(N വാര്ഡ് 1 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/570252(വാര്ഡ് 12 ഉറവ സംരക്ഷണം )
1603003004/WC/570255(വാര്ഡ് 10 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/WC/570256(വാര്ഡ് 10 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/570257(വാര്ഡ് 18 പൊതുനീര്ച്ചാല് 1നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/570258(വാര്ഡ് 21 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/570259(വാര്ഡ് 21 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 5)
1603003004/WC/570260(വാര്ഡ് 22 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 4)
1603003004/WC/570366(CD വാര്ഡ് 12 ചെക്ക്ഡാം പുനരുദ്ധാരണം )
1603003004/WC/570371(RT വാര്ഡ് 5 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/570374(RT വാര്ഡ് 2 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/570375(RT വാര്ഡ് 2 ഉറവ സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/591482(വാര്ഡ് 6 മണ്തടയണ നിര്മ്മാണം കാളന് 17 ഏക്കര് കോളനി EB )
1603003004/WC/591483(വാര്ഡ് 6 മണ്തടയണ നിര്മ്മാണം രണ്ടായിരംകൊല്ലി EB )
1603003004/WC/591484(വാര്ഡ് 6 മണ്തടയണ നിര്മ്മാണം വാറച്ചന്കോളനി EB )
1603003004/WC/591869(വാര്ഡ് 8 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം നായര്കവല തൂത്തിലേരി)
1603003004/WC/591979(വാര്ഡ് 2 തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1 RT)
1603003004/WC/591986(വാര്ഡ് 2 തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 3 RT)
1603003004/WC/591995(വാര്ഡ് 8 ഉറവ സംരക്ഷണം RT)
1603003004/WC/592074(വാർഡ് 15, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/592114(വാര്ഡ് 19 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (N))
1603003004/WC/592116(വാര്ഡ് 19 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 (N))
1603003004/WC/594419(വാര്ഡ് 1 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 1 RP)
1603003004/WC/594830(വാർഡ് 03, ഫോറസ്റ്റിൽ മഴ കുഴി ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/594851(വാർഡ് 14, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/599184(വാർഡ് 03, ഫോറസ്റ്റിൽ മഴ കുഴി)
1603003004/WC/599196(വാർഡ് 04, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/599208(വാർഡ് 15, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/599213(വാർഡ് 15, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/599416(വാര്ഡ് 8 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (N))
1603003004/WC/599424(വാര്ഡ് 19 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (N))
1603003004/WC/599425(വാര്ഡ് 19 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 (N))
1603003004/WC/599489(വാര്ഡ് 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/599490(വാര്ഡ് 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/599491(വാര്ഡ് 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/WC/602914(വാര്ഡ് 1 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം (ഫോറസ്റ്റ്))
1603003004/WC/605066(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (CB))
1603003004/WC/605106(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 (CB))
1603003004/WC/605107(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 (CB))
1603003004/WC/605108(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4 (CB))
1603003004/WC/605110(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5 (CB))
1603003004/WC/605115(വാര്ഡ് 2 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (CB))
1603003004/WC/605116(വാര്ഡ് 2 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 (CB))
1603003004/WC/605117(വാര്ഡ് 6 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (CB))
1603003004/WC/605119(വാര്ഡ് 6 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 (CB))
1603003004/WC/605120(വാര്ഡ് 6 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4 (CB))
1603003004/WC/607309(വാര്ഡ് 9 കോണ്ടൂര്ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം1 മാരമല (CB))
1603003004/WC/607312(വാര്ഡ് 9 കോണ്ടൂര്ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം1 ചേലക്കൊല്ലി CB)
1603003004/WC/607313(വാര്ഡ് 9 കോണ്ടൂര്ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം1 തൊപ്പിപ്പാറ CB)
1603003004/WC/608197(വാർഡ് 11, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 1 CB)
1603003004/WC/608200(വാർഡ് 11, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 2 CB)
1603003004/WC/608206(വാർഡ് 11, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 4 CB)
1603003004/WC/608210(വാർഡ് 11, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 5 CB)
1603003004/WC/608213(വാർഡ് 04, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 1 CB)
1603003004/WC/608218(വാർഡ് 03, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 1 CB)
1603003004/WC/608219(വാർഡ് 03, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 2 CB)
1603003004/WC/608220(വാർഡ് 03, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 3 CB)
1603003004/WC/608222(വാർഡ് 15, കോണ്ടൂര് ബണ്ട് ഘട്ടം 1 CB)
1603003004/WC/608643(വാർഡ് 04, മഴ കുഴി ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/608650(വാര്ഡ് 7 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/608654(വാർഡ് 14, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 04)
1603003004/WC/608658(വാർഡ് 14, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 05)
1603003004/WC/608947(വാര്ഡ് 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം (N))
1603003004/WC/608952(വാര്ഡ് 8 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം (RP))
1603003004/WC/608955(വാര്ഡ് 12 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം (RP))
1603003004/WC/609205(വാര്ഡ് 18 പൊതുനീര്ച്ചാല് സംരക്ഷണം 1)
1603003004/WC/609206(വാര്ഡ് 18 പൊതുനീര്ച്ചാല് സംരക്ഷണം 2)
1603003004/WC/615707(വാർഡ് 13, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/615712(വാർഡ് 13, വാർഡ് 13, നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/616128(വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം1)
1603003004/WC/616129(വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം2)
1603003004/WC/616130(വാര്ഡ് 22 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/616131(വാര്ഡ് 22 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/WC/617132(വാര്ഡ് 10 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/WC/617177(വാര്ഡ് 19 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (FB))
1603003004/WC/617178(വാര്ഡ് 19 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 (FB))
1603003004/WC/617179(വാര്ഡ് 19 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 (FB))
1603003004/WC/617180(വാര്ഡ് 19 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4 (FB))
1603003004/WC/617188(വാര്ഡ് 8 ചെക്ക് ഡാം വൃത്തിയാക്കല് (CD))
1603003004/WC/617197(വാര്ഡ് 6 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (RP))
1603003004/WC/617198(വാര്ഡ് 6 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 (RP))
1603003004/WC/617585(വാര്ഡ് 8 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 (RP))
1603003004/WC/618361(വാർഡ് 17, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01 NC)
1603003004/WC/619705(വാർഡ് 16, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02 NC)
1603003004/WC/620763(വാര്ഡ് 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം (N))
1603003004/WC/620796(വാർഡ് 04, നീർച്ചാൽ നിർമ്മാണം ഘട്ടം 03 NC)
1603003004/WC/622455(വാർഡ് 14, മഴക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01 RP)
1603003004/WC/622460(വാർഡ് 14, മഴക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02 RP)
1603003004/WC/622466(വാർഡ് 14, മഴക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 03 RP)
1603003004/WC/622870(വാർഡ് 04, മഴക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02 RP)
1603003004/WC/623823(വാർഡ് 15, മണ് കയ്യാല ഘട്ടം 6)
1603003004/WC/624342(RP വാര്ഡ് 9 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം4)
1603003004/WC/624343(EB വാര്ഡ് 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/624344(EB വാര്ഡ് 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം വെള്ളിമല)
1603003004/WC/624351(EB വാര്ഡ് 22 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/624356(വാര്ഡ് 10 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/624641(വാർഡ് 15, മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം ഘട്ടം 04-01 )
1603003004/WC/624647(വാർഡ് 15, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/625098(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003004/WC/625100(വാര്ഡ് 5 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003004/WC/625554(വാര്ഡ് 19 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/625765(EB വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/625767(EB വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം2)
1603003004/WC/625768(EB വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം3)
1603003004/WC/625861(വാര്ഡ് 21 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/625862(വാര്ഡ് 21 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം 4)
1603003004/WC/GIS/11324(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/11328(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/11336(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/11341(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/11346(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/11733(RP വാര്ഡ് 10 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 1 )
1603003004/WC/GIS/11743(RP വാര്ഡ് 10 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/WC/GIS/11914(EB വാര്ഡ് 9 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/GIS/12835(വാര്ഡ് 2 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/13018(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003004/WC/GIS/13023(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/GIS/15343(വാർഡ് 16, മൺതിട്ട ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/15345(വാർഡ് 03, മൺതിട്ട ഘട്ടം 03)
1603003004/WC/GIS/15354(വാർഡ് 17, മൺകയ്യാല ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/15358(വാർഡ് 17, മൺകയ്യാല ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/GIS/16849(EB വാര്ഡ് 1 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/GIS/16854(EB വാര്ഡ് 1 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 2)
1603003004/WC/GIS/16859(EB വാര്ഡ് 1 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/GIS/19313(വാര്ഡ് 8 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം (FB))
1603003004/WC/GIS/19327(വാര്ഡ് 8 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/2093(വാര്ഡ് 8 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/2094(വാര്ഡ് 8 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/22129(വാര്ഡ് 6 കോണ്ടൂര് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം (CB))
1603003004/WC/GIS/25129(വാര്ഡ് 12 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/28261(വാർഡ് 11, മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01 )
1603003004/WC/GIS/28265(വാർഡ് 11, മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/GIS/28275(വാർഡ് 11, മൺകയ്യാല നിർമ്മാണം ഘട്ടം 04)
1603003004/WC/GIS/28293(വാർഡ് 16, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 03)
1603003004/WC/GIS/28945(വാർഡ് 04, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/30726(വാര്ഡ് 8 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം)
1603003004/WC/GIS/30729(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(1))
1603003004/WC/GIS/30730(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(2))
1603003004/WC/GIS/30732(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(3))
1603003004/WC/GIS/30736(വാര്ഡ് 2 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(1))
1603003004/WC/GIS/30741(w 18 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003004/WC/GIS/30746(w 21 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/GIS/30747(w 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/GIS/31385(വാര്ഡ് 2 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(2))
1603003004/WC/GIS/31390(വാര്ഡ് 2 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(3))
1603003004/WC/GIS/32622(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(1))
1603003004/WC/GIS/32624(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(2))
1603003004/WC/GIS/32626(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(3))
1603003004/WC/GIS/32630(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(4))
1603003004/WC/GIS/32634(വാര്ഡ് 5 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(5))
1603003004/WC/GIS/34618(വാർഡ് 04, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02 FB)
1603003004/WC/GIS/35353(വാർഡ് 13, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/GIS/35386(വാർഡ് 13, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 03)
1603003004/WC/GIS/35974(EB വാര്ഡ് 7 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/GIS/35994(EB വാര്ഡ് 22 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/GIS/38737(EB വാര്ഡ് 22 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 4)
1603003004/WC/GIS/4136(EB വാര്ഡ് 18 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/GIS/4244(EB വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം1)
1603003004/WC/GIS/43331(വാര്ഡ് 2 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(4))
1603003004/WC/GIS/43334(വാര്ഡ് 20 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/GIS/43335(വാര്ഡ് 8 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(3))
1603003004/WC/GIS/43643(വാര്ഡ് 18 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/GIS/43646(EB വാര്ഡ് 18 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 2 1)
1603003004/WC/GIS/43655(വാര്ഡ് 10 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/GIS/43659(വാര്ഡ് 10 മഴക്കുഴി നിര്മ്മാണം 4)
1603003004/WC/GIS/45754(വാർഡ് 04, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 03)
1603003004/WC/GIS/45758(വാർഡ് 04, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 04)
1603003004/WC/GIS/45760(വാർഡ് 14, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/464(EB വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003004/WC/GIS/48329(വാർഡ് 03, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 04)
1603003004/WC/GIS/5001(വാര്ഡ് 2 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം (N))
1603003004/WC/GIS/5011(വാര്ഡ് 19 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം (FB))
1603003004/WC/GIS/51476(വാര്ഡ് 20 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 1(2))
1603003004/WC/GIS/53667(EB വാര്ഡ് 9 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/GIS/53671(വാര്ഡ് 7 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം വെളുത്തിരിക്കുന്ന്)
1603003004/WC/GIS/53673(വാര്ഡ് 21 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/GIS/54322(EB വാര്ഡ് 22 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം 3)
1603003004/WC/GIS/54391(വാർഡ് 04, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 06)
1603003004/WC/GIS/55147(വാര്ഡ് 7 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം വെളുത്തിരിക്കുന്ന്)
1603003004/WC/GIS/59599(വാർഡ് 13, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 04)
1603003004/WC/GIS/59601(വാർഡ് 13, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01(01))
1603003004/WC/GIS/60909(വാർഡ് 03, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 05)
1603003004/WC/GIS/62656(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(4))
1603003004/WC/GIS/62660(വാര്ഡ് 6 മണ്തിട്ട നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1(5))
1603003004/WC/GIS/6309(വാര്ഡ് 20 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം )
1603003004/WC/GIS/66805(വാർഡ് 17, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/66814(വാർഡ് 17, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/GIS/7163(വാർഡ് 13, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/7167(വാർഡ് 15, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/7173(വാർഡ് 03, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 01)
1603003004/WC/GIS/7174(വാർഡ് 03, മൺതിട്ട നിർമ്മാണം ഘട്ടം 02)
1603003004/WC/GIS/7350(EB വാര്ഡ് 22 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം 1)
1603003004/WC/GIS/7372(EB വാര്ഡ് 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം4)
1603003004/WC/GIS/90494(വാർഡ് 18 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം അടമുണ്ട കനാല്)
1603003004/WC/GIS/90502(വാര്ഡ് 5 കന്നാരംപുഴ ചെക്ക്ഡാം വൃത്തിയാക്കല് ഘട്ടം 2)
1603003004/WC/GIS/94769(വാര്ഡ് 12 പൊതുനീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം )
1603003004/WH/347941(അമൃത് സരോവര് വാര്ഡ് 15 വളാഞ്ചേരി മണ്ചിറ പുനരുദ്ധാരണം )
1603003004/WH/348592( അമൃത് സരോവര് കുളം പുനരുദ്ധാരണം - തൂത്തിലേരി )
1603003004/WH/348649( അമൃത് സരോവര് കുളം പുനരുദ്ധാരണം പാപ്ലശ്ശേരി)
1603003004/WH/350166(വാര്ഡ് 8 അമൃത് സരോവര് കുളം പുനരുദ്ധാരണം തൂത്തിലേരി പാര്ശ്വഭിത്തി സംരക്ഷണം (കയര്മാറ്റ്))
1603003004/WH/350239(വാര്ഡ് 9 അമൃത് സരോവര് പാര്ശ്വഭിത്തി സംരക്ഷണം (രാമച്ചം,മുള ഉപയോഗിച്ച്.))
1603003005/AV/288201(WRD 3 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം കുളത്തൂര് അംഗനവാടി)
1603003005/AV/GIS/7851(WARD 17 SHG WORKSHED CONSTRUCTION FOR NEELAMBARI HERBAL UNIT)
1603003005/DP/302261(Wrd 1 വൃക്ഷത്തൈ നടീല് ചേകാടി )
1603003005/DP/341886(നഴ്സറി നിര്മ്മാണം സോഷ്യല് ഫോറസ്റ്ററി 2022-23)
1603003005/DP/351001(WRD 1 വൃക്ഷത്തൈ നടീല് ചേകാടി ഘട്ടം 1)
1603003005/DP/351002(WRD 1 വൃക്ഷത്തൈ നടീല് ചേകാടി ഘട്ടം 2)
1603003005/DP/351012(WRD 20 വൃക്ഷത്തൈ നടീല് കുറുവ )
1603003005/DP/351262(WRD 15 അമൃതവാടിക)
1603003005/DP/GIS/23140(WRD 6 കാപ്പിത്തൈ നഴ്സറി)
1603003005/DP/GIS/23145(WRD 6 നഴ്സറി നിര്മ്മാണം (തെങ്ങ്,മുള,ഫല വൃക്ഷത്തൈകള്))
1603003005/FP/390339(WRD 2 കടമാന്തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 3)
1603003005/FP/390341(WRD 2 കടമാന്തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 4)
1603003005/FP/394182(WRD 5 കടമാന്തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003005/FP/395604(WRD 1 തോട് സംരക്ഷണം വിലങ്ങാടി ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/397159(WRD 8 മുദ്ദള്ളി തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/398077(WRD 5 കടമാന് തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/398729(WRD 10 ദേവര്ഗദ്ദ കന്നാരംപുഴ തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/398737(WRD 13 ബസവന്കൊല്ലി തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/399259(WRD 19 തോട് സംരക്ഷണം വട്ടവയല് ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/399484(WRD 1 പന്നിക്കല് താഴെശ്ശേരി തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/399920(WRD 17 കൊട്ടമുരട്ട് ചണ്ണക്കൊല്ലി തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/400447(WRD 8 മുദ്ദള്ളി തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003005/FP/401020(WRD 4 ചൈന്ത തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/FP/401021(WRD 5 കടമാന്തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003005/FP/401026(WRD 19 തോട് സംരക്ഷണം വട്ടവയല് ഘട്ടം 2)
1603003005/FP/401043(WRD 19 തോട് സംരക്ഷണം വട്ടവയല് ഘട്ടം 3)
1603003005/FP/401195(WRD 17 കൊട്ടമുരട്ട് ചണ്ണക്കൊല്ലി തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 2)
1603003005/FP/GIS/475(WRD 12 Drainage protection Manmadamoola Eranjote Part 2)
1603003005/IF/1003333(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല)
1603003005/IF/1005970(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാജു)
1603003005/IF/1005975(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മണി)
1603003005/IF/1011774(WRD 1 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാരദ മാതന്)
1603003005/IF/498965(Wrd 6 സുഭിക്ഷകേരളം തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം- ഷീന സുകു)
1603003005/IF/638751(Wrd 20 ലൈഫ് ഭവന നിർമ്മാണം തങ്ക )
1603003005/IF/772710(WRD 1 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജാനു കട്ടക്കണ്ടി കോളനി)
1603003005/IF/787772(WRD 16 തൊഴുത്ത് നിർമ്മാണം രാജേഷ് പാമ്പാറയ്ക്കൽ )
1603003005/IF/789351(WRD 13 കുളം നിര്മ്മാണം ബോസ്സ് പാലക്കാട്ട്നിരപ്പേല്)
1603003005/IF/789391(WRD 17 കുളം നിര്മ്മാണം ഷീന വര്ഗ്ഗീസ് നാരകത്ത്)
1603003005/IF/799250(WRD 1 കുളം നിര്മ്മാണം പങ്കജാക്ഷി മൂലവയല്)
1603003005/IF/800378(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി തിമ്മപ്പന് അലൂര്)
1603003005/IF/804089(WRD 1 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സുശീല താഴെശ്ശേരി)
1603003005/IF/804201(WRD 12 കുളം നിര്മ്മാണം സരസ്വതി ചക്കാലയില്)
1603003005/IF/813603(WRD 17 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജീനാമോള്)
1603003005/IF/815022(WRD 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം സജീവന് വേടംകോട്ട്)
1603003005/IF/817783(WRD 1 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രഞ്ജു സന്തോഷ്)
1603003005/IF/817799(WRD 4 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 അത്തിക്കുന്നി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/820486(WRD 3 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 ആനപ്പാറ 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/824448(WRD 18 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 ആലൂര്ക്കുന്ന് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/829173(WRD 10 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ശ്രീകല & പ്രീജ)
1603003005/IF/829493(WRD 15 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി റോയി,ഭാസ്ക്കരന്,അഗസ്റ്റ്യന്)
1603003005/IF/829497(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ഗോപി,ജിഷ,കല്ല്യാണി)
1603003005/IF/829526(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ജെയ്സണ് ചാരുവേലില്)
1603003005/IF/829534(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി തോമസ് & ജയപ്രകാശ്)
1603003005/IF/829545(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ബിജു & ജോസഫ്)
1603003005/IF/829548(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ശാന്ത & അഗസ്റ്റിന്)
1603003005/IF/829552(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ത്രേസ്യ,രാജപ്പന്,ഗോപി,സുരേന്ദ്രന്)
1603003005/IF/829556(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി വിന്സെന്റ് മുള്ളന്ക്കുഴി)
1603003005/IF/829575(WRD 17 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി സജി & വര്ഗ്ഗീസ്)
1603003005/IF/829587(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി മഹിജ & കൃഷ്ണന് കുട്ടി)
1603003005/IF/830862(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ബെന്നി മാളിയേക്കല്)
1603003005/IF/832192(WRD 3 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 ആനപ്പാറ (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832229(WRD 5 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 മീനംക്കൊല്ലി (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832239(WRD 11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 ആശ്രമക്കൊല്ലി (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832249(WRD 13 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 കല്ലുവയല് (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832259(WRD 16 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 മൂഴിമല (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832266(WRD 18 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 ആലൂര്ക്കുന്ന് (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832545(WRD 12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 കേളക്കവല (15 എണ്ണം))
1603003005/IF/832691(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി സിന്ധു ബിജു)
1603003005/IF/842139(WRD 15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 കോളറാട്ടുക്കുന്ന് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/842243(WRD 17 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 മരകാവ് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/842278(WRD 19 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 പാക്കം 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/842712(WRD 19 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 പാക്കം 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/846918(WRD 6 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 പാലമൂല 13എണ്ണം)
1603003005/IF/846936(WRD 8 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം രാധകൃഷ്ണന് )
1603003005/IF/849142(WRD 3 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 ആനപ്പാറ 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849214(WRD 13 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 കല്ലുവയല് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849219(WRD 14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 ഏരിയപ്പള്ളി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849228(WRD 14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 ഏരിയപ്പള്ളി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849241(WRD 14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4 ഏരിയപ്പള്ളി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849306(WRD 16 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 മൂഴിമല 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849315(WRD 17 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 മരകാവ് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/849345(WRD 18 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 ആലൂര്ക്കുന്ന് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/851716(WRD 15 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 കോളറാട്ടുക്കുന്ന് 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/852489(WRD 8 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 ആടിക്കൊല്ലി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/852544(WRD 9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2 അചനഹള്ളി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/852562(WRD 20 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1 കുറുവ 14 എണ്ണം )
1603003005/IF/858943(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വിജിത്ര)
1603003005/IF/861067(WRD 5 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 മീനംക്കൊല്ലി 2 എണ്ണം)
1603003005/IF/862259(WRD 11 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4 ആശ്രമക്കൊല്ലി 15 എണ്ണം)
1603003005/IF/862295(WRD 12 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6 കേളക്കവല 2 എണ്ണം)
1603003005/IF/867538(WRD 9 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 അചനഹള്ളി (6 എണ്ണം))
1603003005/IF/867579(WRD 14 സോക്ക്പിറ്റ് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5 ഏരിയപ്പള്ളി 13 എണ്ണം)
1603003005/IF/867589(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വസന്ത പുലത്തൂര് കോളനി)
1603003005/IF/871161(WRD 19 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം രാഗിണി മണി)
1603003005/IF/874388(WRD 11 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം തങ്കച്ചന് മടപ്പള്ളില്)
1603003005/IF/878786(WRD 5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മാലതി )
1603003005/IF/883649(WRD 17 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത കുളത്തൂര് കോളനി)
1603003005/IF/890738(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വെളിച്ചി)
1603003005/IF/898059(WRD 10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സന്ജു ടി വി)
1603003005/IF/898420(WRD 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ജോസഫ് കെ ജെ കടുവനാല്)
1603003005/IF/898509(WRD 11 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം പ്രകാശ് കുളങ്ങരകുഴിയില്)
1603003005/IF/899163(WRD 6 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം വിജി സതീവിലാസം)
1603003005/IF/899167(WRD 11 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം പൌലോസ് പരത്തുവയല്)
1603003005/IF/904635(WRD 6 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം കുര്യാക്കോസ് കുറ്റിലക്കാട്ട്)
1603003005/IF/907169(WRD 1 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം വിഷ്ണുദാസ് ചന്ദ്രോത്ത്)
1603003005/IF/907172(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഡെയ്സി ജോണ്)
1603003005/IF/907175(WRD 12 കിണര് നിര്മ്മാണം N P തങ്കച്ചന് നൂനൂറ്റില്)
1603003005/IF/909984(WRD 13 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ആശ മുപ്രപടവില്)
1603003005/IF/914154(WRD 5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പത്മനാഭന് മണി)
1603003005/IF/920995(WRD 1 കുളം നിര്മ്മാണം രാജേഷ് സി ആര്)
1603003005/IF/921000(WRD 1 കുളം നിര്മ്മാണം ഷെറീന ചന്ദ്രോത്ത്)
1603003005/IF/921009(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കുമാരന് സുശീല)
1603003005/IF/921134(WRD 4 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുശീല വിനോദ്)
1603003005/IF/921148(WRD 4 കുളം നിര്മ്മാണം അരവിന്ദാക്ഷന് അഴനാട്ട്)
1603003005/IF/928192(WRD 8 കുളം നിര്മ്മാണം അന്നക്കുട്ടി ചാരുപ്ലാക്കല്)
1603003005/IF/931703(WRD 8 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ഗോപി യോഗിമൂല)
1603003005/IF/931759(WRD 11 കുളം നിര്മ്മാണം ജോസഫ് കരിക്കേടത്ത്)
1603003005/IF/931769(WRD 11 കുളം നിര്മ്മാണം വില്സണ് കുന്നക്കാട്ട്)
1603003005/IF/931801(WRD 11 കുളം നിര്മ്മാണം ഹരിദാസ് കൊല്ലപ്പള്ളി)
1603003005/IF/931854(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി തോരക്കാട്ടില്)
1603003005/IF/931874(WRD 15 കുളം നിര്മ്മാണം ജോസഫ് തറയില്)
1603003005/IF/931880(WRD 16 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഉഷ എസ് കുമാര്)
1603003005/IF/936692(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മു)
1603003005/IF/937444(WRD 6 കുളം നിര്മ്മാണം വിലാസിനി വേലംപറമ്പില്)
1603003005/IF/937546(WRD 9 കുളം നിര്മ്മാണം രമണി പ്രവീണ്)
1603003005/IF/937566(WRD 9 കുളം നിര്മ്മാണം ജോള്സി ജേക്കബ്)
1603003005/IF/937613(WRD 10 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി രാജേഷ് നെല്ലികുന്നേല്)
1603003005/IF/937620(WRD 10 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി സുരേഷ് തൈപറമ്പില്)
1603003005/IF/937629(WRD 10 കുളം നിര്മ്മാണം മാണി താഴ്വനാല്)
1603003005/IF/937646(WRD 13 കുളം നിര്മ്മാണം ചന്ദ്രന് കൂര്മള്ളാനിയില്)
1603003005/IF/937734(WRD 17 കുളം നിര്മ്മാണം ഏലിയാമ്മ ചാക്കോ)
1603003005/IF/937738(WRD 17 കുളം നിര്മ്മാണം ജോസ് കീപ്പനശ്ശേരിയില്)
1603003005/IF/937743(WRD 17 കുളം നിര്മ്മാണം ഏലിയാമ്മ കുന്നപ്പള്ളി)
1603003005/IF/940055(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി കൃഷ്ണന്,മല്ലിക,കുഞ്ഞികൃഷ്ണന്)
1603003005/IF/940165(WRD 16 കുളം നിര്മ്മാണം ജോസ് കോക്കണ്ടത്തില്)
1603003005/IF/940716(WRD 2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ചന്ദ്രിക മാധവന്)
1603003005/IF/940781(WRD 2 കുളം നിര്മ്മാണം ജോയി കല്ലുങ്കല്)
1603003005/IF/940789(WRD 2 കുളം നിര്മ്മാണം സുന്ദരന് കുണ്ടൂര്)
1603003005/IF/940800(WRD 2 കുളം നിര്മ്മാണം ദിനേഷ് പള്ളിച്ചിറ)
1603003005/IF/940814(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തങ്കമ്മ)
1603003005/IF/940817(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുരേഷ്)
1603003005/IF/940820(WRD 3 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി വിജയന് കുഞ്ഞംപ്ലാക്കല്)
1603003005/IF/940826(WRD 3 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി സത്യന് വാഴക്കാലായില്)
1603003005/IF/940829(WRD 3 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി സണ്ണി കെ സി)
1603003005/IF/940835(WRD 12 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗീത ദിവാകരന്)
1603003005/IF/940844(WRD 15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത)
1603003005/IF/940871(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ശിവരാജന് & ബിന്ദു ശശീന്ദ്രന്)
1603003005/IF/940876(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ഓമന ബാബു)
1603003005/IF/941896(WRD 2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കാഞ്ചന)
1603003005/IF/941956(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ജോര്ജ് & ജോസഫ്)
1603003005/IF/941969(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ചാക്കോ വെള്ളാംപ്പള്ളി)
1603003005/IF/941977(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി രാജേഷ് & അലക്സ്)
1603003005/IF/941984(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ആന്റണി കവുങ്ങുംപ്പള്ളി)
1603003005/IF/941989(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ഇന്ദിരദേവി കീഴ്ചിറക്കുന്നേല്)
1603003005/IF/942574(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി മേരി തോമസ്)
1603003005/IF/942583(WRD 16 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി കൃഷ്ണകുമാര് പുതിയിടം)
1603003005/IF/943199(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാജമ്മ)
1603003005/IF/945365(WRD 10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശോഭന സുനില്)
1603003005/IF/945400(WRD 13 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ജോസഫ് ഈന്തുങ്കല്)
1603003005/IF/945432(WRD 13 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി വത്സല & രാജു)
1603003005/IF/945446(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രുഗ്മിണി)
1603003005/IF/945458(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മീന)
1603003005/IF/945798(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ജയലക്ഷമി കൂനിവയല്)
1603003005/IF/945829(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി മുരളി & ശിവന്)
1603003005/IF/945854(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രമണി)
1603003005/IF/945859(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഭാസ്ക്കരന്)
1603003005/IF/945919(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മാച്ചി)
1603003005/IF/948336(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജയ വിജയന്)
1603003005/IF/948341(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജാനു തോരക്കാട്ടില്)
1603003005/IF/948346(WRD 13 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സിന്ധുമോഹനന്)
1603003005/IF/948361(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി)
1603003005/IF/948369(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മായ ഗോപാലന്)
1603003005/IF/948373(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല)
1603003005/IF/950199(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ദാമോദരന്)
1603003005/IF/950220(WRD 5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ദേവകി)
1603003005/IF/950224(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തങ്ക ബാബു)
1603003005/IF/950231(WRD 9 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ശ്രീലത ഇളയിടത്ത്)
1603003005/IF/950234(WRD 11 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വിജയമ്മ)
1603003005/IF/952698(WRD 3 ലൈഫ് ഭവനം നിര്മ്മാണം നീലി)
1603003005/IF/952708(WRD 13 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഭവാനി)
1603003005/IF/952734(WRD 15 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ഇന്ദിര സുകുമാരന്)
1603003005/IF/952743(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ജോര്ജ്ജ് മാളിയേക്കല്)
1603003005/IF/953157(WRD 7 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല പാപ്പച്ചന്)
1603003005/IF/953181(WRD 17 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി സാജു വര്ഗ്ഗീസ്)
1603003005/IF/953187(WRD 17 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ശശികുമാര് പെരുമുണ്ട)
1603003005/IF/953193(WRD 17 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി സുരേഷ് ബാബു പെരുമുണ്ട)
1603003005/IF/953943(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റംഹ്മത്ത് സുനില്)
1603003005/IF/953950(WRD 5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത)
1603003005/IF/956014(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശോഭന കൃഷ്ണന്കുട്ടി)
1603003005/IF/956735(WRD 7 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നന്ദിനി)
1603003005/IF/958486(WRD 10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മേരി മാത്യു)
1603003005/IF/960576(WRD 11 കുളം നിര്മ്മാണം ഫ്രാന്സിസ് കേളകത്ത്)
1603003005/IF/960651(WRD 13 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി ബിജു അഴീക്കല്)
1603003005/IF/960683(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രുഗ്മിണി)
1603003005/IF/960735(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാജു ചെറിയാമല)
1603003005/IF/964368(WRD 5 ലൈഫ് ഭവന നിർമ്മാണം ലക്ഷ്മി മാരൻ)
1603003005/IF/964387(WRD 16 ലൈഫ് ഭവന നിർമ്മാണം കുട്ടപ്പൻ )
1603003005/IF/967239(WRD 15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അമ്മിണി മാരന്)
1603003005/IF/967996(WRD 10 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സിന്ധു സന്തോഷ്)
1603003005/IF/968098(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാഘവന് കണ്ടാമല)
1603003005/IF/968118(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി നളിനി കവിക്കല്)
1603003005/IF/968126(WRD 18 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി രതി കൃഷ്ണാലയം)
1603003005/IF/970506(WRD 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ബൊമ്മി)
1603003005/IF/973438(WRD 2 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സിന്ധു വേലായുധന്)
1603003005/IF/973489(WRD 13 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മാളു)
1603003005/IF/974267(WRD 7 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല അനീഷ്)
1603003005/IF/977159(WRD 8 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജാനു രാമന്കുട്ടി)
1603003005/IF/978224(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സി കെ സാജു)
1603003005/IF/980332(WRD 7 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ചണ്ണകുളിയന്)
1603003005/IF/980941(WRD 13 തീറ്റപ്പുല്കൃഷി സുശീല പുത്തന്കണ്ടത്തില്)
1603003005/IF/985762(WRD 18 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ഷിജു ചീനിക്കുഴിയില്)
1603003005/IF/985776(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാരദ)
1603003005/IF/986001(WRD 8 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ജോഷി വര്ഗ്ഗീസ്)
1603003005/IF/989012(WRD 10 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ജയന്തി എസ്)
1603003005/IF/989024(WRD 17 തീറ്റപ്പുല് കൃഷി ഷീന വര്ഗ്ഗീസ് നാരകത്ത്)
1603003005/IF/989051(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലതിക മോഹനന്)
1603003005/IF/992027(WRD 3 കിണര് റീച്ചാര്ജിങ്ങ് നിധീഷ് വര്ഗ്ഗീസ്)
1603003005/IF/992056(WRD 18 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം ചാക്കോ തെക്കെകൈതയ്ക്കല്)
1603003005/IF/992077(WRD 18 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ബിന്ദു ശശീന്ദ്രന്)
1603003005/IF/992080(WRD 18 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം ഉഷ പ്രസാദ്)
1603003005/IF/992083(WRD 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം സരിത പൂവേലിക്കുന്നേല്)
1603003005/IF/992757(WRD 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗീത)
1603003005/IF/993277(WRD 18 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം ചന്ദ്രന് എടപ്പാടിയില്)
1603003005/IF/999915(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ചന്ദ്രന്)
1603003005/IF/GIS/100290(Ward 6 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത)
1603003005/IF/GIS/12648(WRD 5 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം മിനി ബാബു)
1603003005/IF/GIS/12689(WRD 1 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം കുംബാരക്കുണ്ട്)
1603003005/IF/GIS/12698(WRD 13 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അന്നമ്മ)
1603003005/IF/GIS/13177(WRD 9 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുബ്രമണ്യന്)
1603003005/IF/GIS/13199(WRD 16 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അപ്പു)
1603003005/IF/GIS/16719(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സുനിത കൃഷ്ണന്)
1603003005/IF/GIS/16750(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വസന്ത കുമാരന്)
1603003005/IF/GIS/16752(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അനിത)
1603003005/IF/GIS/16764(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല നാരായണന്)
1603003005/IF/GIS/16789(WRD 1 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ഗീത)
1603003005/IF/GIS/17939(WRD 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സജി പാലക്കാട്ട്)
1603003005/IF/GIS/17945(WRD 17 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ഡെയ്സി ബേബി)
1603003005/IF/GIS/17951(WRD 15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ഷീജ ബിജു)
1603003005/IF/GIS/17959(WRD15 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം രാജന് ഞവരപ്പാറ)
1603003005/IF/GIS/17983(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കാര്ത്ത്യായനി)
1603003005/IF/GIS/17987(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സരിത ഷാജി)
1603003005/IF/GIS/17997(WRD 17 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം റോസകുട്ടി)
1603003005/IF/GIS/18000(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലീല ഉര്വ്വശി)
1603003005/IF/GIS/20034(WRD 16 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം സെബാസ്റ്റ്യന് കവുങ്ങുംപള്ളില്)
1603003005/IF/GIS/20044(WRD 1 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തങ്കമണി കാളന്)
1603003005/IF/GIS/20488(WRD 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സുരേഷ് ജോസഫ്)
1603003005/IF/GIS/25601(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം വലിയമ്മിണി)
1603003005/IF/GIS/25630(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം പാറു രാഘവന്)
1603003005/IF/GIS/26656(WRD 15 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം സിന്ധു)
1603003005/IF/GIS/29291(WRD 16 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം നാരായണി മാധവന്)
1603003005/IF/GIS/29867(WRD 1 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ലളിത രാഘവന്)
1603003005/IF/GIS/30180(WRD 12 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം തങ്കമ്മ ജയേഷ്)
1603003005/IF/GIS/31650(WRD 17 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം MARA ONNAKKAN)
1603003005/IF/GIS/34468(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം DEVAKI)
1603003005/IF/GIS/35854(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശാന്ത കുചാലി)
1603003005/IF/GIS/37108(WRD 2 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ജോസ് ആണ്ടുക്കാലായില്)
1603003005/IF/GIS/37117(WRD 11 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം മിനി സജി)
1603003005/IF/GIS/37144(WRD 14 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം രാമായി)
1603003005/IF/GIS/37181(WRD 15 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം സിസിലി രാജു)
1603003005/IF/GIS/37199(WRD 20 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം BINDHU T K)
1603003005/IF/GIS/42105(WRD 19 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം കൃഷ്ണന്)
1603003005/IF/GIS/44058(WRD 19 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ഉഷ പളനി)
1603003005/IF/GIS/44076(WRD 11 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം റോസ പൈനാടത്ത്)
1603003005/IF/GIS/44514(WRD 19 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ജേക്കബ്)
1603003005/IF/GIS/47712(WRD 18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം NAANNI)
1603003005/IF/GIS/56043(WRD 6 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ശാന്ത പൊന്തന്വീട്ടില്)
1603003005/IF/GIS/56052(WRD 16 തൊഴുത്ത് നിര്മ്മാണം അഗസ്റ്റ്യന് പരത്താനാല്)
1603003005/IF/GIS/56061(WRD 19 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ദേവകി)
1603003005/IF/GIS/79430(WRD 15 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം ബാബു ഐക്കര)
1603003005/IF/GIS/79431(WRD 8 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം ഷെല്ലി ഷിജു)
1603003005/IF/GIS/79443(WRD 8 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ബിന്ദു ഐസക്ക് കൊച്ചുംകുന്നുംപുരത്ത്)
1603003005/IF/GIS/79454(WRD 5 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം അല്ലി ഇടപ്പാറമോളേല്)
1603003005/IF/GIS/81470(WRD 12 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം ശ്രീജ കൃഷ്ണന്കുട്ടി)
1603003005/IF/GIS/81474(WRD 11 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം മേരി എല്ദോസ്)
1603003005/IF/GIS/84835(WRD 2 മള്ബറി കൃഷി ഓമന ശശി)
1603003005/IF/GIS/84839(WRD 13 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ഇന്ദിര കാര്യമ്പാതി)
1603003005/IF/GIS/84878(Ward 12 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം മോളി അബ്രഹാം)
1603003005/IF/GIS/84904(Ward 13 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം രാധാമണി കാര്യമ്പാതി)
1603003005/IF/GIS/85111(W18 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം അനീഷ് കെ എം)
1603003005/IF/GIS/90514(WRD 19 കോഴിക്കൂട് നിര്മ്മാണം നീന സരീഷ്)
1603003005/IF/GIS/91371(Ward 3 ലൈഫ് ഭവന നിര്മ്മാണം ശോഭ ജിനേഷ്)
1603003005/IF/GIS/95724(Ward 14 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം സത്യവതി ചെറിയ വേടംക്കോട്ട്)
1603003005/IF/GIS/95787(Ward 18 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ലിസി ജോസ്)
1603003005/IF/GIS/96153(Ward 12 ആട്ടിന്കൂട് നിര്മ്മാണം ഷൈല ശ്രീകുമാര്)
1603003005/IF/GIS/96602(WRD 10 അസോള ടാങ്ക് നിര്മ്മാണം ഷീല ഒഴുകയില്)
1603003005/IF/IAY/141466(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144633146)
1603003005/IF/IAY/141467(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144691809)
1603003005/IF/IAY/141468(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144696992)
1603003005/IF/IAY/141579(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL148956975)
1603003005/IF/IAY/141614(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL150649556)
1603003005/IF/IAY/141623(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL151102313)
1603003005/IF/IAY/145342(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL104923871)
1603003005/IF/IAY/149544(Construction of PMAY-G House for Individuals -PMAY-G REG. NO. KL144642399)
1603003005/RC/391877(WRD 2 ചാത്തമംഗലം ചങ്ങമ്പം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391878(WRD 6 എരിയപ്പള്ളി ചേപ്പില റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം )
1603003005/RC/391880(WRD 7 തുറൂക്കല് വരപ്പുറത്ത് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391883(WRD 9 പ്ലാപ്പടം റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391884(WRD 12 ചെറിയകുരിശ് ചീയമ്പം പള്ളി റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391885(WRD 12 വള്ളിയാങ്കല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391889(WRD 16 പാമ്പാറയ്ക്കല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391891(WRD 17 ഐക്കരക്കാന റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/391894(WRD 19 മൈലാടി മാതളംപ്പറ്റ റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003005/RC/391917(WRD 14 ഐശ്വര്യ കവല റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് നിര്മ്മാണം)
1603003005/RC/394200(WRD 1 പൊളന്ന Resort റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് )
1603003005/RC/394202(WRD 18 കാനൂര്ക്കുന്ന് കുറിച്ചിപ്പറ്റ റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ്)
1603003005/RC/GIS/38570(WRD 10 ചെത്തിമറ്റം പെരുമ്പില് റോഡ് ഫോര്മേഷന്)
1603003005/RC/GIS/84534(WRD 10 കന്നാരം പുഴ കനാല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് ഘട്ടം 1)
1603003005/RC/GIS/84538(WRD 10 കന്നാരം പുഴ കനാല് റോഡ് കോണ്ക്രീറ്റ് ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/463683(Wrd 17 ഫാം ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/466400(Wrd 9 ഫാം ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/472067(Wrd 13 ഫാം ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003005/WC/472071(Wrd 18 ഫാം ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/485055(WRD 17 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/534633(WRD 15 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/534645(WRD 15 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/534658(WRD 15 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/536059(WRD 15 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/536062(WRD 15 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/539473(WRD 1 വനത്തിനുള്ളില് ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/540694(WRD 2 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/540744(WRD 15 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 8)
1603003005/WC/541213(WRD 1 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/542156(WRD 13 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/542159(WRD 13 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/543380(WRD 15 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 10)
1603003005/WC/543381(WRD 15 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 11)
1603003005/WC/543423(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/543426(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/547531(WRD 5 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/547539(WRD 10 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/547580(WRD 11 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/547603(WRD 12 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/547633(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003005/WC/547650(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/547675(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/547678(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003005/WC/547791(WRD 6 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/547819(WRD 9 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/548561(WRD 6 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/548679(WRD 9 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/548680(WRD 9 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/550441(WRD 1 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/550444(WRD 1 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മമാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/559010(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/560782(WRD 10 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/562421(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/562424(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/564509(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/566972(WRD 20 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/579456(WRD 1 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം പൊളന്ന)
1603003005/WC/586968(WRD 11 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/587004(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/587022(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/587027(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/587035(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/587042(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/591242(WRD 2 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/591251(WRD 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/593702(WRD 12 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/593704(WRD 12 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/593713(WRD 13 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/593738(WRD 15 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/593743(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/593744(WRD 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/593746(WRD 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/593747(WRD 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/593937(WRD 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/596943(WRD 9 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/596953(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/596960(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/597035(WRD 14 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/597044(WRD 14 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/597099(WRD 18 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/599077(WRD 13 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/599086(WRD 18 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003005/WC/600526(WRD 20 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/602428(WRD 1 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/602435(WRD 6 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/602513(WRD 15 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/602673(WRD 15 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/602679(WRD 15 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/602691(WRD 15 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/602732(WRD 18 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/602825(WRD 17 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/602893(WRD 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/603591(WRD 12 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/603600(WRD 12 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/603971(WRD 10 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/605071(WRD 4 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/605080(WRD 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/605084(WRD 13 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/605089(WRD 18 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/605095(WRD 20 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/605220(WRD 10 മണ്കയാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/605224(WRD 10 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/605230(WRD 10 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/605552(WRD 10 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/606343(WRD 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/606573(WRD 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/606610(WRD 19 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/606966(WRD 11 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/607463(WRD 12 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/607885(WRD 1 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/607888(WRD 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/607895(WRD 8 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/608039(WRD 17 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/608067(WRD 18 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/608730(WRD 6 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/608759(WRD 10 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/608777(WRD 18 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/608782(WRD 20 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/609148(WRD 19 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/609965(WRD 2 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/609977(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/610089(WRD 13 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/610092(WRD 14 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/610096(WRD 14 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/610112(WRD 16 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/610125(WRD 16 വനത്തിനുള്ളില് നിര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/610130(WRD 16 വനത്തിനുള്ളില് നിര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/610131(WRD 16 വനത്തിനുള്ളില് നിര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/610132(WRD 16 വനത്തിനുള്ളില് നിര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/611411(WRD 2 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/611417(WRD 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/611446(WRD 15 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/611453(WRD 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/611455(WRD 20 നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/611462(WRD 2 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/613404(Wrd 1 വനത്തിനുള്ളിൽ നീർക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/614265(WRD 2 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/614269(WRD 3 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/614278(WRD 5 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/614282(WRD 5 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/614286(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/614288(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/614293(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/614294(WRD 13 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/614581(WRD 2 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/614698(WRD 19 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/614704(WRD 19 നിര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/614721(WRD 20 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/615511(WRD 3 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/615512(WRD 15 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/616316(WRD 8 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/616330(WRD 11 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/616349(WRD 13 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/616769(Wrd 1 വനത്തിനുള്ളിൽ ബണ്ട് നിർമ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/616774(WRD 12 മന്മദമൂല എരഞ്ഞോട്ട് തോട് സംരക്ഷണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/617070(WRD 6 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/617663(WRD 7 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/618894(WRD 4 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/618898(WRD 3 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/619370(WRD1 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/619371(WRD 1 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/619372(WRD 6 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/619386(WRD 7 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/619414(WRD 8 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/619424(WRD 12 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/619427(WRD 13 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/619432(WRD 15 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/619443(WRD 17 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/619446(WRD 18 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/619920(WRD 17 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/620079(WRD 17 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/620866(WRD 2 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/620886(WRD 9 മണ്കയ്യാല നീര്മ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003005/WC/620888(WRD 14 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/620890(WRD 14 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/620910(WRD 18 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/620913(WRD 19 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/620914(WRD 19 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/620916(WRD 19 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/620922(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/622233(Wrd 1 വനത്തിനുള്ളിൽ നീർക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/622235(WRD 1 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/622276(WRD 13 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/623604(WRD 9 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 8)
1603003005/WC/623623(WRD 20 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/623849(WRD 1 നീര്ച്ചാല് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/624067(WRD 6 മണ്കയ്യാല നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/624583(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/624633(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/624634(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/624635(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/624681(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/624682(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/624683(WRD 3 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/624685(WRD 3 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/624686(WRD 4 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625018(WRD 5 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625022(WRD 7 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625029(WRD 7 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625030(WRD 8 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625155(WRD 10 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625156(WRD 10 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625164(WRD 11 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625165(WRD 11 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625167(WRD 12 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625170(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625174(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625178(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625181(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/625195(WRD 14 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625199(WRD 14 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625205(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625209(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625212(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625215(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/625219(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/625224(WRD 17 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625228(WRD 17 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625230(WRD 17 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625233(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625235(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625237(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625238(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/625239(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/625241(WRD 19 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625242(WRD 19 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625243(WRD 19 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625245(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625246(WRD 20 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/625247(WRD 20 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625249(WRD 20 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/625311(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/625423(WRD 10 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/627036(WRD 8 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/627037(WRD 8 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/627826(WRD 15 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/627827(WRD 16 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/627829(WRD 16 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/627830(WRD 16 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/627832(WRD 16 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/627833(WRD 16 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/627835(WRD 16 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/627836(WRD 19 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/628126(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/628127(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/628128(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/628129(WRD 19 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/GIS/12656(WRD 8 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/GIS/12665(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/GIS/12680(WRD 12 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/GIS/16765(WRD 20 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/GIS/20041(WRD 9 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/GIS/23132(WRD 5 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/GIS/34504(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/GIS/37093(WRD 11 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/GIS/37099(WRD 11 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/GIS/37102(WRD 11 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/GIS/38542(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 7)
1603003005/WC/GIS/38545(WRD 14 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3 )
1603003005/WC/GIS/38559(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/GIS/42133(WRD 2 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 8)
1603003005/WC/GIS/45470(WRD 9 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/GIS/45672(WRD 8 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/GIS/45692(WRD 13 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/GIS/47769(WRD 17 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/GIS/49182(WRD 12 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/GIS/49593(WRD 20 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/GIS/53770(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/GIS/53801(WRD 3 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 4)
1603003005/WC/GIS/53808(WRD 9 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/GIS/53817(WRD 18 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 6)
1603003005/WC/GIS/56079(WRD 6 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 1)
1603003005/WC/GIS/57813(WRD 1 ഫാം ബണ്ട് നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 5)
1603003005/WC/GIS/610(WRD 17 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 2)
1603003005/WC/GIS/611(Wrd 17 വനത്തിനുള്ളിൽ നീർക്കുഴി നിർമ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WC/GIS/79486(WRD 19 വനത്തിനുള്ളില് നീര്ക്കുഴി നിര്മ്മാണം ഘട്ടം 3)
1603003005/WH/348360(WRD 2 അമൃത് സരോവര് കുളം നിര്മ്മാണം ഭൂതാനം)
1603003005/WH/348361(WRD 15 അമൃത് സരോവര് കുളം നിര്മ്മാണം മുടിക്കോട്ട് വയല്)
1603003005/WH/348362(WRD 20 അമൃത് സരോവര് കുളം നിര്മ്മാണം തിരുമുഖം ഫോറസ്റ്റ് )
1603003005/WH/348363(WRD 20 അമൃത് സരോവര് കുളം നിര്മ്മാണം വല്ലംമ്പാടി)
MSR No--Date from--Date to
---select---
Please Wait...